ดู: 881|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] สาวอกไข่ดาวมาฟังกันเลอลักษณ์มีอะไรจะบอก

[คัดลอกลิงก์]

หน้าอกแบนอย่างเราจะมีสักครั้งไหมน่ะที่จะได้เฉิดฉายกลายบนเทรนสุดฮิตนมเป็นนม เอวเป็นเอว ก้นเป็นก้นอย่างเค้าบ้างอย่างเค้าบ้าง เราก็แอบน้อยใจน่ะที่เราเกิดมามีหน้าอกที่แบนเป็นไม่กระดานเลยแทบจะไม่มีเลยดีกว่า ไข่ดาวยังเรียกพี่ไปอีก แล้วอย่างนี้เราจะเอาความมั่นจากไหนไปสู้ใครเค้าได้ อยากจะหยิบสายเดี่ยวเอวลอยมาใส่แล้วเป็นไงล่ะ ก็ไม่มีหน้าอกใส่ไปก็ไม่สวยเหมือนตอกย้ำตัวเองเข้าไปอีก ถามว่า                เมื่อไหร่เราจะได้นมตูมอย่างใครเค้าก็คงต้องพึ่งซิลิโคลนจากที่ไหนสักที่ละค่ะ

เราเป็นคนตัวเล็กถ้าหน้าอกไม่มีนิแย่เลยน่ะค่ะ เพราะมันจะดูผอมมาก ไม่สมสัดส่วนเอวเราก้เล็ก อยู่แล้ว ลมพัดทีนึงจะล้มไหมเนี้ย โอ๊ะ! ชีวิตฉันเพื่อนๆในแก็งค์นี้แบบโห้ หน้าอกตูมมากๆๆ เราก้ชอบน่ะพูดถึงแต่จัยยังไม่กล้าที่จะทำมากกว่า แต่มาในวันนี้ที่จะต้องลุคขึ้นมาอัพไซท์เป็นเพราะทนกับอาการไข่ดาวกดทับหน้าอกไว้ไม่ไหวละ ถึงเวลาต้องเปลี่ยนละค่ะ

เราก้เริ่มจากการดูรีวิวก่อนเลยค่ะ ว่าที่ไหนทำทรงสวยเพราะเราเป็นคนอยากได้หน้าอกที่เป็นธรรมชาติสวยไม่อยากได้เป็นบล็อคแบบคนอื่นๆที่ทำมา 555 หน้าอกแข็งนี้ไม่เอาน่ะ อิอิ เราเห็นคนไปทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ก้ทำกันเยอะน่ะค่ะ ทรงเค้าก้ต้องสวยแน่ๆค่ะ เปิดดูรีวิวในอินเตอร์เน็ตเพื่อเป็นการเพิ่มความมั่นใจให้กับตัวเราเองค่ะ เราชอบน่ะค่ะ มีแต่คนมารีวิวเรากะจะใส่ให้ใหญ่ไปเลยค่ะ 55555 เจ็บตัวทั้งทีก้เอาให้สวยไปเลยค่ะ

หลังจากนั้นเราก้โทรไปจองคิวเลยค่ะ เตรียมร่างกายให้พร้อมกับการผ่าตัดศัลยกรรมเสริมหน้าอก อิอิ เรามั่นใจเรื่องความปลอดภัยได้เลยค่ะเพราะเราเลือกทำในโรงพยาบาลเลอลักษณ์ ซึ่งเป็นโรงพยาบาลที่ได้มาตรฐาน  แพทย์ก็มีความเชี่ยวชาญค่ะ เดินเข้ามาก็จะพบกับน้องพนักงานเค้าดูแลเราดีมากค่ะ ให้คำปรึกษาทุกอย่างทั้งการเลือกใช้ซิลิโคลนด้วยค่ะ เราเลือกเป็นซิลิโคลน  Mentor ค่ะ อิอิ นิ่มทรงสวยเป็นธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อคเพราะที่นี้คุณหมอจะมีเทคนิคการวางซิลิโคลนทรงกลมใต้กล้ามเนื้อให้สวยเป็นธรรมชาติได้ ไม่เป็นริ้วขอบซิลิโคลน เอ็ย!  เริ่ดนะค่ะ  ชอบๆๆ เราเลือกเป็นแผลใต้ราวนมค่ะ พร้อมด้วย เทคนิคกาวพิเศษ(Scareless) ไร้รอยแผลไปอีก อิอิ ชอบจังที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ตอบโจทย์คนที่เสริมหน้าอกได้แบบดีมากๆค่ะ เราก้ให้ทางแพทย์ประเมินและตรวจเราได้เป็นไซท์ 400 CC ค่ะ กับคุณหมอกิตติศักดิ์
        พร้อมแล้วก็ลุยค่ะ อิอิ เข้าสู่ห้องผ่าตัดแบบชิลๆๆๆ ความรู้สึกตอนนั้นเราตื่นเต้นมาก  แต่ก็ต้องเข้าใจน่ะอิอิ ว่ายังไงก็ต้องมีนมให้ได้ พอคิดแบบนั้นเราก้หลับไปค่ะ อิอิ เพราะที่นี้มีการใช้ยาสลบเราชิวมากค่ะ ตื่นมาปุ้บ ! หน้าอกเราก็ตูมเลยค่ะ ใหญ่เชียว 55555 ตื่นมาในห้องพักสุดหรู สวยมากๆๆๆ มีพยาบาลคอยดูแลด้วยค่ะ สามารถเรียกได้ นอน 1 คืน กับการเดรนเลือดเสียออก ดีจัง ....  พอครบ 5 วันแล้วจ้า เป็นไงละค่ะ หลังจากที่เราถอดผ้า ไป ก็มีการสอนนวดหน้าอกและนวดกระตุ้นไฟฟ้าไปค่ะ  อิอิ

จะใส่ชุดไหนๆก็มีความมั่นใจระดับ 1 0ไปเลยค่ะ  เป็นไงค่ะ นมเป็นนมไปอีก

ว้าววววว ดีต่อใจยาวไปค่ะ เพื่อนๆๆๆ เกาะอกก็ดีน่ะค่ะ ไม่หลุดแน่นอนค่ะ
เท่าไหร่ค่ะเนี้ย
ต้องนวดไหมค่ะ
ทรงสวยดีน่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้