ดู: 5753|ตอบกลับ: 2

[เสริมหน้าอก] อัพน้องนม 400cc กับคุณหมอทรงยศ Dream Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ชาวดั้งโด่งทุกคนนี่เป็นกระทู้แรกในชีวิตของนีที่จะรีวิวความศัลยกรรม

ออกตัวก่อนเลยว่าเป็นชะนีที่กลัวการศัลยกรรมมากกกกกก แต่ก็อยากจะสวยไงเลยกลายเป็นนีที่มีความสับสน ว่าจะทำดีหรือไม่ทำดี!?

แต่สรุปก็คือ ทำดีกว่าค่ะ! เพราะไม่ไหวแล้วกับการโกยนมจากพุงขึ้นมาให้ดูม ใส่บิกินี่ว่ายน้ำทีบิกินี่จะหลุดง่ายๆ ไร้สิ่งใดที่จะมายึดเหนี่ยว
ด้วยเหตุผลทั้งหมดทั้งปวง เลยจับเข่าคุยกับตัวเองว่า.. "ฉันจะไปทำน้องนมที่ไหนดี?"
โชคดีที่พอจะมีเพื่อนที่คร่ำหวอดอยู่ในวงการนี้ เลยพอจะได้ซักถามข้อมูลเล็กๆน้อยๆ บวกกับการเข้ามาแอบส่องข้อมูลของเพื่อนๆที่เคยไปเสริมหน้าอกกันมาแล้ว จึงเริ่มภาระกิจสอบถามข้อมูลโดยตรงกับทางคลินิกต่างๆ
โดยเราเลือกดูได้ประมาณ 3-4ที่ หลังจากที่ค้นหาข้อมูลคุณหมอ ความปลอดภัยต่างๆของคลินิก ราคา โปรโมชั่นต่างๆที่แต่ละคลินิกสาดใส่กัน แต่สิ่งหนึ่งที่ช่วยตัดสินใจได้ดีมากๆเลยคือ ผู้ที่ให้ข้อมูลเราของแต่ละคลินิกค่ะ

Dream Clinic นี่ถามปุ๊บตอบปั๊บ อยากล้วงลึกข้อมูลขนาดไหนก็ตอบแบบไม่รำคาญชะนีขี้สงสัยเลย ที่สำคัญเสียงนางน่ารักกก เลยตกลงปลงใจที่นี่แหละค่ะ นัดวันเข้าพบกับคุณหมอเรียบร้อยค่อนข้างไวเพราะนี่รีบมากเห่อนมใหม่สุดๆ

วันที่เข้าพบคุณหมอ ก็จะมีเจ้าหน้าที่มาสอบถามข้อมูลว่าอยากจะทำกี่ cc เมื่อถึงคิวเราคุณหมอก็จะทำการวัดน้องนมและคุยเรื่องขนาดน้องนมที่เหมาะสมกับเราค่ะ ของเราคุณหมอแนะนำที่ 300cc จะเป็นขนาดที่ธรรมชาติไม่เกินขอบ กำลังน่ารัก ผู้ช่วยก็เอาชุดชั้นในมาสวมให้เราพร้อมยัดซิลี่ขนาด 300cc ให้เราดูและรู้สึกถึงความนม แต่ความดันทุรังของนี่สูงค่ะ ขอคุณหมอว่า 400cc ไหวมั้ยค่ะ? ถ้าไหวขอเถอะค่ะเพราะนมนี้คงอยู่ยันนี่แก่เลยไม่เอาแล้วววว สรุปคุณหมอก็เมตตาประทานน้องนม 400cc มาให้ค่ะ

หลังจากที่คุณหมอได้ทำการยัดซิลี่ 400cc นีก็หลับยาวๆเหมือนไม่เคยหลับมาก่อน เพราะนี่คุณหมอเลือกแบบดมยาสลบ ซิลิโคนเสริมแบบ Dual Plane ผ่าใต้ราวนม ไร้ความรู้สึกยามอยู่ในห้องผ่าตัด พอตื่นปุ๊บรีบเช็คความรู้สึกตัวเองรัวๆเลยว่ามันรู้สึกเหมือนรถสิบล้อทับจริงมั้ย
เอาตรงๆจะให้บอกว่าไม่เจ็บนี่ก็รู้ใช่ม่ะว่าโกหก555 เอาจริงมันเจ็บเหมือนโดนทุบอะ เราไม่รู้นะว่าคนอื่นรู้สึกยังไงแต่นี่รู้สึกเหมือโดนทุบนมแล้วมันร้าวๆตึงๆ ซึ่งมันก็ถูกต้องละนะ เราไม่เคยดู๊มขนาดนี้โดนยัดซิลี่เพิ่มเข้าไปมันก็ต้องตึงเป็นธรรมดา มันเจ็บจริงแต่มันเป็นความเจ็บที่ชะนีคนนึงอดทนได้

ช่วงเวลากลับบ้าน หลังจากที่เราทำเสร็จ เราจะไม่อยากขยับร่างกายเลย! มันสะเทือนไปถึงนมอ่ะ รถนี่ขับได้แค่ 20กม./ชม. พร้อมเสียงร้องจ๊ากตลอดทาง ต้องเข้าใจด้วยสภาพถนนบ้านเราหน่ะ.. .
หลังจากกลับบ้านคุณหมอก็จะให้ยามาพร้อมกับนัดเราดูน้องนมทุกๆ 2วันเลย ซึ่งดีมากเลยนะสำหรับชะนีขี้กังวลแบบเราเนี่ย ห่วงมากว่าแผลจะเป็นอย่างไร นมอักเสบมั้ย อยู่ใกล้หมออุ่นใจมากเลยค๊าาา

ช่วงเวลาครบ 1เดือน คุณหมอก็จะให้ยาทารอยแผลเป็น ซิลิโคนแปะรอยแผลเป็นและให้ทานวิตามินอีด้วย ตลอดเวลาหลังทำเราก็ปฏิบัติตามคำแนะนำของคุณหมออย่างเคร่งครัด เพียงเท่านี้น้องนมของเราก็ปลอดภัยหายห่วง

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านกันนะคะ กระทู้แรกจริงๆ ผิดพลาดประการใดเราก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ หรืออยากทราบรายละเอียดเพิ่มเติมก็ถามกันได้นะ แต่ถ้าอยากได้ข้อมูลแบบผู้เชี่ยวชาญก็สอบถามทาง Dream Clinic โดยตรงได้เลย

* อยากฝากถึงเพื่อนๆที่สนใจจะเสริมหน้าอก สิ่งที่เราสามารถค้นหาได้จากในเว็บไซต์ต่างๆมันเป็นเพียงแค่ข้อมูล เรื่องขนาดนั้นพูดยากเพราะเนื้อนมเดิมแต่ละคนมาไม่เท่ากัน มันเอามาเทียบกันไม่ได้เลย และที่สำคัญการได้คุยกับคุณหมอนี่มันดีกว่าจริงๆ ช่วยเราตัดสินใจได้เยอะเลยนะ (:
โพสต์ 2017-8-15 17:34:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แนะนำทั้งถูกและดี ไปมาหลายปีแล้ว กลับมาจากต่างประเทศก็ไปแต่ที่นี้ ไม่ไปที่ไหนเลย  
แต่ร้านนี้ดังมากเรื่องนวดนมซิลิโคน ถ้าจะไปใช้บริการต้องจองล่วงหน้า1 วัน
เป็นร้านนวดแผนไทยที่สะอาดและบริการดีมากที่เคยนวดมาเลย
แนะนำเพจ   นวดนมซิลิโคน https://www.facebook.com/siriyakon2/?ref=bookmarks#
และเพจ   สปาคุณหญิง1          https://www.facebook.com/siriyakon3/?ref=bookmarks#
เว็บเค้าก็มี         https://siriyakon1.lnwshop.com/
  อยากจับเส้น ตอกเส้น แก้อาการ จี๊ดสุดๆๆ ปวดหลัง ไมเกรน สาระพัดอย่าง ชะงักหมดอะ คนแก่ชราควรไปนวดที่นี้
เค้าจะระวังเป็นพิเศษ แนะนำๆๆ
หมอเค้าฝีมือดีจิง แก้ทุกจุด นั่งเครื่องมาเมื่อยๆละก็ไปหาเค้าเลย
ร้านจะอนู่ที่ศรีนครินทร์40 ตรงข้ามซีคอนสแควร์
โพสต์ 2019-12-12 01:59:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำขนาด400cc แล้วเห็นขอบซิลิมั้ยคะ พอดีเราไปปรึกษาหมอทรงยศมาแล้ว เค้าบอกของเราให้ใส่275 ถ้า295อาจเห็นขอบซิลิ อยากรู้ว่ามันจะเห็นจริงมั้ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้