ดู: 738|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] รีวิวแก้ไขจมูกกับหมอทนงศักดิ์ที่โรงพยาบาลเอเชียคอสเมติกค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
การแก้ไขเสริมจมูกที่เราจะมารีวิวของเราเองค่ะ เสริมไปแล้ว1ครั้งแต่ผ่านไป5เดือนจะเกิดอาการแดงที่ปลายจมูกค่ะเลยทานยาแก้อักเสบก่อนเบื้องต้น แต่พอ2อาทิตย์ ผ่านไปอาการก็ไม่ดีขึ้นเลยตัดสินใจหาที่ใหม่แก้ดีกว่าค่ะใครที่มีปัญหาจมูกปลายแดง ลองมาดูเคสแก้จมูกของเราบ้างค่ะ ตอนแรกเลยก็ตัดสินใจว่าต้องแก้จมูกหรือทำยังไงก็ได้ให้หายแดงก่อนก็ศึกษาหารีวิวจนมาเจอที่แก้ที่พอจางใจได้ค่ะที่โรงพยาบาลเอเซียคอสเมติกค่ะ คือจากที่โทรไปสอบถามได้แก้จมูกกับหมอใหญ่เลยเลยค่ะ คือหมอทะนงศักดิ์ค่ะ เราเลยตัดสินใจที่จะแก้ที่นี่ละกัน จากที่โทรสอบถามและปรึกษาก่อนอื่นเจ้าหน้าที่เขาก็ให้เราส่งรูปจมูกปัจจุบันไปให้เจ้าหน้าที่ช่วยดูเบื้องต้นจากนั้นก็คุยรายละเอียด ราคา เวลานัดหมายและการดูแลติดตามผลหลังทำค่ะ เราคุยแล้วนัดวันเข้าไปให้คุณหมอดูอาการเลยค่ะ เจ้าหน้าที่แนะนำว่าอย่าปล่อยทิ้งไว้นานค่ะเพราะตอนไปเจอหมอสันจมูกแดงกว่าเดิมมากแล้วก็มีอาการเจ็บๆที่ปลายค่ะ คุณหมอแนะนำให้พักเนื้อก่อนค่ะ ก่อนที่จะเสริมใหม่3เดือนพอถึงวันนัดก็มาตรวจพร้อมแก้ไขวันแก้ต้องงดน้ำและอาหาร 8 ชม.อย่างต่ำนะคะ เพราะเป็นการผ่าตัดแบบวางยานอนหลับ วิสัญญีแพทย์ดมยามาดูแลค่ะ หลังจากผ่าตัดแก้ไขเสร็จก็กลับบ้านไปพักต่อที่บ้านได้ค่ะ มีนัดมาดูอาการ1สัปดาห์ เพื่อติดตามผลค่ะหลังผ่าตัดค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้