ดู: 504|ตอบกลับ: 3

[เสริมจมูก] ดั้งสวยดุจนางพญาฉบับเลอลักษณ์จะแต่งหน้าแนวไหนก็เก๋

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ 1.jpg

อยากจะเม้าส์ให้แซ่บไปเลยค่ะเพื่อนๆ !  ว่าด้วยเรื่องจมูกที่ยอดฮิตของวันรุ่นไทยค่ะ เทรนไร้ดั้งไงค่ะ ! ถามว่าฮิตตรงไหนก้เป็นกันซะเยอะน่ะค่ะในบ้านเราถึงต้องไปพึ่งโรงพยาบาลศัลยกรรมกันเลยค่ะ และ หนึ่งในนั้นก็คือดิฉันเองค่ะ 55555++ ถามว่าการที่เราไม่มีดั้งมันโอเครไหม ก็เฉยๆๆน่ะ แต่ถ้าถามถึงว่าจะเปลี่ยนตัวเองให้แซ่บสวยแล้วนั้น งาน”ดั้ง”ต้องงัด!มาให้เต็มค่ะ  อิอิ อย่าได้แคร์ ...
แคร์ตัวเราเองนี้แหละค่ะ !  ส่องกระจกทีนึงอย่าจะใช้ไม้กายสิทธ์ของแฮรี่พอตเตอร์มาเสกดั้ง อยากให้หน้าเราดูมีมิติสวยไงค่ะ เวลาเราแต่งหน้าแต่งตัวสวยๆๆหรือไปเรียนเราจะได้มั่นใจ .. โอ้ย!  ถ้าเรามานั่งฝันแบบบนี้ก็คงยังจะไม่ได้ทรงจมูกที่สวย ดั้งโด่ง ปลายพุ่งแน่ๆๆ ค่ะ ทำไงละที่นี้!  ...
        โรงพยาบาลเลอลักษณ์เค้ามีทางออกให้หนูแน่ๆๆค่ะ ถามใช้ไหมค่ะว่ารู้ได้ไง ก็แหม!  เพื่อนๆๆ เราหลายคนก็เสกดั้งสวยที่นี้แหละค่ะ อิอิ แต่ก่อนจะเสริมนั้นเราก็ต้องมีการศึกษา รีวิวก่อนน่ะ ... จากการที่ดูรีวิวของที่นี้ สวยปังมากค่ะทุกทรงเลย เอาเป็นว่านัดวันทำแล้วก็ไปเสริมเลยค่ะ 5555
        ... วันนี้แหละค่ะ ที่เราจะเปลี่ยนตัวเอง เอ้ย! มาเสริมดั้ง 55 เอาง่าย ๆๆ ต่อไปฉันจะแต่งตัวแซ่บๆๆ แต่งหน้าสวยๆๆ ก้ทำได้ละ อิอิ ความมั่นใจฉันพกมาเต็มกระเป๋าเลยค่ะ 55555

..เข้าพบพนักงานทำการพูดคุยเรื่องทรงจมูกค่ะ ว่าทรงไหนเหมาะกับเราอิอิ เดิมเราเป็นคนจมูกสั้นค่ะ จากภาพที่ได้ดูไปเราขอแค่สันจมูกสวย        โด่งขึ้นอิอิ พอค่ะ เราเลยเลือกเป็นทรง idol nose ค่ะ ทรงนี้แหละเลือกแล้วก้ต้องสวยปังค่ะ + หลังจากที่เลือกทรงจมูกแล้วก้มาทำการเปลี่ยนชุดเพื่อเข้าห้องผ่าตัดค่ะ ถ้าถามว่าทำไมเราถึงเลือกทำที่นี้ เราตอบได้เลยค่ะว่าเพราะที่นี้เป็นโรงพยาบาลที่มีมาตรฐานและแพทย์มีความเชี่ยวชาญค่ะ อิอิ คนมาทำที่นี้อย่างเยอะเลย !..
        ..ตอนเสริมจมูกนิพีค!  มากค่ะ คิดไว้ในใจว่ามันต้องเจ็บแน่ๆเลยอิอิ แต่พอตอนทำไม่เจ็บเลยค่ะ คุณหมอมือเบาแน่ๆๆเลย แต่ที่สำคัญที่นี้มียานอนหลับกับยาชาเลยชิวล์ค่ะ พอทำเสร็จก้จะเป็นการดูแลตัวเองค่ะเพื่อนๆๆ
        .. เดี๋ยวจะอัพรูปแต่ละวันให้ดูน่ะค่ะ
หลังทำ (2).jpg

เข้าสู่วันที่ 1 นั้นอาการบวมเป้นปกติคะ ของการทำศัลยกรรมค่ะ เราต้องอดทนค่ะ แอบอายน่ะค่ะ อิอิรูปตอนบวมแต่ก้อาจเป็นเบื้องหลังของความสวยเลยเฉยๆๆค่ะ อิอิ ช่วง 1-5วันนี้ เราก็ดุแลตัวเองประคบเยน นอนหมอนสูง อิอิ  งดอาหารแสลงเลยค่ะ ช่วงนี้ชอบสุดตรงวันที่ 6-7 อ่ะ ทรงจมูกมันชัดมากค่ะ เวลามันหายบวมอิอิ สันจมูกสโลปสวยมากค่ะ อิอิ
หลังทำ (3).jpg

วันที 9-12 เริ่มปฎิบัติการความสวยแซ่บของจมูกใหม่ได้เลยค่ะ อิอิ แต่งหน้าละอิอิ สวยเลยชอบจุงจมูกจ้า idol nose  ทรงนี้ที่เปลี่ยนชีวิตเรา .. เราสังเกตุน่ะค่ะ ว่ายิ่งนานไปมันรัดแกนก้ยิ่งสวย ช่วงเข้าสู่วันที่ 13-15 เริ่ดน่ะค่ะ . ..

หลังทำ (4).jpg

..เข้าสู่วันที่ 19 ค่ะ เพื่อนๆๆ ชอบทรงจมูกมากๆๆค่ะ สโลปสวยมากๆค่ะ ปลายพุ่งสวยมากๆๆค่ะ นี้ขนาดจมูกเราสั้นน่ะค่ะ ทำออกมาได้รับกับหน้าเรามากๆค่ะ หน้าเราดูคมขึ้น อิอิ
หลังทำ (1).jpg

จากวันนั้นสู่วันนี้ที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ได้ทำการนรมิตจมูกทรงidol nose ให้ ทำให้ชีวิตเราเปลี่ยนไปเยอะมากๆค่ะ จมูกทำให้ใบหน้าเราเปลี่ยนไปเยอะมากๆค่ะ ..

หลังทำ 1.jpg
โพสต์ 2017-4-20 09:34:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แซ่บเลยค่ะลุคใหม่
โพสต์ 2017-5-30 09:21:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าคมขึ้น
โพสต์ 2017-7-25 16:54:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้ากับรูปหน้ามากคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้