ดู: 568|ตอบกลับ: 5

[เสริมจมูก] จมูกแหมบๆแบนๆอะเมื่อก่อนตอนนี้สวยโด่งอย่างฉันก็ลูกสาวเลอลักษณ์สิค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ18วัน (3).jpg

เทรนจมูกโด่งสวยปลายพุ่งนิก็ฮิตกันซะจริง! แอบบ่น+555 ก็แหงสิค่ะ เรามันคนไม่มีดั้งไง ก็บ่นไปเรื่อยแหละค่ะ อยากจะสวยแซ่บแบบคนอื่นเค้าก้ไม่ได้ซักทีมันติดตรงที่เราจมูกแบนนี้แหละ5555 เวลาเราแต่งตัวแซ่บๆๆเดินห้างโอ้ย !  ถ้าดั้งไม่มีแล้วจะเอาอะไรไปสู้เด็กวัยรุ่นสมัยนี้ ค่ะ 5555  งัดดั้งจนจะทิ่มหน้ากันอยู่ละค่ะ หมอไหนกันค่ะลูกสาว +555 แต่เราว่าทำมาก้ดูแข็งๆไม่เป็นธรรมชาติน่ะสำหรับบางคน เราก็อาจจะต้องเลือกสถานที่ที่ไว้ใจได้เลยทีเดียวสำหรับการเสริมจมูกค่ะ  อยากจะเม้าส์ก้ต้องมีรูปประกอบด้วยสิค่ะ ถึงจะมันส์ +55 หน้าอย่างงี้แซ่บไหวไหมละค่ะ เพื่อนๆ
ก่อนทำ (1).jpg

เราก็มีเริ่มศึกษาน่ะค่ะว่าการเสริมจมูกเนี้ยมันมีที่ไหนที่ทำแล้วสวยตรงตามที่เราต้องการบ้างบอกเลยว่าคำโฆษณาจากหลายๆที่มันช่วยให้เราตัดสินใจได้ไหม ไม่น่ะ !  สำหรับเราเพราะเราอยากดูรีวิวจากคนที่มีรูปทรงจมูกคล้ายๆเราทำมากกว่าค่ะ  เราเปิดดูจากเว็บนึงในเน็ตค่ะ มีรีวิวกับรูปให้ดูเยอะเลบยค่ะ เราก้มีการศึกษาดูน่ะค่ะ ว่าถ้าเราเสริมไปจะได้แบบนี้ไหม เรามองไว้เป็นโรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เพราะอะไรใช่ไหมจากรีวิวลูกค้าเค้าอย่างเยอะและทำออกมาสวยมากๆ ปลายพุ่งโด่งสวยมากๆค่ะ เราว่ามั่นใจที่นี้มากค่ะ เป็นโรงพยาบาลด้วยได้มาตรฐานความปลอดภัยแน่นอนค่ะ  แพทย์มีความเชี่ยวชาญดฉพาะทางอันนี้สำคัญมากๆค่ะ  ส่งท้ายภาพนี้ก่อนไปเลอลักษณ์ค่ะ
ก่อนทำ (2).jpg

มานั่งรอคิวที่เลอลักษณ์ละค่ะ วันนี้คนไข้เค้าก้เยอะน่ะคะเรามาหน้าสดไปอีก +555 มานั่งปรึกษาน้องๆที่โรงพยาบาลกันก่อนค่ะ ที่นี้ให้การต้อนรับดีมากค่ะ รู้สึกอบอุ่นมากๆค่ะ ให้เราเลือกดูตัวอย่างซิลิโคลนกันก่อนว่าแบบไหนที่เราชอบ เราเลือกเป็น ทรงPrincess Nose ค่ะ ทำกับคุณหมอ ปิติค่ะ ทรงนี้เป็นทรงจมูกเจ้าหญิงค่ะ สวยโด่งปลายพุ่งพิเศษสวยค่ะ  ป่ะ!ๆไปเปลี่ยนชุดพร้อมไหมถามใจเราดู +555 ลุย

เข้าห้องผ่าตัดกันค่ะ แบบชิลล์เว่อร์อย่างที่รีวิวบอกจริงๆค่ะ เพื่อนๆ เพราะที่นี้เค้าใช้ยานอนหลับ+ยาชาค่ะ เลยไม่ได้รู้สึกเจ็บค่ะ อิอิ คุณหมอก็ให้คำปรึกษาดีมากๆค่ะ เกี่ยวกับรูปทรงจมูกและการดูแลตัวเองค่ะ หลังจากที่เราเสริมจมูกเสร็จโห้ทรงจมูก ปังได้ใจจริงๆค่ะ ได้แซ่บกันลพค่ะงานนี้ ! หลังทำทันที อันนี้เป็นภาพหลังทำทันทีถ่ายมาให้ดูค่ะตอนกลับบ้าน มุมข้างปังม่ะ
หลังทำทันที (5).jpg

1 วัน  ผ่านไปค่ะอาการบวมก้คงมาอย่างต่อเนื่องค่ะ แต่เราว่ามันเป็นเรื่องธรรมดาค่ะ  อิอิ ตอนนี้ เราก็ทานยาที่แพทย์สั่งและประคบเย็นค่ะ เพื่อลดบวมค่ะ อิอิ  ไม่นอนตะแคง นอนหมอนสูงด้วย  อิอิ ตอนนี้ยังแปะพลาสเตอร์อยู่ค่ะ เลยยังไม่เห้นทรงจมูกชัดเจน
หลังทำ1วัน (2).jpg

หลังทำ1วัน (4).jpg

เข้าสู่วันที่ 4 วัน แบบร่าเริงค่ะ เพราะจมูกเราเริ่มเข้าที่และมีความยุบอย่างต่อเนื่องค่ะ หลังจากที่เราเอาพลาสเตอร์ออกแล้วทรงจมูกชัดเจนมากค่ะ มีสโลปสวย สันจมูกโด่งมากค่ะ ชอบตรงปลายจมูกพุ่งสวยรับกับใบหน้าเรามากๆค่ะ
หลังทำ4วัน (4).jpg

หลังทำ4วัน (2).jpg

7 วัน  ค่ะ เป็นไงค่ะ ดีต่อใจมากค่ะ ที่เราเลือกทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์หน้าเราเปลี่ยนไปเลยค่ะ ต่อไปนี้จะแต่งแซ่บแค่ไหนก้ไม่แคร์ละค่ะ
หลังทำ6วัน (1).jpg

หลังทำ6วัน (5).jpg

15วัน แห่งการรอคอยก็มาถึงค่ะ เพื่อนๆ ทรงจมูกสวยมากค่ะ ด้านข้างหรือด้านหน้าก้ปังทุกด้านค่ะเพื่อนๆ  ต่อไปนี้ก้ไม่ต้องกลัวว่าจะงัดดั้งสู้ๆเดกๆไม่ได้ละ อิอิ

หลังทำ18วัน (4).jpg
โพสต์ 2017-5-2 15:00:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
โพสต์ 2017-5-24 16:27:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แซ่บขึ้นนะค่ะ
โพสต์ 2017-6-20 15:00:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ
โพสต์ 2017-7-4 16:46:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเทา่รัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้