ดู: 1176|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] สาวคางสั้นเปลี่ยนลุคให้หน้าเรียวสวยแค่แวะมาเลอลักษณ์ปังมากๆค่ะมองมุมไหนๆก็สวย

[คัดลอกลิงก์]

อยากจะเม้าส์มากๆค่ะ อิอิ อยากฟังหรือยังค่ะ สาวๆ ให้ที่ว่าหน้าสั้น คางสั้น ทำให้ดูใบหน้าเรากลมยิ่งต้องฟังไว้น่ะค่ะ  เราเดิมเป็นคนที่ใบหน้าก้สวยอยู่แล้วค่ะ แต่การที่เราคางสั้นนั้นมันทำให้ เราดูไม่สดใสเลยค่ะ ไม่ปังเลยค่ะ ต้องใช้แอปดึงคางอยู่บ่อยๆ +55555 แต่ถามว่าเราอยากเสริมคางไหมก้อยากน่ะ แต่ตอนนั้นเราก้คิดว่ามันไม่ได้เป็นปัญหาอะไรขนาดนั้น แค่ไปฉีด Botox ตรงกรามก้น่าจะพอ แต่เราก้ไปฉีดน่ะ กรามมันก็ลงนะค่ะ แต่หน้าเราไม่ได้ยาวขึ้นหรือทำให้คางเราเปลี่ยนเลยแค่หน้าดูกลมน้อยลง +5555 ถามว่าชอบไหม ตอบเลยค่ะ ว่า “ ไม่” เพราะใจจริงเราอยากเปลี่ยนรูปโครงหน้าไปเลยค่ะ
        จุดประกายความพังมันอยู่ตรงวันนั้นเราไปงานเลี้ยงกับเพื่อนใช่ป่ะค่ะ แล้วเราก็คิดว่าการไปเจอเพื่อนที่ไม่ได้เจอมานานของเราในครัง้นี้จะทำให้เพื่อนประหลาดใจว่าไปทำไรมาสวยขึ้น อิอิ เราก้แต่งหน้า แต่งตัว สวยเชียวค่ะ ( อิอิ แอบคิด ปังแน่ๆ งานนี้ ) เราก้ไปนงานพบเพื่อนๆ สาวๆด้วยกันค่ะ อิอิ แล้วพอเราถ่ายรูปรวมกัน ทุกคนก้พูดขึ้นมาว่า “ แก่หน้าอ้วนจุง” เท่านั้นแหละเราโคตรเสียเซ้ลลลล ไปเลยค่ะ  ก้แอบนอยน่ะค่ะ อิอิ แต่ก้ไม่ได้คิดมาก แต่ก้แหม ลงทุนแต่งตัวซะสวยเชียว พอมาถึงเพื่อนทักแบบนี้คือไรค่ะ ! +5555 เราว่าเราต้องลุกขึ้นมาทำอะไรกับใบหน้าซะละ

เราก็เริ่มด้วยการศึกษารีวิวในพันทิป เว็บศัลยกรรมเลยค่ะ ว่าที่ไหนเค้าเสริมคางสวยที่ไหนว่าปังเราจะไปทำเลยค่ะ แง่ๆๆๆ +555 ด่วนเลยๆค่ะ งานนี้ เราดูไว้ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ เพราะที่นี้คุณหมอเค้าเสริมคางได้สวยมากค่ะ คือแต่ละคนที่ดูรีวิวคือแบบว่าหน้านี้เปลี่ยนไปเลยค่ะ เพื่อนๆ  เราเลยจองคิวทำที่นี้เลยค่ะ ....
        วันที่เค้านัดเราเค้าทำการเสริมคางนั้นเราก้ได้พูดคุยกับผู้เชี่ยวชาญเบื้องต้นก่อนค่ะ ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ให้คำปรึกษาเรื่องซิลิโคลนและรูปทรงเบื้องต้นค่ะ น้องๆให้คำปรึกษาดีมากๆค่ะ  ถึงเวลาผ่าตัดศัลยกรรมเสริมคางก็ไม่ได้น่ากลัวเลยค่ะ  ตอนทำก็ไม่เจ็บเลยค่ะ อิอิ เพราะที่นี้เค้ามียานอนหลับ และยาชา  ตื่นมาก้สวยปังเลยค่ะ เราเสริมกับคุณหมอวีระวุฒิ ค่ะ  สวยเริ่ดแน่นอน คุณหมอที่นี้เป็นแพทย์เฉพาะทางเลย                ไว้ใจได้ค่ะ มาตรฐานโรงพยาบาล ปลอดภัย สวยแซ่บๆๆ
        หลังจากเสริมมานะค่ะ ช่วงแรกก็ต้องก็ต้องมีการดูแลตัวเองค่ะ ตามที่แพทย์สั่งอยากเห็นแล้วใช่ไหมค่ะว่าหลังจากเสริมมาแล้วเป็นอย่างไร ไปดุกันค่ะ  อิอิ

สดใสแน่ๆๆค่ะงานี้ไม่ต้องพึ่งแอปอีกแล้วค่ะ ขนาดมุมข้างยังปังเลยค่ะ เพื่อนๆๆ

เราชอบมากค่ะกับคางทรงนี้ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพิ่มความมั่นใจแล้วโอกาสในชีวิตเราหลายๆด้านเลยค่ะ

อยากดูใกล้ๆกันใช่ไหมค่ะ ว่าถ้าซูมใกล้ๆจะเป็นอย่างไร หน้าตรงหน้าก็ดูเรียวสวยเข้ารูปเป็นธรรมชาติ

จะแต่งแนวไหนก้สวยแซ่บค่ะ กับคางใหม่ที่จะเปลี่ยนโลกของเราให้สดใสอีกครั้งค่ะ

มาๆๆยิ้มๆๆ อิอิ สวยไหมค่ะ คางปังชีวิตก้ดีดี้

หน้าเรียวเลยค่ะ
หน้าเรียวสวย
หน้าอกชิดสวย
หน้าเรียวขึ้นเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้