ดู: 904|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] หน้าอกใหม่สุดซี้ดดดดจากเลอลักษณ์ เซ็กซี่ขยี้ใจอย่างแรง!

[คัดลอกลิงก์]

...จะว่ากล่าวถึงเรื่องหน้าอกให้เพื่อนๆๆ ได้ฟังกันค่ะ ...... สวัสดีค่ะ เราจะมีเรื่องผู้หญิงถึงผู้หญิงมาเล่าให้ฟัง+++ คือผู้หญิงทุกคนที่มีพื้นฐานหน้าอกอยู่แล้วแบบเรา คิดว่าเอ้ย !  โชคดีนะค่ะ  ไม่ต้องไปเสริมหน้าอก แต่พอนานๆไป เราสังเกตได้ว่าหน้าอก... เรามันคล้อยง่ะ แต่ไม่เยอะน่ะ เราว่ามันไม่เป็นทรงสวยเลย... เราก็เลยตั้งสมาคมเลยค่ะ +++ ปรึกษาเพื่อนๆๆๆ เลยค่ะ ว่าทำไงกับปัญหานี้ดี .. เพื่อนๆๆก็เชียร์จังเลย+555 บอกว่าให้เสริมหน้าอกเลยแก!  555 แล้วเพื่อนก็เปิดวาปป ..หน้าอกให้เราดู โห้ อย่างสวยง่ะ เป็นธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อค เฮ้ยยยย รอไรละ +++ ทำสิค่ะ อยากเสริมหน้าอกๆๆๆ ++  เพื่อนไปเสริมหน้าอกมาจากโรงพยาบาลเลอลักษณ์ เราเลยต้องเลือกสถานที่ที่เรามีความมั่นใจมากที่สุด ปลอดภัยที่สุด

อยากเห็นภาพก่อนทำของเราไหมละว่า เป็นไง .... ไปดูกันค่ะ !

มาเข้าสู่ขั้นตอนการปรึกษาผู้เชี่ยวชาญค่ะ .. เค้าก็ให้คำปรึกษาเราดีนะ ละเอียดมาก!..ทั้งขั้นตอนการเลือกซิลิโคลนว่าแบบไหนเหมาะกับเรา เราเลือกเป็นเสริม หน้าอกซิลิโคลน  allergan กับคุณหมอกิตติศักดิ์ ค่ะ คุณหมอมือหนึ่งเลยค่ะ เพื่อนๆๆ หลังจากที่เราเลือกซิลิโลคนแล้ว ก้เข้าสู่ขั้นตอนการตรวจร้างการ กันค่ะ เพื่อนความปลอดภัย ... หลังจากที่ตรวจร่างกายเสร็จก็ เข้าสู่การพบคุณหมอค่ะ ( คุณหมอหล่อมาก 5555 ++ ) คุณหมอตรวจแล้ว ประเมินขนาด ใจเราอยากใส่ 400+ นะค่ะ  คุณหมอก็ให้ค่ะ อิอิ ใส่เป็น 410 CC  เริ่ดเลยคะ เราทำแผลใต้ราวนมค่ะพร้อม  เทคนิคกาวพิเศษ(Scareless) ไร้รอยแผลเย็บแบบตีนตะขาบ เริ่ดไปอีก !  ตอนเข้าห้องผ่าตัดก็ไม่ได้ตื่นเต้น่ะค่ะ ++ อย่างที่ใครๆๆ บอกว่าน่ากลัว เพราะ ที่นี้ อบอุ่นค่ะ อุปกรณ์ ทันสมัยมีมาตรฐาน ตอนทำก็ไม่รู้สึกเจ็บค่ะ เพราะที่นี่มียาสลบ ตื่นมาที่ห้องพักที่เดียวค่ะ 5555555 VIP ไปอีก

..... หลังจากนั้น 2 วัน อิอิ พันผ้าอยู่ค่ะ อัพเดทให้ดูสักนิด ...

หลังจากนั้น 1 เดือน ใช่ไหมค่ะ !  ไม่อยากจะเม้าส์เลยค่ะ เพื่อนๆๆ ทรงสวยมากค่ะ เป็นธรรมชาติสวย หน้าอกเป็นทรงสวย ไม่เป็นบล็อค นวดน้อยมากค่ะ  แต่ที่โรงพยาบาลเค้ามีสอนนวดนม นะค่ะ เราก็กลับมานวดเอง อิอิ เราอยู่ไกล ...สำหรับสาวๆๆที่ต้องการนวด  และ มีการกระตุ้นไฟฟ้าด้วย การดูแลเค้าครบครั้น จริงๆๆค่ะ เป็นการกระตุ้น ให้เกิดความรู้สึกค่ะ ฟินนาเล่ มากๆๆๆ ....

เวลาเราใส่ชุดเราก็รู้สึกมั่นใจขึ้นค่ะ เวลาใส่เกาะอกน่ะค่ะ ก้เกาะแบบมั่นใจได้ค่ะ ว่าไม่หลุดแน่นอนค่ะ ++++

เพื่อนๆก้ชมว่าทรงสวยค่ะ เราโชคดีมากๆๆที่ทำที่นี้ ใครเห็นก็ชมว่าทรงสวย หน้าอกเริ่ด บอกแล้วว่า โรงพยาบาลเลอลลักษณ์ เค้านรมิต ความเซกซี่ให้เราได้จริงๆๆค่ะ

ขอสักภาพก่อนจะไปแบบเซกซี่ในชุดว่ายน้ำ 5555 หน้าอกเราสวยมากๆๆ เพื่อนๆๆว่าไหมค่ะ

ราคาเท่าไหร่คะเนี้ย
สวยมากค่ะ เท่าไหร่เอย
เซกซี่เชียวคครับบ
ทำที่นี้เหมือนกันครับ ผมทำจมูกมา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้