ดู: 410|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิวเสริมหน้าอก ขนาด 400 ซีซี เข้ามาดูกันนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yunness เมื่อ 2017-3-16 18:11

สวัสดีจ้าา หลังจากที่แอบๆดูรีวิวในเว็บไซต์นี้อยู่นานเลย นั่งดู นั่งอ่าน ตลอดๆ จนถึงเวลาของตัวเองที่จะมารีวิวบ้างแล้ว
เราจะมาเขียนรีวิวเสริมหน้าอกของเราค่ะ ซึ่งตอนนี้ยังไม่ครบเดือนเลยค่ะ  แต่ก็อดห้ามใจไม่ไหวเพราะอยากมาแชร์บ้าง

หลังจากที่ตั้งใจศึกษา หาข้อมูลใช้เวลาก็พอสมควรเลย ทั้งเปรียบเทียบราคา รีวิว ผลงาน จากหลายๆคลีนิกทั่วประเทศ
ก็ต้องมาสิ้นสุดที่นี่ค่ะ Absolute Beauty Clinic เพราะที่เรานั่งๆ ดูรีวิว นั่งอ่านแล้ว ค่อนข้างโอเคเลยนะค่ะฝีมือคุณหมอ
สวยทุกรีวิวเลยค่ะ ราคาก็อาจจะสูงกว่าที่อื่นอยู่บ้างแค่นิดหน่อย แต่ในเมื่อผลงานสวยเราก็ยอมจ่าย อยากทำครั้งเดียว
จากที่เราศึกษาของที่นี่ ก็คือคุณหมอจะใช้วิธีผ่าตัดโดยการดมยาสลบ ซึ่งจะมีวิสัญญีแพทย์ดูแล คิวค่อนข้างจะเยอะมาก
และจะต้องตรวจสุขภาพที่โรงพยาบาลก่อนการผ่าตัด ซึ่งเราคิดว่ามันค่อนข้างโอเคมากๆเลยในด้านของความปลอดภัย

สำหรับสถานที่ผ่าตัดก็อยู่ที่ทอหงล่อค่ะ จริงๆแล้วคลีนิกมีหลายสาขานะค่ะ แต่เราสะดวกที่นี่ที่สุดค่ะ เลยเลือกปรึกษาที่นี่
แต่การเข้ารับบริการรักการเสริม เช่น การล้างแผล ตัดไหมต่างๆ สามารถเข้ารับบริการได้ทุกๆสาขาในกรุงเทพฯ เลยค่ะ

หน้าอกเราก่อนเสริมจะไม่ค่อยเท่ากันค่ะ คุณหมอเลยให้ใส่ 2 ข้างต่างขนาด ก็คือขนาด 375 กับ 400 ของ Mentor ค่ะ
หลังจากเสริมไปเราหยุดงานแค่ 3 วันเองค่ะ เพราะคิดว่าไม่ได้มีอะไรน่ากังวลแล้ว อาการปวดๆก็มีมาแค่วันแรกเท่านั้น
ซึ่งเราคิดว่าค่อนข้างจะฟื้นตัวไวมากๆ อาจเป็นเพราะคุณหมอมือเบาด้วยมั้งค่ะ รอยช้ำๆ รอยเขียว ก็ไม่ค่อยมีเลยนะค่ะ

หลังจากที่เสริมไปก็จะมีพนักงานคอยโทรมาติดตามอาการตลอดทุกๆวันเลยค่ะ เอาใจใส่และดูแลลูกค้าดีมากๆเลยค่ะ
ประทับใจการบริการของพนักงานที่คลีนิก และฝีมือคุณหมอมากๆเลยค่ะ แต่เรื่องของทรงหน้าอกซึ่งตอนนี้ก็ดูสวยแล้ว
แต่คิดว่ายังบวมๆอยู่ หน้าจะเริ่มเข้าทรง 1 เดือนขึ้นไป เดี๋ยวเราจะมาอัพเดทอีกนะค่ะ อาจจะมาตั้งกระทู้ใหม่อีกครั้งค่ะ

ใครสนใจก็ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอดูนะค่ะ ใกล้ที่ไหนไปที่นั้นค่ะ ยังไงก็เข้ามาดู มาชม มาคอมเม้นท์กันเยอะๆนะค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้