ดู: 882|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] รีวิว แก้ไขหน้าอกกับอาจารย์หมอกฤต APEX Medical Center สวย เป๊ะ ปัง เวอร์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Takkylovelove เมื่อ 2017-3-13 20:16

สวัสดีค่าตั๊กนะคะ วันนี้ได้ฤกษ์มารีวิวหน้าอกใหม่ซะทีหลังจากทำมาประมาณเดือนกว่าๆ
ก่อนอื่นตั๊กบอกก่อนว่า ตั๊กเคยทำหน้าอกมาแล้ว แต่นานมากแล้ว จนมีปันหาซิลิโคนรั่ว จึงต้องมาแก้หน้าอกค่ะ
ตั๊กทำหน้าอกครั้งนี้กับทาง APEX Medical Center โดยอาจารย์หมอ กฤต ค่ะ
จากเดิมหน้าอกตั๊กใส่250cc ทำครั้งนี้ตั๊ก ใส่เพิ่มมาเป็น 350cc ค่ะ
เดี๋ยวยังไงเรามาดูกันเลย ว่า ก่อนและหลังเสริมจะเป็นยังไงนะคะ

อันนี้เป็นรูปก่อนแก้ค่ะ จะเห็นได้ชัดว่าหน้าอกต่ำ และค่อนข้างเล็ก
เพื่อนๆ แทบไม่รู้เลยว่าทำหน้าอกมา อาจเพราะเป็นคนตัวเล็กด้วย

และนี่รูปหลังแก้ค่ะ ตั๊กยังใส่บรามีโครงไม่ได้นะคะ จะใส่ได้แปปๆ ช่วงตอนเดินแบบค่ะ
เห็นได้ชัดว่าหน้าอกชิดขึ้นและใหญ่ขึ้นค่ะ
ส่วนแผลตั๊กทำใต้ราวนมค่ะ ตอนนี้ยังเป็นรอยอยู่ แต่ถ้าครบ2เดือน คุณหมอจะนัดเข้าไปเลเซอร์รอยแผลอีกทีค่ะ

ลองดูรูปเปรียบเทียบกันนะคะ ระหว่างก่อนทำ กับ หลังทำ

.

สรุปโดยรวม ตั๊กพอใจกับการแก้หน้าอกครั้งนี้มากค่ะ หน้าอกสวย พุ่ง และนิ่มเร็วมากๆ
มั่นใจขึ้นมาก และงานก็เยอะขึ้นด้วยค่ะ ^^
ใครมีคำถามหรือข้อสงสัยอะไร ถามได้เลยนะคะ ยินดีให้คำปรึกษาค่า
สวยจัง หุ่นดี๊ดี
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-20 09:50:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
naja_001 ตอบกลับเมื่อ 2017-3-17 10:21
สวยจัง หุ่นดี๊ดี

ขอบคุณค่ะ
หน้าอกสวยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้