ดู: 1188|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] สวยสะดุดหมอดูต้องทักวาสนาดีจมูกพุ่งโด่งที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเพื่อนๆชาวดั่งโด่ง วันนี้ราจะมารีวิวจมูกของเราน๊ะค่ะ เริ่มต้นที่เราอยากมาทำจมูกก็เพราะว่า มีหมอดูเข้ามาทักเราว่าโหงวเฮ้งไม่ค่อยดีเลย และก็บอกลักษณะของจมูกของเราไม่ดีเลย เรื่อง จิตใจ และเรื่องทรัพย์ วาสนา  และเขาก็บอกลักษณะที่ดีของจมูก ต้องเป็นสันตรงแนวความสูงไล่ระดับจากดั้ง และปล้องจนถึงส่วนที่เป็นปลายจมูก ต้องเป็นสันตรงตลอดแนว ความสูงไล่ระดับจากดั้ง และปล้องไปจนถึงส่วนที่เป็นปลายจมูก ซึ่งต้องสูงกว่าส่วนอื่น ไม่ว่าจะจมูกใหญ่หรือเล็กต้องมีเนื้อแน่นอิ่มเต็ม ขนาดของจมูกต้องได้ส่วนกับใบหน้า

ต้องขอบคุณแรงบันดาลใจจากเพื่อนร่วมงานที่แนะนำโรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้แก่เราพอเราได้ชื่อโรงพยาบาลเราก็ค้นหาจาก (Google) เลยจ้ะ เพื่อความอยากรู้ว่าทรงของจมูกสวยไหมหาดูทรง ดูหมอ พอได้เห็นทรงหรือรูปคนรีวิวก็ไปเลยจ้าวันต่อมาเพื่อความสวย Go…..Go..กันเลยดีกว่า
        พอได้เข้ามาที่เลอลักษณ์ก็ตรงไปที่เค้าเตอร์เลยเพื่อไปสอบถามเรื่องทรงของจมูก หาหมอที่ทำออกมาและดูสวย ประเด็นคือพนักงานให้คำปรึกษาดีมาก โดยเฉพาะคุณหมอวรรณาให้คำปรึกษาดีมากค่ะ พอถึงเลาเปลี่ยนชุดเข้าห้องผ่าตัดรู้สึกตื่นเต้นอ้าจะสวยแล้ว 555 พอนอนบนเตียงหมอให้ยานอนหลับ หลับไปไม่รู้เรื่องเลยพอตื่นขึ้นมารีบหยิบกระจกที่วางไว้ใกล้ตัวเลยจ้า เพื่อดูความสวย 555 พอได้ชื่นชมกับความสวยเสร็จพยาบาลก็ได้เอาพลาสเตอร์มาติดให้คือดีอ้า 555ไม่เจ็บ ไม่ปวด ดีต่อใจจริงๆ 555 แถมทรงก็สวย Princess Nose

การดูแลตัวเองก็ตามที่คุณหมอบอกทุกอย่างเลยไม่ว่าจะเป็น เรื่องการประคบเย็น 4-5 วัน เรื่องการนอน การกิน ทำตามทุกอย่างเลยบางทีก็ค้นหาในเน็ต พอผ่านไปไม่กี่อาทิตย์จมูกเริ่มหายดูสวยอ้า เรื่องน่าที่การงานก็ดี เรื่องเงินก็ดี วาสนาคนเข้ามาคุยเยอะมาก หน้าตาจมูกก็สวยมีแต่คนทักคนถาม ต้องขอบคุณโรงพยาบาลเลอลักษณ์ที่เปลี่ยนใบหน้าจมูกให้แก่เรา   ไม่เชื่อดูจากรูปสิจ้ะ^^

15 วันละค่ะ มุมข้างปังไหมค่ะ

1เดือน แย้วววว ร่าเริงสดใส ดีต่อใจมากๆค่ะ กับจมูกสวยๆๆที่เลอลักษณ์ค่ะ

ปลายจมูกพุ่งโด่งสวย
จมูกพุ่งเชียวค่ะ
ปลายพุ่งสวยดีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้