ดู: 507|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] Make It Happen มากๆ กับหน้าอกคู่นี้ สวย เป๊ะ ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Parypine32 เมื่อ 2017-4-20 16:23

ไม่คิดว่าวันนี้ต้องมานั่งเขียนรีวิวประสบการณ์การเสริมหน้าอกซะเอง เมื่อก่อนเราเป็น FC ของเวปดั้งโด่งเลย มีอะไรเราก้เข้ามาอ่าน เบื่อๆเราก็เข้ามาอ่าน ชอบติตดตามเรื่องของคนอื่นที่เค้าเข้ามารีวิว บางคนก็เจอประสบการณ์ดีๆๆไป ก้ถือว่าโชคดีไป บางคนก็เจอพิษร้าย เจอปัญหาต่างๆๆมากมาย วันนี้เราว่างจากการทำงาน ขอมาเล่าประสบการณ์การเสริมหน้าอกที่ The SiB Clinic ให้ฟังกันนะคะ

ปกติแล้วเราเคยไปใช้บริการที่คลินิกนี้อยู่บ่อยๆๆค่ะ ไปซื้อครอสเรเซอร์ หน้าใสของเค้า เมื่อก่อนมีสิวมีรอยแดง ก็ที่นี่แหละค่า ที่ทำให้มันดีขึ้น ทุกครั้งที่ไปคลินิกก็จะเจอลูกค้าคนอื่นๆๆๆที่มาล้างแผลบ้าง มานวดหน้าอกบ้าง บางทีก็เจอดาราแต่ขอไม่พูดชื่อนะคะ ก็มาเสริมหน้าอกที่นี่เหมือนกัน เราเห็นเลยแอบถามพวกเค้าว่าเจ็บไหมค่ะ เพราะ เราเองก็อ่านรีวิวมาเยอะ เค้าบอกว่าวันแรกๆๆๆ เจ็บมากๆๆๆ แต่คำตอบที่ได้กลับไม่ตรงกันค่ะ ลูกค้าที่มานวดหน้าอก เค้าบอกว่า เจ็บแปปปๆๆ เจ็บเหมือนมดกันนิดเดียว เจ็บ 1 2 วันแรก หลังจากนั้นก็ดีขึ้นแล้ว ว่างก็นั่งอ่านรีวิว นั่งหาข้อมูล เพราะ เราเองก็อยากมีหน้าอกสวยๆๆๆ เหมือนคนอื่นเค้าเหมือนกันคะ

จากที่ว่างๆๆ เลยเป็นเหตุให้วันนี้ขอเข้าไปพบคุณหมอที่คลินิกค่ะ เพื่อปรึกษาการเสริมหน้าอกอย่างเป็นเรื่องเป็นราวสักที อยากมานานแล้ว แล้วก็รู้ว่าที่นี้ดังมากๆจริงๆๆ เรื่องเสริมหน้าอก ไม่รอช้าค่ะ เงินพร้อม ร่างกายพร้อม ต้องมีหน้าอก สวยๆๆ ให้ได้ เข้าไปขอรับคำปรึกษากับคุณหมอมา คุณหมอค่อนข้างเข้าใจผู้หญิงเป็นอย่างดีเลบค่ะ ด้วยความที่คุณหมอเป็นผู้หญิงด้วยกัน เลยเข้าใจเราได้เป็นอย่างดี เราก็กล้าที่บอกข้อเสีย ข้อบกพร่องของเราแบบไม่กั๊กเลยค่ะ ถ้าเป็นหมอผู้ชายก็คงเขินๆๆ อยู่เหมือนกัน

โนมมมมม

เราใช้ซีลีโคน Mentor ขนาด 375 CC นะคะ

วันแรกที่กลับมาจากผ่าตัด ยอมรับเลยค่ะ ว่ามันหนักๆๆ แปลก ๆๆๆ เจ็บๆๆ แต่ก็โอเคค่ะทนได้ กินยาแก้ปวดตลอด ทำตามคำสั่งหมอทุกอย่างค่ะ จะได้หายเร็วๆๆๆ หลังจากนั้นอาการมันก้ดีขึ้นเรื่อยๆๆๆ วันที่ 3 นี่หายเจ็บแล้ว แค่จะรู้สึกตึงๆๆ ที่แผลบ้าง แต่ก็ช่วยเหลือตัวเองได้แล้ว ลุกไหว กินอะไรได้มากขึ้นค่ะ สำหรับเพื่อนๆๆท่านไหนที่อยากสเริมหน้าอก อย่าไปกลัวความเจ็บค่ะ เจ็บแต่สวย ยังไงก้ต้องยอมค่ะ อิอิ ขอขอบคุณ The SiB Clinic โดยคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทยมากๆๆ เลยนะคะ ที่ดูแลเราเป็นอย่างดี คุ้มค่ากับเงินที่เสียไปมากๆๆๆเลยค่ะ ยอมรับเลยว่าที่นี่เค้าทำงานกันมืออาชีพจริงๆๆ ดูแลกันทุกกระบวนการจริงๆๆค่ะ
โพสต์ 2017-8-30 14:31:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
#ลูกสาวหมอดารินทร์ ทั้งนั้นนนนนน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้