ดู: 1295|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมจมูก เสริมคาง บอกลาหน้าเดิม!!! ผลงานหมอต้อยเดอมาสเตอร์ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย namwannmak เมื่อ 2017-4-12 16:28

เราชื่อน้ำหวานค่ะ วันนี้จะมารีวิวเสริมจมูก เสริมคาง สไตล์สวยๆ เน้นธรรมชาติๆ ไม่เว่อร์มาก เราอยากจะให้ดูรูปที่ทำแล้ว สวยแล้วก่อนเลยนะคะ แล้วค่อยทยอยดูรูปก่อนทำ ระหว่างทำ เป็นลำดับต่อไป (อยากอวดรูปสวยก่อนอ่ะ ไม่มีไรมาก)

--------------------------------

อ่ะ อ่ะ แนะนำตัวอีกรอบ เราชื่อน้ำหวานนะคะ แต่หน้าไม่หวานอย่างชื่อ ออกแนวสาวหน้าจืด อันนี้เพื่อนบอก!!!

นี่คือรูปเราค่ะ สมัยเด็กหน่อย และสมัยปัจจุบันก่อนตัดสินใจทำจมูก ทำคาง 555

ก็จืดจริงอย่างเค้าว่าแหล่ะ ........แต่คนเราต้องมีพัฒนาการใช่ไหมล่ะ

เห็นเพื่อนๆ สวยกัน ก็อยากสวยเหมือนเพื่อนบ้าง ก็ตัดสินใจทำสวยเลย ที่เลือกมาทำที่เดอมาสเตอร์ เพื่อนแนะนำมาค่ะ มีเพื่อนทำจมูกที่นี่ เราก็เห็นทรงจมูกที่เพื่อนทำ ก็คิดว่าเออไม่เว่อร์มาก โด่งนะแต่ดูดี ก็ทำนัดเข้ามาคุยกับหมอ หมอที่ทำให้เราคือ หมอต้อยนะคะ ใจดีมากกก เราเป็นพวกคำถามเยอะ แต่หมอก็ตอบทุกคำถาม ก็เอาเป็นว่าโอเคกับหมอแล้ว ทีนี้เรื่องราคาก็ไม่ได้แพงมาก เรียกว่าราคาเหมาะสมกับสถานที่และบริการค่ะ ดีงามพระรามแปดนะ  

แล้วก็เคสเรา ทำจมูกกับคางพร้อมกันนะคะ แต่เราบอกหมอไว้ว่า ขอไม่เว่อร์มาก จมูกพอสวย คางเน้นธรรมชาติ ไม่เอาแหลมแม่มด ^^

ถามว่าเจ็บไหม ก็ไม่เคยทำอะไรกับหน้ามาก่อนนะคะ แต่เคยฉีดฟิลเลอร์จมูก เพราะฉะนั้นเคสเราคือจะมีการขูดฟิลเลอร์ออกก่อน หลังทำยอมรับค่ะว่าก็เจ็บนะ ระบมตามประสา แต่ไม่โหดร้ายเท่าที่คิดไว้ค่ะ คิดว่าทำนมน่าจะเจ็บกว่าแน่ๆ (เรายังไม่เคยทำนมนะ ฟังเค้าเล่ามา 555)

เดี๋ยวไปดูรูปหลังทำเลยนะคะ ปังมากกกก อาจไม่ได้สวยอลังการ แต่สำหรับเราก็เหมือนเป็นคนละคนแล้วค่ะ อิอิ

หลังทำวันที่ 1

หลังทำวันที่ 2

หลังทำวันที่ 3

หลังทำวันที่ 4

หลังทำวันที่ 5

หลังทำวันที่ 6

ครบ 2 อาทิตย์

ครบ 1เดือน แต่งหน้าแล้ว ลืมบอก...จริงๆ แต่งหน้าตั้งแต่ 2 อาทิตย์ล่ะ 555

ครบ 2 เดือน รู้สึกตัวเองสวยล่ะ ....หรือเปล่าาาา

ก็สวยแล้วมั้งงงงงง ในความคิดตัวเองนะ รูปนี้ถ่ายตอนเกือบ 3 เดือน เริ่มเข้ารูปมากแล้ว แต่งหน้าปังอ่ะ ชอบค่ะ ถูกใจมากๆๆๆๆ

ใครที่สนใจอยากเสริมจมูก เสริมคางแบบสวยเนียนๆ ปังๆ ลองดูนะคะ ถ้าอยากทำที่เดียวกับเรา ก็หมอต้อย เดอมาสเตอร์เอกมัยเลยค่ะ เคสของคุณหมอหลายๆ เคสจะพุ่งกว่าเรานะคะ อย่างที่บอก เคสเราคือ เราอยากได้เน้นสวยธรรมชาติ 555

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-4-21 14:59:44 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย namwannmak เมื่อ 2017-4-21 15:24

รูปนี้ค่ะ ที่บอกว่า ถ่ายตอนเกือบ 3 เดือน เริ่มเข้ารูปมากแล้ว แต่งหน้าปังอ่ะ ชอบค่ะ ถูกใจมากๆๆๆๆ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้