ดู: 1190|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ดั้งโด่งแถมราคาไม่แพง แนะนำที่ธราธร เมดิคอล คลินิกคับ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีคับ  ผมจะมารีวิวเสริมจมูกให้เพื่อนๆได้ดูกัน ปกติจะไม่ค่อยมาแชร์อะไรแบบนี้นะคับ

เป็นคนขี้อายคับ แต่ที่ต้องมารีวิวให้ดูกันเพราะว่าของถูกและดีมีอยู่จริง

เพื่อเป็นอีกหนึ่งแนวทางในการตัดสินใจสำหรับคนที่จะเสริมจมูกแต่ไม่รู้จะทำที่ไหนคับ

ผมไม่เคยทำศัลกรรมมาก่อนนะคับนี่เป็นครั้งแรกเลย ผมเสริมจมูกที่ ธราธร เมดดิคอล คลินิกคับ

เจอที่นี่จากในเพจเฟสบุ๊คคับ ติดตามมานาน จนในที่สุดก็ตัดสินใจทำที่นี่

ผมดูจากเคสรีวิวหลายๆคนคับ ผมถูกใจทรงจมูกหลายทรงมากจนเลือกไม่ถูกเลย  

คลินิกนี้เขาจัดโปรได้ดีคับ  ดึงดูความอยากทำของผมอย่างมาก ผมอินบล็อกไปจองคิวกับแอดมินครับ

และโอนค่ามัดจำให้คลินิกก่อนส่วนหนึ่ง วันทำจริงค่อยจ่ายส่วนที่เหลือคับ ราคา 6,xxx บาทราคานี้คุ้มมากคับ

รวมค่ายาแล้ว รับประกัน 3เดือน  เมื่อถึงวันทำผมไปถึงคลินิคได้คิวที่2คับ กรอกข้อมูลที่เคาเตอร์เสร็จแล้ว

พยาบาลก็ให้ไปล้างหน้าทานยารอคุณหมอ  ผมรอสักพักก็ถึงคิวแล้ว คุณหมอก็เอาซิลิโคนให้เลือกคับ

เอามาลองทาบกับจมูกเราดู ผมเลือกเป็นทรงอเมกาครับ (ทรงตั๊กแตน) คุณหมอแนะนำดีครับเป็นกันเองมาก

พอถึงเวลา ขึ้นเตียงผ่าตัด ก็กลัวคับเพราะเราไม่เคยเลย พี่พยาบาลก็บอกไม่ต้องเกรง ไม่เจ็บหรอก

พี่หลอกผมป่ะเนี้ยทำไมหมอฉีดยาชามันเจ็บจี๊ดเลยคับ555+ หลังจากนั้นก็ไม่รู้สึกอะไรแล้ว

หมอใส่ซิลิโคนตอนไหนยังไม่รู้เลย รู้สึกแค่ตึงๆ คุณหมอมือเบาทำเร็วมากคับ ทำเสร็จพี่เอากระจกมาให้ดู

ไม่บวมไม่ช้ำอย่างที่คิดเลย  ชอบมากคับไม่ผิดหวังจริงๆที่ทำที่นี้ ต้องรอให้รัดแกนสามเดือนคับจะเห็นชัดเลย

คนรอบข้างเพื่อนๆนี้ทักกันเต็มเลย ว่าดูดีขึ้น ผมนี้เขินจนตัวเบา5555++

ขอบคุณธราธร เมดดิคอล คลินิกมากๆเลยคับ ของดีไม่ต้องพูดเยอะคับ มีรูปมาให้ดูด้วยคับ

หลังทำประมาณ 1 เดือนคับ เริ่มรัดแกนแล้วคับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมรีวิวคับ ของดีเลยบอกต่อ
ฝากธราธร เมดิคอล คลินิก ไว้เป็นอีกทางเลือกคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้