ดู: 688|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] เสริมจมูกครั้งแรกกับหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวการเสริมจมูกจากโรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ หลังจากหารีวิวเสริมจมูกมาอยู่ซักพักสุดท้ายเราก็ตัดสินใจทำกับโรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกค่ะ รีวิวเยอะดี โทรเข้าไปสอบถามเจ้าหน้าที่เค้าก็ให้คำแนะนำดีมาก ให้เราส่งรูปไปประเมิน เสร็จแล้วก็นัดวันทำ วันที่เราไปทำก็เข้าไปกรอกประวัติจากนั้นก็ได้พบคุณหมอค่ะ คุณหมอชื่อคุณหมอทนงศักดิ์ พอเข้าไปห้องปรึกษาท่านใจดีมากถามอยากได้ประมาณไหน เราก็เอารูปให้ดูบอกแบบไม่โด่งมากได้ไหมกลัวทะลุ555 พอตกลงเสร็จก็ไปล้างหน้า รอเข้าห้องผ่า พอคุณหมอมาถึงก็ฉีดยาชา กลัวมากค่ะ แต่คุณหมอมือเบานะคะ เจ็บพอทนได้ค่ะไม่ได้อะไรมากพอทำเสร็จเจ้าหน้าที่ก็พาเราไปนั่งพัก แล้วก็เอายามาให้อธิบายการกิน พอเราหายกลัวหายมึนแล้วก็กลับบ้าน พอมาถึงบ้านเราก็ประคบเย็นเลยค่ะ ทานยาตามที่หมดจัดให้ อาการไม่บวมมาก ไม่ช้ำเลย มีเหลืองๆนิดหน่อยเอง หลังจากนั้นก็มีเจ้าหน้าทีโทรมาแอดไลน์มาหา คอยสอบถามอาการเรา ของเราโชคดีมาก ประมาณ1อาทิตย์คือยุบลงเกือบหมดแล้ว เหลือแต่ไหมต้องไปเล็มออกตามนนัด ระหว่างนี้เราก็ระมัดระวังเรื่องอาหารการกินด้วยนะคะ งดพวกอาหารแสลงที่เจ้าหน้าที่แนะนำมา พักผ่อนอาการมันก็ค่อยๆดีขึ้นค่ะ เราพอครบ4วันเราแกะพลาสเตอร์เราก็ออกไปตลาดละคะ แต่ปิดปากไว้นะคะ กลัวฝุ่นมันจะอักเส พอครบ1เดือนก็เข้าไปตรวจแล้วก็มารีวิวให้เพื่อนๆดูกัน
ก่อนเสริม
ก่อน170112_150555 (2).jpg
หลังเสริม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้