ดู: 4617|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แวะมาปรับรูปหน้าให้เรียวสวย ที่ The Boss Clinic ตะมุตะมิมากๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

....สวัสดีจ้ะ! ก่อนอื่นต้องขอเกริ่นก่อนนะค่ะว่าวันนี้จะพาไปไหน แต่รับรองว่าใครไปที่นี้ กลับมาบ้านก็หล่อสวยทุกคนค่า...เราเองเป็นคนหนึ่งที่
ชื่นชอบการทำสวยมากๆๆค่ะ เพราะใบหน้าและรูปร่าง หรือแม้แต่ผิวพรรณนั้นเป็นเรื่องที่สำคัญมากๆค่ะ การดูแลระดับวิไอพี แบบพรีเมี่ยมเป็นอะไรที่คนส่วนใหญ่ต้องการเป็นอย่างมาก เนื่องจากในปัจจุบันมีหลายคลินิกที่.เกิดขึ้นในประเทศไทย
        “The Boss Clinic” ความสวยเราสร้างได้ เป็นอีกคลินิกหนึ่งที่โด่งดังเรื่องความเป็นวีไอพีและการบริการโดยแพทย์ที่มีความเชี่ยวชาญเป็นอย่างมาก วันนี้เราจะไปทำสวยกันที่นี้ค่ะ อยากรู้แล้วใช่ไหมค่ะ ตามมาเลยค่ะ!.....
        การเดินทางมาที่นี้ก่อนเลยค่ะ แสนจะง่ายมากมาก อิอิ เราบ้านอยู่ไม่ไกลจากที่นี้มากค่ะ คลินิกนี้ตั้งอยู่ที่ ซอยแจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 28 ค่ะ เป็นซอยที่ติดกับเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ เข้าซอยมาเลยค่ะ แค่ประมาณ50 เมตร เราก็จะสังเกตเห็นตึกด้านขวามือ มีป้ายเขียนชื่อ The Boss Clinic ชัดเจนค่ะ ขึ้นมาเลยจ้า เพราะคลินิกเราตั้งอยู่ชั้น 2 ค่ะ จะเห็นคลินิก โดดเด่นมากๆค่ะ สมแล้วกับการเป้นผู้นำด้านการดูแลใบหน้าและผิวพรรณค่ะ ก้าวแรกเราก็เป็นรองเท้ากันก่อนค่ะ อิอิ ชอบการบริการที่นี่มากๆ VIP         สุดๆ เปิดประตูเข้าไปแอร์เย็นมากๆค่ะ อิอิ ......

ภายในคลินิกเราตกแต่งสไตส์โมเดิลค่ะ หรูหราอย่างมีระดับ เรามานั่งพักดื่มน้ำเย็นๆกันก่อนค่ะ โซฟาก็ชนะละค่ะ นั่งสบายเว่อร์ อิอิ ชอบการตกแต่งคลินิกมากๆ จากนั่งก็จะมีตัวเมนูคอร์สให้เราเปิดอ่านค่ะว่ามีบริการอะไรบ้าง แต่เราคิดมาจากบ้านละแหละว่าเราจะฉีด Botox ซะหน่อยวันนี้ เราก็จะมีพนักงานที่หน้าตายิ้มแย้ม สวยๆมาบริการให้ข้อมูลค่ะ

จุดนี้นะค่ะก็จะเป็นจุดซักประวัติเพื่อทำประวัติคนไข้ค่ะ และตรงจุดนี้เราสามารถสอบถามอัตราค่าบริการเบื้องต้นได้ค่ะ มีหลายPromotion มากๆค่ะที่ราคาไม่แพง และคุณภาพเริ่ด เพราะที่นี้มั่นใจเรื่องอย.แท้แน่นอนค่ะ เอ้ย! ด้านข้างมีผนังสวยๆไว้ถ่ายรูปด้วย เก๋มากๆ

......คลินิกจะมีโปรโมชั่นมากมายหลายรูปแบบให้เราเลือกค่ะ โดยจะแบ่งแยกตามปัญหาผิวของแต่ละคนค่ะ คอร์สที่สามารถดูแลผิวพรรณและปรับรูปหน้าเรานั้นได้แก่ การบริการด้านBotox ซึ่งที่นี้ใช้เป็นโบท็อคที่ได้มาตรฐาน อย.แท้เท่านั้น โดยลูกค้าสามารถเช็คเลขขวดและนำขวดกลับบ้านได้ เฮ้ย! เก๋ไก๋มากๆๆ ยังมี MesoFat ,Filler , Aura White และอื่นอีกมากมาย

ถึงเวลาพบแพทย์ละค่ะ เปิดประตูมาด้านในจะเป็นห้องที่ลูกค้าเช่นเราต้องปรึกษาแพทย์ที่มีความเชี่ยญชาญค่ะ คุณหมอที่นี้จะเป็นคุณหมอเฉพาะทางด้านผิวหนังค่ะ ดังนั้นทำหัตถการที่นี้ไม่ต้องกลัวน่ะค่ะ คุณหมอให้คำปรึกษาดีมากๆค่ะ  ว่าควรปรับใบหน้าส่วนไหน ใช้อะไรในการปรับและแก้ไขปํญหาที่เราจะแก้ไข ได้ตอบโจทย์มากๆค่ะ

ภายในห้องแพทย์ก็จะให้เรานั่งตรวจละเอียดมากๆค่ะ มีเตียงด้วย สะอาดมากๆค่ะ คลินิก พรีเมี่ยมจริงๆ ชอบลวดลายมากๆๆ โทนสีเทา ดำ ภายในห้องมีอ่างล้างมือ และกระจก ระบบฆ่าเชื้อได้มาตรฐานมากๆค่ะ หลังจากที่เราตรวจเสร็จแล้วคุณหมอก็จะปรับรูปหน้าให้เราอย่างสวยงามค่ะ บอกเลยว่าคุณหมอที่นี้มือเบามากๆค่ะ อิอิ

หลังจากที่ปรับรูปหน้าเสร็จแล้วนั้น เราก็แอบอยากที่จะเติมวิตามินให้กับผิวขึ้นมาน่ะ 55 พนักงานก็พาเราไปยังอีก ห้องหนึ่งซึ่งว้าววววมาก ที่นี้มีห้องที่ VIP สุดๆๆ เห็นแล้วรู้สึกผ่อนคลายมากๆค่ะการดีไซส์ ออกแบบตัวห้องเก๋ไก๋ ไฮโซมากๆๆ คุ้มมากๆค่ะกับการมาใช้บริการที่นี้

สำหรับเพื่อนๆคนไหนที่อยากจะมาสัมผัสกับความวีไอพีของคลินิก ภายใต้แบรนด์ The Boss Clinic ความสวยเราสร้างได้ ก็รีบกันหน่อยน่ะค่ะเพราะโปรโมชั่นแบบนี้ไม่ได้มีบ่อย อิอิ
..................................................................................................................................................
The Boss Clinic เดอะบอส คลินิกเวชกรรม
ซอยแจ้งวัฒนะ –ปากเกร็ด 28 (ติดเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ )
Tel: 02-054-4429 , 062-317-9998
IG:Thebossclinic
Line:thebossclinic
Line@thebossclinic
Facebook:TheBoss Clinic
แผนที่:

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้