ดู: 1150|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูก ทรงธรรมชาติ หมอคณิต MAXi เจ้เล้ง

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ เราชื่อปูเป้ วันนี้้จะมาขอรีวิวจมูกธรรมชาติ กับผลงานของ หมอคณิต ที่ปูเป้บอกเลยว่า สวย ดูธรรมชาติ มากค่ะ
มาดูรูปก่อนทำเลย

เห็นแล้วบอกเลย ว่าแหมบมาก แถมรูจมูกก็บาน เลยไม่ค่อยมั่นใจในตัวเองสักเท่าไหร่ เลยหาข้อมูลมาหลายๆที่ จนมาจบที่ หมอคณิต ค่ะ หมอคณิต เป็นอาจารย์แพทย์ แถมเป็นแพทย์เฉพาะทางด้วยค่ะ  ชื่อเต็ม นพ.คณิต  วิทยาวนิชชัย ค่ะเผื่อเพื่อนๆไปหาข้อมูล หมอมีคลินิกชื่อ MAXi CASMETIC SURGERY  เริ่มเลยละกัน เมื่อตัดสินใจไปทำกับหมอคณิต แล้ว ก่อนวันนัดจะมี จนท.โทรมาคอนเฟิรืมเวลาก่อนค่ะ เมื่อถึงวันทำจิง เราจะได้พูดคุยกับหมอก่อนค่ะ  หมอบอกว่าเรามีระดับให้เลือก 3 ระดับ ค่ะ 1.ธรรมชาติ แบบว่าดูด๊แต่ไม่รู้ว่าทำไรมา  2.โ่ด่งนิดๆ ต้องสังเกตุถึงจะรู้ว่าทำมา  3.โด่ง สวย มาแต่ไกล  แต่ด้วความแอบเขิน เราจึงเลือกระดับ 2 ค่ะ  พอได้ทรงแบบที่พอใจ ก็ขึ้นไปเตรียมตัวค่ะ ห้องผ่าตัดไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดค่ะ ห้องดูโล่งๆ มีเพลงฟังสบายๆ พูดคุยกับพี่พยาบาล เตรียมตัวพร้อม หมอคณิตก็ขึ้นมา แล้วเริ่มบรรเลงค่ะ ขอบอกว่าฉีดยาชา เจ็บจิงอย่างที่เค้าว่ากันค่ะ  แต่ตอนทำมิรู้สึกเลยค่ะ มาดูรูปหลังทำกันค่ะ

ไม่บวมไม่เขียวอย่างที่คิดเลยค่ะ เพราะเคยเห็นบางคนเขียวช้ำมาเลย  บวกกับ หมอคณิต มือเบามากค่ะ
มาดูหลังเอาพาสเตอร์ออก ตอนนี้ 10 วันอ่ะ

ขอบอกเลยว่าชอบแต่่ยังไม่มากที่ สุด  เพราะมันยังดูเป็นสันๆ  แต่หมอคณิต บอกว่าให้รออีกนิดค่ะ เพราะบริเวณหัวตาเป็นจุดที่ยุบมากที่สุดค่ะ
เพื่อนๆคิวว่า 10 วันทรงเป็นไงบ้างค่ะ  เพื่อนๆหลายคนบอกว่าสวยแล้ว
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างแล้วคะ ขออัพเดตหน่อยค่ะ เล็งๆคุณหมอนี้ไว้เหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้