ดู: 661|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากสวยปังก็มางัดดั้งกับเลอลักษณ์สิค่ะ สวยเริ่ดแน่นอน

[คัดลอกลิงก์]

สวีดัด..... สวัสดีค่ะ.... เพื่อนๆ ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อนเลยยย เราชื่อแพมนะ เราอยากแชร์ประสบการณ์ดีๆ
ให้เพื่อนฟังกันค่ะ ความสวยมันก็ไม่เข้าใครออกใครอยู่แล้วค่ะ เราเองก็เป็นอีกคนที่ต้องการทำสวยเป็นการด่วน5555อยากเห็นหน้าเราไหมก่อนที่จะเล่าประสบการณ์ในครั้งนี้ ไปดูกันค่ะ !

รูปบน2รูปคือรูปที่เรายังไม่ทำสวยนะ ฮ่าๆๆ เราสนใจที่จะทำจมูกมากก หาข้อมูลบ้างถามเพื่อนที่ทำงานบ้างเผื่อจะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆที่กำลังตัดสินใจอยู่ค่ะคือส่วนเราอะจมูกไม่ได้แหมบอะไรมากมายหรอก ก็มีในระดับหนึ่งแหละแต่ก็นะมันไม่สวยอะไรมากมายคือไม่ค่อยถูกใจเราเท่าไหร่เวลาถ่ายรูปทีนี่ก็ต้องหามุมดีๆ  ไม่ค่อยกล้าถ่ายรูปหน้าตรงจะเปลี่ยนเป็นถ่ายมุมด้านข้างแทน เราเลยตัดสินใจที่จะทำจมูกและก็หาข้อมูลค่อนข้างเยอะพอสมควรเข้าไปดูในพวกในรีวิว เว็บดั้งโด่ง บอกเลยยค่ะเกิดกิเลสทันที    แต่แอบกลัวอยู่นะเพราะการทำศัลยกรรครั้งแรก แต่ยังไงละเพื่อความสวยเราทนได้ค่ะ  รีบดิ่งไปปรึกษาหมอกันที่โรงพยาบาลเลยยย  เราเลือกที่จะทำจมูกที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์  ได้ทำกับคุณหมอ ศุภฤกษ์  ทรงที่เราเลือกเป็นทรง Princess Nose ค่ะ

หลังจากนั้นเราก็รอวันหมอนัดค่ะ ตรวจความพร้อมของร่างกายแล้วก็รอผ่าตัดได้เลยยยที่นี้ดีน่ะค่ะ ไม่ต้องกลัวเจ็บเลยค่ะเพราะเค้ามียานอนหลับให้เราตื่นมาสวยเลยค่ะ

รูปนี้หลังทำเสร็จทันทีค่ะ  ต้องประคบเย็นและงดทานอาหารสแลงในช่วงแรกตามที่บอกสั่งอย่างเคร่งครัด แล้ว7วันรอตัดไหมค่ะ  อาจจะมียาที่คุณหมอให้เรากลับมาทานบ้างค่ะ

เอาพลาสเตอร์ออกได้แล้วนะ เย้......จมูกเราเริ่มเข้าที่แล้วแต่ช่วงนี้เรานี่แต่งหน้าน้อยปกติมากเลย กลัวโดนจมูกอะค่ะ ฮ่าๆๆๆๆ  อดทนรออีกแปปเดียวก็สวยสะพรึงงงงไปเลยค่ะ

เป็นไงบ้างค่ะแต่งหน้าใสๆก็ยังสวย ตอนนี้จะถ่ายรูปตะแคง หน้าตรง เอียงข้าง มุมเสย ก็จัดมาเถอะค่ะ สวยแล้วกลัวอะไรร เริ่ดค่ะเริ่ดปลื้มมั่กกกก

นี่ค่ารูปปัจจุบันเราเองงงง  คือเริ่ดใช่มะละ ถ่ายหน้าตรงได้แล้วนะค่ะเห็นมั้ยยย ไม่ต้องพึ่งไฮไลท์อีกต่อไปโยนทิ้งไปได้เลยยย  คือบอกตรงๆเลยชอบ  เริ่ด สวยดูเป็นธรรมชาติมากค่ะคุณหมอใจดีแล้วก็มือเบาด้วยเห็นยังงี้แล้วจะรอช้ากันทำไมละค่ะสาวๆๆ  เพราะความสวยรอไม่ได้แล้วพวกคุณละรออะไรกันนนน........

หน้าเด็กเลยค่ะ
สันจมูกสวยมากครับ
ราคาเท่ารัยค่ะ
หน้าเปลี่ยนเลย สวยๆๆๆๆ
หน้าดูมีมิติขึ้นคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้