ดู: 6886|ตอบกลับ: 78
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แชร์ประสบการณ์ ศัลยกรรมครั้งแรกกับคุณหมอตุ้กที่ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sign66 เมื่อ 2017-3-19 23:57

สวัสดีค่ะชาวดั้งโด่งทุกคน วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์หลังจากศัลยกรรมจมูกกับคุณหมอตุ้กที่ Dmor Clinic นะคะ

ก่อนอื่นต้องบอกก่อนเลยว่าเป็นคนกลัวหมอมากกก  แต่ด้วยความอยากสวยจึงตัดสินใจละว่าจะทำจมูกค่ะ ใช้เวลาในการหาข้อมูลดูรีวิวอยู่นานมากจริงๆ(2-3ปี) ก็ดูไปเรื่อยๆนะคะ จนมาเจอรีวิวของคุณหมอตุ้กเมื่อปีที่แล้ว ก็ดูเคสคุณหมออยู่สักพักนึงพร้อมกับศึกษาข้อมูลไปด้วย ก็พบว่าคุณหมอตุ้กมีเทคนิคที่ต่างจากที่อื่นๆ คือเสริมจมูกโดยการวางซิลิโคนใต้เยื่อหุ้มกระดูก ซึ่งหลังจากศึกษาเราก็มั่นใจในระดับนึงว่ามันโอเคละ และทรงที่ได้คือทรงมันสวยธรรมชาติมากๆค่ะ

เอาละคะ ถึงเวลาที่ต้องไปเจอคุณหมอ คุณหมอตุ้กน่ารัก ใจดี พูดเพราะมากกก คือเราหายกลัวไปแว้บนึง ฮ่าาา คุณหมอก็ให้ปรึกษา ตอบคำถามคาใจคนเวิ่นเว้ออย่างเราทุกข้อเลย แล้วยังแนะนำให้อย่างดีที่สุด ปลื้มมากๆค่ะ

ก่อนเสริมนะคะ ไฮไลท์มาสุดพลัง

หลังออกมาจากเขียงสดๆเลยค่ะ ใช้เวลาประมาณ ชม.นึงนะคะ
ของเรานี่เพิ่มตะไบฮัมพ์กับแต่งปลายจมูกให้เรียวด้วยนะคะ เพื่อความสวยของเราค่ะ ^^

นี่หลังจากเสริมไปอาทิตย์นึงนะคะ ยังดูบวมๆอยู่

หนึ่งเดือนนะคะ เริ่มเข้าที่เข้าทาง

สองเดือน

สามเดือน

ปัจจุบัน 7เดือนแล้วว ปังมากค่ะ แต่งหน้าง่ายมากกกก
คิดว่าโชคดีมากมากที่เลือกที่ Dmor ไม่ผิดหวังเลยค่ะ
แถมด้วยบริการที่ดีมาก เป็นห่วงการดูแลจมูกของเรามากกว่าเราอีก เพราะเราเป็นคนสมาธิสั้น ชอบเผลอลืมทำที่หมอห้ามตลอด
ช่วงแรกๆแอบโดนหมอเรียกไปเช็คบ่อยมาก แต่ก็ผ่านมาได้ด้วยดี ต้องขอบคุณคุณหมอตุ้กและพี่ๆที่ Dmor มากๆเลยนะคะ ประทับใจมากค่ะ

ยินดีด้วยค่า ทรงจมูกสวยมากกก
ดูดีเป็นธรรมชาติมากเลยคะ
แลดูสวยเป็นธรรมชาติคร้าาา
สวยจิงๆเลยเข้ากับหน้ามากเลยคะพี่
สวยขึ้นเยอะเลย เเตกต่างขึ้นมากเลย
มีรูปหลังทำอีกไหมคะ รอๆนะคะ
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
สวยค่า สวยๆ
สวยขึ้นกว่าเดิมมาก
สวยขึ้นเยอะเลยคะ
สวยมากเลยนะคะ ตอนนี้คลินิกมีโปรโมชั่นเสริมจมูกไหมคะ
ธรรมชาติมากเลยค่ะ ชอบทรงจมูกแบบนี้
ทำอะไรบ้างคะ สวยขึ้นมากเลย
คลินิกอยู่เเล้วไหนคะ
อยากไปทำบ้าง เก็บตังๆๆๆๆ
มีคนบอกว่าที่นี่ คุณหมอใจดีมากกก
ดูเด็กลงมากๆ ทำอะไรไปบ้างนะคะ
ละมุมดีนะคะ อยากแก้จัง
แก้กระดูกอ่อนหลังหู ราคาเท่าไรคะ
ทรงสวยดีนะคะ ออกเเบบโดยคุณหมอใช่มั้ยคะ
ดูเพจดีมอร์คลินิกมานานมากเเล้ว
อยากทำมากๆเลย คุณหมอทำสวยมาก
อยากเข้าไปปรึกษาจังเลย อยากแก้จมูกใหม่
สวยเป๊ะมากๆคร้า ราคายังงัยคะที่นี่ อยาดได้แบบนี้
ทำแล้วสวยขึ้นมาก ขอศึกษาข้อมูลอีกสักพัก จะไปทำมั่งค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้