ดู: 791|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ความสวยรอไม่ได้จริงๆค่ะดั้งจะโด่งสวยได้ต้องแวะมาเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

เซ ฮัลโหลลลค่า... เพื่อนๆ เราชื่อหน่องน้า ทุกคนเคยเป็นแบบเราป่าว....รู้สึกไม่มั่นใจในตัวเองเพราะคำพูดของคนรอบข้าง  คือเรื่องมีอยู่ว่าเพื่อนในกลุ่มเรานี่แหละ เหอะๆ ทักน้องดั้งอันน้อยนิดของเรา ละชีก็จัดมาแบบตรงๆค่า  แอบนอยเหมือนกัน  ก็แหง่สิ...เฟลอะ หลายครั้งคงคิดว่าเราตลกมากมั้ง มันขำไม่ออกอะค่ะเพื่อนๆ ทุกส่วนของใบหน้าเราว่ามันเป็นเรื่องเซนซิทีฟของชะนีแบบเราเนอะ  เราเลยไประบายให้เพื่อนสนิทสุดให้นางฟัง  แบบบเออล้อไรหนักหนา สวยมากมั้ง ไรงี้55555.ตามประสาผู้หญิง

เราเลยมีความคิดว่าต้องทำอะไรสักอย่างแล้ว555. จะทำดั้งโว่ยยย  เอาให้สวย  ปัง ดั้งพุ่งไปเสยหน้าได้เลยยยย คอยดูเส้ เหอะๆๆ  ต่อไปค่ะเราก็เสิต เสิต วนไปที่ไหน ดี เจ๋ง ปัง แซ่บ บลาๆๆ ฉันจะไปปป  และล้าวววววเราจะเจอ เจอออ555.รีวิวของ รพ.เลอลักษณ์ มันทีเด็ดที่ตรงรีวิวของเค้าค่า อิฉันอ่านละนี่บับ โห้ววว... อลังการเว่ออ แต่ละคนที่มาทำ เป๊ะกลับไปทุกคน สุดยอดเค้าสวยได้เราก็ต้องสวยให้ได้ 55555.

ไหนๆก็ไหนๆละ วันนี้เลยถือโอกาสแชร์ความสวยด้วยมีดหมอกัน555555. แฮร่ๆ บอกก่อนส่วนตัวเราเป็นคนมีดั้งน้อยมาก (เศร้าค่ะ)  เลยคิดและว้อนอยากทำอยู่แล้ว อิอิ  เราก็เลยโทรไปนัดคิวคุณหมอค่ะ ท่านใดก็ได้ เพราะยังไงเราเชื่อมั่นในที่นี้ ทั้งมีชื่อเสียง มาตรฐาน ความปลอดภัย  คือยังไงก็ได้ขอคิวเข้าไปพบคุณหมอเร็วที่สุด555555เพราะความสวยรอไม่ได้!!!

เอาไปอีกหนึ่งรูป5555 วันนี้เรามาพบคุณหมอค่ะ เราได้คิวเป็นของคุณหมอปิติค่ะ เราเลยหาดูข้อมูล รีวิว ที่คุณหมอเคยดูแล  เรารู้สึกดีใจมากกก งานนี้สวยแน่  ส่วนทรงจมูกเราเลือกเป็นแบบ Idolnose  เราบอกคุณหมอว่าขอธรรมชาติ ๆ ไม่เน้นโด่งมากเพราะเราเป็นคนหน้าเล็กเดี๋ยวจะไม่เหมาะ55555.

1 วันแล้วค่ะเป็นไงบ้าง แปลกตากันไปเลยยสิ 5555.แน่แหละตอนนี้มีดั้งแล้ววจะให้เหมือนเดิมได้ไง แต่ที่เพิ่มเติมคือความสวยนะ ฮ่าๆๆ ดีอะ  ช่วงนี้เราต้องดูแลอย่างดีทำตามที่คุณหมอบอกเลยค่ะ งดพวกอาหารสแลงประคบเย็นบ่อยๆ จะได้ลดอาการบวมไวๆ ละออกไปลั้นล้าได้ค่ะ55555555555.

อัพเดตตามติดชีวิตเรากันค่ะ555 ก่อนอื่นขออภัยในความหน้าสดของเรา อิอิ  เราพยามเลี่ยงการแต่งหน้าไปเลยยช่วงนี้ ต้องดูแลใบหน้าให้ดีที่สุดไม่อยากไปโดนเลย  พักผ่อนให้เพียงพอนอนหมอนสูงๆด้วยเด้อออ

ว๊าวววว ......พอเข้าวันที่ 7 คุณหมอนัดมาตัดไหมค่ะ แถมยังชมเราด้วยนะว่าเข้ากับเรามากๆดูน่ารักเด็กขึ้น55555.แอบเขินที่สวยขึ้นขนาดนี้ต้องกราบงามๆคุณหมอเลย ฮ่าๆๆ มีภาพปลากรอบ อัพเดตของดั้งเราตามนี้เลยน่ะ ปลื้มใจจังสวยขึ้น

นี่ค่ะรูปก่อนและหลัง เผื่อใครจำหน้าเราไม่ได้5555.ให้เปรียบเทียบกันได้เลยไม่ว่ากัน โดยรวมตอนนี้หน้าเราเปลี่ยนไปเยอะเลย ดูมีมิติมากขึ้น แต่ดูธรรมชาติมากเห็นมั้ยบางคนยังคิดว่าเราไม่ได้ทำ เราอยากพูดนิดนึงนะกับคนที่สนใจหรือลังเลไม่กล้าตัดสินใจ เราบอกเลยว่าการเสริมจมูกนี่ไม่ได้น่ากลัวขนาดนั้นเลยนะ หมอที่นี่เก่งหลายท่าน ประสบการณ์เป็นสิบๆปี มั่นใจได้ว่าสวยแน่นแน ถ้าในใจเราอยากสวย5555.
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
ราคาเท่ารัยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้