ดู: 4437|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกเปลี่ยนชีวิต เปลี่ยนหน้าบ้านๆให้ดูแพง @Medmetic by Meko

[คัดลอกลิงก์]

คิดว่าหลายๆคนที่อ่านกระทู้ คงมีความคิดที่อยากจะเสริมจมูกอยู่ใช่มั้ยคะ ถ้ากำลังคิดว่าจะทำ ก็ตัดสินใจทำเลยเถอะค่ะ เชื่อเราเหอะ ว่าพอทำแล้วหน้าเปลี่ยน ดูสวยขึ้น ดูดีขึ้น มันทำให้เรามั่นใจได้จริงๆนะ

คิดมานานแล้ว ว่าจะเสริมจมูก ตั้งแต่จบ ม.ปลายแล้วค่ะ เพราะว่าปกติเวลาถ่ายรูปมันดูไม่มีมิติ เพราะจมูกทรงเดิมข้างบนมันหักลงค่ะ แต่ตอนนั้นยังไม่มีงบ พอเข้ามหาลัยก็เลยเก็บเงินมาทำค่ะ โชคดี ที่เจอเมดเมติก แล้วเดือนที่แล้ว เค้าออกโปรนักศึกษาพอดี รวมนู่นนี่ จ่ายไปหมื่นนิดๆ คุ้มมากบอกเลอ ใครยังใช้สถานะนิสิตอยู่ อยากให้ไปตำมากค่ะ

ก่อนทำค่ะ

หน้าก็บ้านๆ ธรรมดาๆ มองจากด้านข้าง แทบไม่เห็นสันจมูก TT

ที่พีคก็คือ ครั้งนี้ ครั้งแรกค่ะ ตอนทำตื่นเต้นมากเพราะ เป็นการฉีดยาชา แต่เรายังตื่นอยู่ ก็เลยได้ยินทุกขั้นตอนที่หมอทำ ทำให้รู้ว่า คุณหมอละเอียด แล้วก็ใส่ใจมากจริงๆ

หลังทำช่วงแรกไม่เจ็บเลยนะคะ ปวดประมาณ 2 วันแต่พอทนได้ค่ะ

นี่รูปหลังทำวันแรกค่ะ ปกติเป็นคนช้ำง่ายอยู่แล้ว แต่รอยช้ำหายไปช่วงวันที่3

จมูกวันที่ 5 รอยช้ำหายไปหมดแล้ว เห็นเป็นสันขึ้นมาอย่างเห็นได้ชัด ดีใจม๊าก

หลังจากที่รอยุบบวม เข้าที่ เรามาดูจมูกครบ 1 เดือนกว่าๆ กันเลยคะ
พร้อมแล้วนะ
.
.
.
.
.
.
.

สันจมูกมา หน้าเปลี่ยน คนรอบๆตัวชมว่า ดูสวยแพงขึ้นมาก

ดีใจมากค่ะ ที่การเปลี่ยนตัวเองครั้งนี้ทำให้ดูดีขึ้นมาก
ดูดีขึ้นจริงๆ
สวยขึ้นมากเลยจร้า
พอมีดั้งแล้วหน้าดูมีมิติขึ้นเลย สวยค่ะ
ทำกับหมอไหนต่ะ สวยมากเลย
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-6-1 17:34:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Onvaradc ตอบกลับเมื่อ 2017-5-13 06:55
ทำกับหมอไหนต่ะ สวยมากเลย

ขอโทษนะคะที่มาตอบช้า พอดีเพิ่งปิดเทอมค่ะ

ทำจมูกกับคุณหมอฉัตรพลค่ะ ที่เมดเมติก
8#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-6-1 17:38:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เพิ่งปิดเทอมค่ะ แวะมาอัพเดตรูปจมูกกันหน่อย โด่งขึ้น ทรงสวยมาก

ไม่น่าเชื่อจากดั้งแบบนี้

จะมาไกลสู่แบบนี้ได้

ไม่รู้จะขอบคุณคุณหมอยังไงเลยล่ะค่ะ 5555

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้