ดู: 2012|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก Absolute Beauty Clinic โดยนพ.โภคิน เพ็ชรหอม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย asavawa เมื่อ 2017-4-6 18:00

สวัสดีค่ะ วันนี้เราจะมารีวิวเสริมหน้าอก Absolute Beauty Clinic ครบ 2 อาทิตย์ค่ะ  
เราเป็นคนที่ผอมมากๆค่ะ หน้าอกเดิมก็แทบจะไม่มีเลย หรือเรียกง่ายๆว่าไม้กระดาน
เพื่อนๆและคนรอบข้างก็ไปเสริมหน้าอกกันมาเยอะแยะ เห็นแล้วอยากเสริมมากๆค่ะ
ติดอย่างเดียวเรื่องเวลาว่าง ก็เลยรีบๆเคลียงานเคลียการให้เสร็จ และลาพักร้อนเลย
ก้ได้จองคิวไว้กับ Absolute Beauty Clinic ค่ะ แต่เราไม่ได้เสริมกับคุณหมอชาติชาย

เราเลือกเสริมกับคุณหมอโภคิน เพ็ชรหอมค่ะ เป็นคุณหมอท่านใหม่ที่มาประจำที่นี่ค่ะ
ฝีมือดีและทำสวยไม่แพ้คุณหมอชาติชายเลยค่ะ ราคาก้ถูกกว่าคุณหมอชาติชายด้วย
น่าจะถูกกว่า 5,000 บาทนะคะ แต่ได้รับการบริการและคอร์สแถมอื่นๆเหมือนกันเลย

เนื่องจากว่าหน้าเดิมเราแทบจะไม่มีเนื้อเลย คุณหมอเลยแนะนำขนาดที่ใหญ่กำลังสวย
นั่นก็คือขนาด 365 cc ของ Sebbinค่ะ ราคา 50,000 บาทไม่รวมค่ายา 1,000 บาทค่ะ
ราคานี้รวมค่าดมยาและค่าวิสัญญีแล้วด้วย มีคอร์สนวดและสปอร์ตบราแถมด้วยนะคะ

หลังเสริมออกมาก็ไม่ผิดหวังเลยค่ะ ทรงหน้าอกจริงๆสวยมากๆ แผลก็สวยเหมือนกัน
ตอนนี้หน้าอกก็เริ่มนิ่มแล้ว ก็พยายามเริ่มดันเบาๆแล้วค่ะ แต่ยังไม่ว่างไปนวดคลีนิก
ขนาดที่คุณหมอแนะนำก็กำลังพอดีตัวเลยนะคะ ไม่ใหญ่จนเกินไป เราเนื้อน้อยมากๆ
ตอนแรกกังวลว่าหน้าอกจะตึง แต่ตอนนี้มีไม่มีอาการตึงหรือมีรอยแตกลายเลยนะคะ
ประทับใจมากๆค่ะ ราคาก็ไม่แพงด้วย เป็นการผ่าตัดใหญ่ที่คุ้มค่ามากๆเลยค่ะ คริคริ

ใครรอคิวคุณหมอชาติชายไม่ไหว แนะนำคุณหมอโภคินไว้เป็นอีก 1 ทางเลือกนะคะ บ๊ายยยย

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้