ดู: 7244|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ตัดปีกจมูกที่ไหนดีคะ

[คัดลอกลิงก์]
เราอยากตัดปีกจมูกค่ะ  ปีกจมูกบานเวลายิ้้้มจะใหญ่มากๆ อยากตัดอย่างเดียวไม่เสริมค่ะ

มีที่ไหนแนะนำไหมคะ หมอไหนทำสวยเย็บแผลแบบไหนแนะนำหน่อนนะคะ
ราคาประมาณเท่าไหร่   เราหาข้อมูลมีแต่เสริม+ตัดซะส่วนใหญ่
ไม่ค่อยมีตัดปีกอย่างเดียว อยากแค่ให้ปีกเล็กลงนิดหน่อนน่ะค่ะเวลายิ้มไม่บานมากนัก
เคยเห็นคนตัดแล้วเป็นคีลอย แอบกลัว

ขอบคุณค่า
ลองไปที่หมอคณิต maxi เพื่อนผมตัดอย่างเดียวพอหลังตัดไหมแผลแทบมองไม่เห็น...
ลองไปปรึกษา หมอคณิต Maxi ค่ะ ว่ารูปหน้าเราควรเสริม+ตัดปีก หรือตัดปีกอย่างเดียวค่ะ หมอคณิตเป็นกันเองมากค่ะ และที่สำคัญหมอจะเลือกทรงจมูกที่สวยเหมาะกับรูปหน้ามากที่สุด  ผลลัพธ์ที่ออกมา คุ้มค่าจนเป็นที่น่าพึงพอใจ ลองแวะไปปรึกาา หมอคณิตดูนะค่ะ ผลงานเนียบมาก แต่อาจจะไม่ค่อยมีรีวิวให้ดู แต่ถ้าได้แวะไปที่คลินิกหมอคณิต ตรงเจ้เล้ง ข้างสนามบินดอนเมือง มีรีวิวให้ดูเยอะมากค่ะ
หมอดา we clinic ค่ะ
งานตัดปีก เชียร์คุณหมอคณิต ดอนเมืองเล้ยจ้า แกดังมากๆงานตัดบีกเย็บซ่อนแผล และมีหลายเทคนิกเลย
ลองมาที่เมดเมติกไหมคะ เราแก้จมูกกับที่นี่ โอเคมากมาย
แนะนำที่ดรีมคลินิกค่ะ พี่ที่รู้จักไปทำมา แผลที่ทำหายเร็ว ดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ งานดีงานเนี๊ยบต้องให้คุณหมอของที่นี่ค่ะ คุณหมอเขาจบศัลยกรรมจมูกจากเกาหลีโดยตรงด้วยค่ะ ยังไงก็ลองถามไปถามทางคลินิกดูนะคะ
หมอดา วีคลีนิค
ตหสต นะคะ  หมอคณิตตดอนเมืองเย็บแผลดี กรีดสั้น ไม่ทิ้งรอยแผล
จิระยา ตอบกลับเมื่อ 2021-1-27 14:19
ตหสต นะคะ  หมอคณิตตดอนเมืองเย็บแผลดี กรีดสั้น ไม่ทิ้งรอยแผล

ที่นี่รีวิวเยอะ
ณเท่าไหร่   เราหาข้อมูล幸运飞艇走势图https://1687580.com/view/xingyft/pk10kai.html
双色球开奖网https://1687580.com/view/fcssq/index.html มีแต่เสริม+ตัดซะส่วนใหญ่
ไม่ค่อยมีตัดปีกอย่างเดียว อยากแค่ให้ปีกเล็กลงนิดหน่อนน่ะค่ะเวลายิ้มไม่บานมากนัก
เคยเห็นคนตัดแล้วเป็นคีลอย แอบกลัว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้