ดู: 11691|ตอบกลับ: 68
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] 28สิงหาคม คิวตัดปีก คลินิก หมอกิติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
ตามหลักต้องเสริมจมุกก่อน เหตุผลคือ ลูกผู้ชายแบบผมต้องประเชิญ ในการกระแทกอยู่บ่อยๆครั่ง จึงไม่สามารถจะดูแลได้ เล่นกีฬา มีเรื่องบ่างเล็กน้อย ทำได้แค่ ตัดปีก ทำตา

ก่อนทำ/คนข้างๆมาต่อยจะได้มะเป็นอาไร อิอิ
อีกเดือนกว่า ยังไงก้อเป็นกำลังใจให้นะฮะยังไงก้อต้องออกมาดีแน่ๆๆๆ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-27 15:01:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อีกเดือนกว่า ยังไงก้อเป็นกำลังใจให้นะฮะยังไงก้อต้องออกมาดีแน่ๆๆๆ

ตอบ ขอบใจนะ อิอิ
ตัดแล้วหล่อแน่นอนค่ะ

เป็นกำลังใจให้ด้วยคน

^^
ตัดปีกแล้วออกมา ดูดีกว่าเดิมอยู่แล้วค่ะ
ขอให้หล่อขึ้น นะคะ
เป็นกองเชียร์ค่ะ  สู้ๆๆ
อย่าลืมเอามาให้ชื่นชมบ้างนะทำเสร็จ
พี่ก็รอถูก หวย รางวัลที่ 1 ซักชุด

จะโมมันใหม่ให้ สวยเหมือนปอย

แล้วจะเลี้ยง ส้มตำ ทัง้บอร์ด 5ครก
จะรอดูสุดหล่อ..นะคะ
แวะมาเปนกำลังใจให้คัฟ

ทำมาแล้ว ก็มารีวิวให้ชมด้วยน๊าคัฟ

ขอบคุณล่วงหน้าคัฟ
พยายามจนได้ทำนะนี่ จิงๆแล้วโครงสร้างร่างกายของน้องมันยังไม่เจริญเติบโตเต็มที่เรยนะคะ
พี่ปลา เด็กสมัยนี้โตเร็วนะค่ัะ

ปุ๊บๆปั๊บก็ีมีเมียแล้ว

ม.3 หนูว่า เรา2คน ก็กินได้แล้ว {:13_957:}
ทำเสร็จหล่อแน่ๆเลย
เป็นกำลังใจให้นะจ๊ะ
พี่ปลา เด็กสมัยนี้โตเร็วนะค่ัะ

ปุ๊บๆปั๊บก็ีมีเมียแล้ว

ม.3 หนูว่า เรา2คน ก็กินได้แล้ว {:13_957:} ...
ต้นฉบับโพสโดย kindani23 เมื่อ 2009-7-27 23:11

เอ่อ ลี่ จะกิน ม.3 เรยหรอ ไม่ไหวมั้ง
คราวก่อนพี่จะโดนเด็ก ม.6 กิน ยังหนีแทบแย่ น่ากัวชะมัด
จมูก โด่งแล้ว ตัด ปีก อย่างเดียว ก็คงดู ดีนะน้องรัก  ถ้าอยากแบบฝรั่ง ทำฮัฟ ทำหยดน้ำด้วย จะสวย
15#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-28 23:11:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
7# kindani23

พี่ก็รอถูก หวย รางวัลที่ 1 ซักชุด

แล้วจะเลี้ยง ส้มตำ ทัง้บอร์ด 5ครก
ตอบ ถ้าถูกหวย ไปเกาหลี เยย จะได้เป็นนางเอกเกาหลี อ่า
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-28 23:15:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
10# plaa

พยายามจนได้ทำนะนี่ จิงๆแล้วโครงสร้างร่างกายของน้องมันยังไม่เจริญเติบโตเต็มที่เรยนะคะ

ตอบ พีปลา ความพยายามอยุ่ทีไหน ความสำเร๊จอยู่ ทีนั้น ครับ  ต้องหล่อสมใจ
-.-ไม่เจ๊ไม่อยากเป็นนางเอกเกาหลี><

ขอไปเอาดี ด้านหาสามี บ่อน้ำมันดีกว่า     สนใจมิค่ะ จ.ข.ก.ท()
-.-ไม่เจ๊ไม่อยากเป็นนางเอกเกาหลี><

ขอไปเอาดี ด้านหาสามี บ่อน้ำมันดีกว่า     สนใจมิค่ะ จ.ข.ก.ท() ...
ต้นฉบับโพสโดย kindani23 เมื่อ 2009-7-28 23:53

เหอะๆ เจ๊อ่ะ ถนัดหาแต่สปอนเซอร์จร้า
555+ หาเผือด้วยนะค่ะ เจ๊ขา ><
ขาดอย่างแรง{:13_947:}
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-8-28 17:08:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ศัลกรรม อ่า จิ๊ฟๆ ทำไม่ดีสิ เรื่องใหญ่

แล้วจะเลี้ยง ส้มตำ ทัง้บอร์ด 5ครก ...
ต้นฉบับโพสโดย kindani23 เมื่อ 2009-7-27 21:29

ขอปูปลาร้าเพิ่มอีกครกได้มั๊ยคับพี่ 55
พี่ว่านะคะ ก่อนน้องจะเอาเงินไปทำศัลย์ น้องควรจะเอาเงินไปเรียนภาษาไทยเพิ่มเติมก่อนค่ะ พี่แทบไม่เคยเห็นน้องพิมพ์กระทู้ไหน ใช้หลักภาษาถูกต้องสักกระทู้เรยค่ะ -*-
555+ครูลิลี่มาเองเลยนะคับนี่คุณปลา

เป็นกำลังใจให้นะคับ

สู้ๆคับผม
พี่ว่านะคะ ก่อนน้องจะเอาเงินไปทำศัลย์ น้องควรจะเอาเงินไปเรียนภาษาไทยเพิ่มเติมก่อนค่ะ พี่แทบไม่เคยเห็น ...
ต้นฉบับโพสโดย plaa เมื่อ 2009-8-28 20:05

ว๊าย.. พี่ปลาจัดการแล้ว
ใช่เลยคับ เราเป็นคนไทยเราควรจะพูด+สะกด+พิมพ์
ให้ถูกต้องนะคับ
ยังคงวนเวียนอยู่นะลูกผู้ชายคนนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้