ดู: 853|ตอบกลับ: 0

[ปรับรูปหน้า/โบท๊อก/ร้อยไหม/ฟิลเลอร์] ร้อยไหมยกกระชับแขนแบบเห็นผลสุดๆๆ ที่ The SiB Clinic คะ

[คัดลอกลิงก์]

ฮัลโหล๋ววววววววววว วันนี้ขอมารีวิมร้อยไหมยกกระชับแขนนะคะ ไปทำมาที่ The SiB Clinic ค่ะ เพื่อนๆๆอาจจะเคยได้ยินแต่ร้อยไหมเก็บรูปหน้า ยกรูปหน้าให้ตึงกระชับกันนะคะ แต่ที่จริงแล้ว การร้อยไหมสามารถร้อยได้ในหลายๆๆๆบริเวณบนร่างกายเราค่ะ มันจะเห็นผลที่ชัดเจนและถาวรก็ต่อเมื่อคุณหมอที่ทำมีความเชี่ยวชาญ และ ปริมาณไหมที่ใส่เข้าไปก็ต้องเป็นไปตามปัญหาของแต่ละบุคคลด้วยค่ะ บางคนปัญหาเยอะ ปัญหาน้อย ก็ใช้ปริมาณไหม ใช้ตัวไหมที่ไม่เท่ากันค่ะ ทั้งนี้ทั้งนั่นแล้ว ขึ้นอยู่กับดุลพินิจของคุณหมอนะคะ การเลือกคุณหมอที่จะทำ จึงเป็นเรื่องสำคัญมากค่ะ คุณหมอต้องเป็นคุณหมอที่จบมาโดยตรง ต้องเป็นคุณหมอที่มีประสบการณ์ มีฝีมือเป็นที่รู้จัก ด้วยค่ะ

เราได้เข้าปรึกษากับคุณหมอดารินทร์ ม่วงไทยที่สาขาทองหล่อ ซอย 18 นะคะ เป็นสาขาใหญ่ของทางคลินิกค่ะ เป็นที่ผ่าตัดด้วยค่ะ คุณหมอได้ให้คำปรึกษาที่ดีมาก ตอบตรงไปตรงมา ไม่หลอกหลวงดีค่ะ ส่วนตัวชอบงานของคุณหมอมากๆๆๆอยู่แล้ว ผลงานดีมากจริงๆๆ คุณหมอควทองมากกๆๆ เรื่องเสริมหน้าอก เรื่องดึงหน้า เรื่องดูดไขมัน และ เรื่องร้อยไหม หัตถการอื่นๆๆก็มีให้บริการแบบครบครันนะคะ มีคุณหมอมาเป็นทีมเลยค่า จะสวยตรงไหนยังไง มีคุณหมอที่เชี่ยวชาญโดยตรงเลยค่าาาาาา เดี๋ยววันนี้มีรูป Before After มาากกันนะคะ

ตอนร้อยก็เจ็บนิดนึ่งค่ะ เจ็บแบบทนได้ค่ะ แต่เพื่อความสวยก็ต้องทนกันไปค่ะ แล้วที่สำคัญคือรูปที่เอามาให้ดู คือ เป็นรูปที่ได้ผลจริงๆๆๆๆ เป็นผลหลังทำทันทีเลยค่าาาา มันยกขึ้นจริงๆๆๆ ไม่มโน แบบดีจริง ชอบมาก ปลื้มมากๆๆๆเลยค่ะ ขอบคุณ The SiB Clinic โดยคุณหมอ ดารินทร์ ม่วงไทย ด้วยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้