ดู: 297|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] พลิกชีวิตแม่ลูกหนึ่ง จากหน้าอกถุงกาแฟ...กลับมาอกอวบอึ๋มอีกครั้ง ที่เดอมาสเตอร์

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้ อยากมารีวิวเสริมหน้าอกตามประสาคุณแม่ๆ บ้าง เราชื่อ "นัชชา" นะคะ แต่งงานแล้ว มีลูกแล้วค่ะ เพราะฉะนั้นปัญหาที่นัชเจอก็เหมือนแม่ๆ ทุกคนเจอ "หน้าอกหน้าใจที่เคยเป๊ะ ปัง เข้ารูปเข้าทรง" มันได้จากเราไปอย่างถาวร เสียความมั่นใจมากจริงๆ ค่ะ อายุนัชก็ยังไม่ได้มากมาย ก็เลยอยากจะทำหน้าอกใหม่ให้มันไม่หย่อนไม่ยานเป็นถุงกาแฟ

รูปก่อนทำนะคะ ยานมากกกกกก

BEFORE

BEFORE

เราทำหน้าอกกับคุณหมอต้อย เดอมาสเตอร์ ที่เลือกที่นี่เพราะเราเป็นลูกค้าใช้บริการทรีตเม้นต์หน้า กำจัดขนอะไรต่างๆ ที่นี่อยู่แล้วเป็นประจำ เพราะฉะนั้นเรารู้ดีค่ะว่าที่นี่เป็นยังไง มาตรฐานการบริการทุกสิ่ง โอเค เหมาะสมกับเงินที่เราจะเสียไปแน่นอน

ถามว่า กลัวไม๊ เอาจริงๆ ก็เหมือนทุกคนนะคะ กลัวค่ะ แต่ความอยากกลับมาสวยเหมือนก่อนจะมีลูก มันทำให้ความกลัวลดน้อยลง แล้วก็คุณหมอต้อยน่ารักมาก ใจดีมาก ความมั่นใจที่เรามีกับคุณหมอ มีผลต่อคนไข้มากๆ นะคะ และที่สำคัญคุณหมอมือเบามากค่ะ เพราะเทียบกับเพื่อนเราที่ไปทำหน้าอกที่อื่นมา เค้าเจ็บแผลระบมอยู่เกือบเดือน แต่เราแค่อาทิตย์เดียวเราก้ออกไปเดินห้างกินข้าวนอกบ้าน ขับรถเองได้ตามปกติแล้ว เหมือนว่าความระบม ความบอบช้ำมันน้อยกว่าที่คิดไว้ค่ะ ไปดูรูปกันก่อนล่ะกันนะคะ

รูปหลังทำ 1 วัน นะคะ

หลังทำ 1 วัน

รูปหลังทำ 3 วัน นะคะ

หลังทำ 3 วัน

หลังทำ 3 วัน

รูปหลังทำ 5 วัน นะคะ

หลังทำ 5 วัน

หลังทำ 5 วัน

รูปหลังทำ 7 วัน นะคะ

หลังทำ 7 วัน

หลังทำ 7 วัน

ครบ 1 เดือนค่ะ

1 เดือน

1 เดือน

ครบ 2 เดือนค่ะ

2 เดือน

2 เดือน

พูดตามตรงนะคะ รู้สึกว่าหน้าอกสวยกว่าตอนสมัยสาวๆ ด้วยซ้ำ ^^
ในส่วนของแผลนั้น เรียบกริบสวยเนียนมากค่ะ

ใครที่มีลูกแล้ว อย่าปล่อยตัวนะคะ เรามีลูก เราก็ต้องสวยค่ะ ถ้าสาวๆ หรือไม่สาวแล้วคนไหน สนใจอยากทำหน้าอกเหมือนเรา แนะนำเลยค่ะ เดอมาสเตอร์ เอกมัย เหมือนได้ชีวิตสาวกลับมาใหม่อีกครั้งเลยค่ะ :)
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้