ดู: 547|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] หลังเสริมหน้าอกแฟนรักแฟนหลง แบบไม่พึ่งไสยศาสตร์เลยล่ะค่ะอิอิ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย unitanajaa เมื่อ 2017-3-26 20:10

คือแบบว่า ตั้งแต่โตมาจนได้มีสามีหน้าอกก็เล็กเหมื่อนเดิม เคยคิดหาวิธีต่างๆ ซื้อครีมนวดหน้าอก กินอาหารเสริม ก็ไม่ได้ผลเลย จึงตัดสินใจเสริมหน้าอกเลยค่ะ แบบว่าเสียเงินแต่มีหน้าอกแน่นอน หลังเสริมหน้าอกแฟนรักแฟนหลง แบบไม่พึ่งไสยศาสตร์เลยล่ะค่ะอิอิ

วันนี้เลยมาบอกเล่าประสบการ์ของชีวิตที่ไปเสริมหน้าอกมาที่ The sib clinic หลังผ่าตัดมาครบ25 วัน คุณหมอแนะนำให้ทำไซต์ 375 ซีซี ทรงกลม มีภาพมาให้ดูกัน
ก่อนทำค่ะ
หลังทำค่ะ
เราตัดสินใจทำอย่าเร็วเลยก่อน ชีวิตรักจะจืดจางลงไปมากกว่านี้ แฟนเราพูดทุกเสมอเลยว่าเธอไปทำหน้าอกเถอะ นั้นจึงเป็นเหตุผลหลักเลยค่ะจริงๆก็คิดอยู่ในใจมานานแล้ว แต่แฟนเราออกเงินให้เลยมีโอกาสได้ทำค่ะ  ดีนะที่ตัดสินใจถูกมาทำที่ The sib clinic เจ็บครั้งเดียว สวยเลยขอบอกทุกวันนี้หลังทำรู้สึกชีวิตมีความสุขมากขึ้น ชีวิตรักแฮปปี้มากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้