ดู: 1014|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] ว่างอ่ะ เลยพาหน้าอกทรงสวยแซ่บฝีมือหมอป๋อง-เลอลักษณ์มาอวด อิอิ

[คัดลอกลิงก์]

ก๊อก..ๆๆ สวัสดีค่ะเพื่อนๆ พูดถึงปัญหาหน้าอกแบนก็คงเป็นกันมากในผู้หญิง555 ++ ที่ไม่ได้โตมากับมีดหมอ .. เราก็เป็นอีกคนที่เจอกับปัญหานั้น .. และกำลังสนใจที่จะเสริมหน้าอกเพื่อแก้ปัญหาตรงนี้แบบตรงจุด (ก็แน่นอนสิ เสริมทั้งทีต้องเอาให้เซ็กซี่) ++555 เราคิดไว้นะ ถ้าเสริมทั้งทีเอาเอาให้บึ้มๆๆ ++ ไปเลยค่ะ พริตตี้ต้องยอมอ่ะ! อิอิ
        .....เริ่มจากการศึกษาจากรีวิว ของเพื่อนๆ ในเน็ตก่อนเลยค่ะ มีปัจจัยหลายอย่างที่ทำให้นำมาเป็นตัวเลือกในการตัดสินใจว่าจะเสริมที่ไหนดี เราว่าการผ่าตัดเสริมหน้าอกเป็นการผ่าตัดใหญ่ เราก็ต้องเลือกที่ที่ปลอดภัย มีมาตรฐาน สำหรับเราคลินิกนี่ตัดออกเลยค่ะ.. (แอบกลัว ข่าวก็เยอะ) ทำทั้งทีขอทำในโรงพยาบาลที่ได้มาตรฐานละกันค่ะ
        .... เราเลือกทำที่โรงพยาบาลเลอลลักษณ์ค่ะ รีวิวเค้าเยอะมาก แสดงว่าลูกค้าเยอะจริง (สวยปังแน่นอนค่ะ ++) จะรอไรล่ะ โทรไปจองคิวสิคะ....
        ...พอถึงวันนัด เราเลือกเป็นซิลิโคน Sebbin กับหมอกิตติศักดิ์  (คุณหมอมือหนึ่งเลย) ช่วงนั้นมีโปรด้วยจัดเลยค่ะ อิอิ .. หลังจากนั้นก็ตรวจร่างกายและเข้าพบคุณหมอ ให้คุณหมอตรวจและให้คำแนะนำซะก่อนค่ะ คุณหมอให้เราเป็นไซส์ 400 CC พอดีกับตัวเราด้วยค่ะ พร้อมเทคนิคกาวพิเศษ (Scarless) ชอบตรงที่รอยแผลเราจะสวยแบบไม่มีตีนตะขาบ เราเลือกเปิดแผลที่ใต้รักแร้นะคะ ตอนนี้ก็ไปให้น้ำเกลือรอชั้น 6 เลยค่ะ  อิอิ รอเวลาอีกทีนึงค่ะ ..........
        .....ตอนผ่าตัดก็ไม่รู้สึกใดๆค่ะ เราที่นี้มียาสลบ ชิวๆๆค่ะ (ใครบอกว่าเจ็บ ไม่เห็นเจ็บเลย) ตื่นมาก้อยู่ห้องพักละค่ะ อิอิ พร้อมน้องนมที่ตู้ม ได้ใจค่ะ แต่แอบอยากเห็นน้องนมมาก มีผ้าพันง่ะ ( แง่ๆๆ)

....หลังจากนั้น 2 วันเราก้เลยแอบถ่ายภาพมาอัพให้เพื่อนๆ ดูกันค่ะ แต่ยังพันผ้าอยู่นะคะ

...4 วันค่ะ ฟื้นตัวเร็วมาก ทรงสวยมาก ถูกใจที่สุด...

หลังจากที่เราไปให้คุณหมอตรวจและถอดผ้ามาค่ะ เราก็ได้เห็นน้องนมเรา ดีใจมาก อิอิ น้องนมออกมาสวนมากๆๆค่ะ อิอิ แถมยังมีนักกายภาพสอนนวดนมด้วย ที่นี่ดีนะคะ ไม่เป็นบล็อคด้วย เพราะคุณหมอมี เทคนิคการวางซิลิโคนทรงกลมให้เป็นหยดน้ำ ซึ่งปังมากๆๆ   มาแชะ ภาพ 14 วันให้ดูกันค่ะ อย่าเพิ่งใส่ชั้นในมีโครงนะอันนี้เป็นเสื้อในไม่มีโครง อิอิ

หลังจาก 25 วัน น้องนมก็สวยได้ที่ คล้อยนิดๆ ดูเป็นธรรมชาติมาก เราชอบนะ เป็นทรงหน้าอกที่ใส่เสื้อผ้าสวยมากค่ะ

เซกซี่มากๆค่ะ
อิจฉาจังค่ะสวยๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้