ดู: 1777|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] แก้จมูก เพิ่มเนื้อก้นกบ ปลายเชิ่ด โดยหมออา เมโกะคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ก็ดูในเน็ตมาพักใหญ่แล้ว เป็นปีได้ จนอยู่ๆ ก็มีความรู้สึกว่าไม่ได้แล้ว อยากทำแล้วจึงตัดสินใจไปเสริมที่อื่นก่อนเลยจ้ะเพราะว่าอยากสวยไว แล้วแถมราคา ถูกด้วย (โอ้พระเจ้าสวยถูกหาได้ที่ไหน55+) จึงบอกคุณแม่คุณแม่ก็ไม่ว่าไรคะ อยากทำก็ให้ทำเลยแลดูง่ายอะเลยตัดสินใจไปทำที่อื่นก่อนเลยมีปัญหาจมูกปลายบางแถมจะทะลุอีกเซงเลยจ้าอยากจะบอกกับเพื่อนๆ อย่าเห็นแก่ของถูกบอกเลย ทีนี้เราตัดสินใจแก้เลยเลือกที่เมโกะ เพราะเพื่อนทำที่นี้อยู่แล้ว  สวยดีธรรมชาติด้วย ไม่มีปัญหาหลังผ่าตัด  แล้วเราก็เห็นในเน็ทและเพื่อน คือสวย ๆ ทั้งนั้น  ปัญหาน้อยมาก  ไม่ค่อยมีเสียงตำหนิ  เมื่อเทียบกับที่อื่น เรา เลยโทรเข้าไปสอบถามข้อมูลที่ Call Center  แล้วก็เลยตัดสินใจเลยคะ พุ่งตัวไปที่เมโกะ แล้วนัดทำเลยจ้ะ

เราเลยตัดสินใจ เสริมจมูกบวกเนื้อก้นกบ(เลือกคุณ หมอ อนนท์ ) ด้วยเลย เพราะเราบอกก่อนเลยนะ ว่าเราเคยเสริมจมูกมาก่อน ครั้งนี้เป็นการแก้ค่ะ เพราะว่าเราเสริมจมูกจากที่อื่นมา มันดูเหมือนจะทะลุ อะค่ะ เราเลยต้องรีบตัดสินใจแก้
เลยตัดสินใจทำที่เมโกะ นี้ละอยากจะบอกว่าอีกอย่างนะจ้าว่า[“โครตตื่นเต้นเลย”]  ใจเต้นมากมากเลยคะ คิดไปสารพัด  จะเป็นไง จะสวยไหม จะเจ็บไหม  เพื่อนบอกว่าจะเจ็บสุดก็ตอนฉีดยาชา  โอ๊ยยยก็กลัวสิคะ  วาดฝันว่าต้องเจ็บสุดชีวิตแน่ ๆ  แต่เชื่อไหมคะ  พอถึงเวลาเดินเข้าห้องผ่าตัด  ความรู้สึกที่กลัว ๆ มันหายไปหมดเลย  ไม่รู้ว่าทำไม  และที่เพื่อนบอกว่าเจ็บๆๆๆ เจ็บมาก  อยากจะบอกว่าสำหรับเราแล้วไม่เจ็บเลยยยย  สบายมากมากคะ   
1 วันแล้วค่ะ

3วัน

5วันค่ะ

7 วันคร่าา

หมอ อนนท์ มือเบามาก  บรรจงมาก  ละเอียด ประณีตมากคะ  จนได้ทรงที่สวยและปลอดภัย ^_^  บวมช้ำน้อยมาก

ต้องขอบคุณคุณหมออนนท์ที่ทำจมูกให้เบลล์สวยๆ และมีแต่คนทักว่าสวยขึ้นเยอะมากๆ เพื่อนๆเก่าๆก็ทักกันใหญ่เลยค่ะ แนะนำที่เมโกะ เลยค่ะ สวยธรรมชาติแถมดูดีมากๆ

วันที่ 7_170318_0005.jpg (499.84 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 11)

วันที่ 7_170318_0005.jpg

1 เดือน_170318_0001.jpg (547.68 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

1 เดือน_170318_0001.jpg
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้