ดู: 881|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกโด่งสวยนำโชคเลอลักษณ์จัดให้ปรับโหงวเฮ้งให้เฮงๆๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

เฮ้ !!!!! เราชื่อ.....กิ๊ก มาขอรีวิวจมูกน๊ะจ๊ะเพื่อว่าจะได้เป็นประโยชน์กับเพื่อนๆที่อยากจะมาทำจมูกแล้วมีรูปทรงแบบเรา....  หลายคนคิดว่าเรามาทำทำไมเพราะเราก้ยังพอมี แต่เราต้องใช้หน้าตาในการขายของ ..... แอ๊ะๆๆ ไม่ใช่ของอะไรแบบนั้นน๊ะเป็นการขายของตามห้างสรรพสินค้า  เราก็ต้องอยากสวยเป็นธรรมดาอยากมีหน้าตาที่สวยๆ

ต้องขอบคุณแรงบันดาลใจจากเพื่อนที่ทำงานที่แนะนำโรงพยาบาลเลอลักษณ์  เพื่อนบอกว่าที่นี้ทำจมูกสวยมาก " แต่ในใจก็ยังไม่ค่อยเชื่อน๊ะ " กับไปถึงคอนโดปั้บก็นั่งเปิดคอมก่อนเพื่อนค้นหาข้อมูลจากพันทิป ดั่งโด่ง เพื่อความอยากรู้ ที่ว่าสวยปังแบบดารา !! งั้นไปไปกันเลยดีกว่า โรงพยาบาลเลอลักษณ์พร้อมที่สุดเลย 55
        พอได้เข้ามาที่โรงพยาบาลเท่านั้นแหละตรงไปที่เค้าเตอร์เลยเพื่อไปสอบถามและก่อใบคิวทำเรื่องจมูกที่เราจะทำ   พนักงานคำปรึกษาดีมากพูดจาก็ดีให้คะแนนเต็มเลย 555 พอได้คุยกับคุณหมอวีรวุฒิคุณก็ให้คำปรึกษาดีมากค่ะ  แบบบอกทรง Princess nose ดีมากทรงสวยคุณหมอก็หยิบทรงมาให้ดูสวยจริงไรจริง  พออธิบายเส็จเข้าห้องผ่าตัดเปลี่ยนชุดตัวเรานี่สั่นเลย แถมเหงื่อก็ออกทั้งๆที่แอร์ก็เย็น อายหมอที่สุดเลย 555 ด้วยความตื่นเต้นหมอบอกไม่เจ็บแน่นอนน เดียวหมอจะให้เป็นยานอนหลับกับยาชา  หลับไปไม่รู้เรื่องเลย ตื่นมาอีกทีพอเราจับจมูกเบาๆมันรู้สึกโด่งๆ 555 เลยบอกพยาบาลว่าขอกระจกหน่อยค่ะ   พอได้เห็นจมูกของตัวเองสวยมาก  “ ยิ้มแบบดีใจเบาๆไปที 555 “ พอเสร็จพยาบาลก็ได้ติดพลาสเตอร์ให้และก็พักซะพักเราก้กลับบ้านค่ะ  ^^

การดูแลตัวเองคุณหมอก็บอกว่าประคบเย็น  4-5 วัน นอนหมอนสูง ห้ามนอนตะแคง ห้ามกินของแสลง   เรานี้ทำตามแบบหมอบอกเลยเพื่อความอยากสวยบางอันก็แอบค้นหาในเน็ตเพื่อความหมั่นใจอีกที

ความเปลี่ยนแปลงเห็นได้ชัดเจนมากดั่งนี่สวยมากเลยค่ะหน้าที่การงานของเราก็ดีขึ้นมีงานเข้ามาเลื่อยๆ  ดั่งโด่งปังมากๆ  ต้องขอบคุณโรงพยาบาลเลอลักษณ์ที่มอบความสวยบนใบหน้าให้แก่เรา

ทำแล้วสวยขึ้นมากค่ะ
จมูกโด่งสวย
ปลายจมูกพุ่งสวย
สวยแซ่บเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้