ดู: 1161|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมจมูกที่เลอลักษณ์แล้วปัง งานเสริมคางก็เลยตามมาติดๆจ้า

[คัดลอกลิงก์]
        ...ขอเล่าย้อนก่อนนะคะว่า เมื่อก่อนเราเป็นคนไม่มีดั้งจมูกเลยขอบอกกก..ความฝันเล็กๆ ของผู้หญิงคนหนึ่งอะค่ะว่า เราอยากมีความมั่นใจมากขึ้น เวลาเราออกจากบ้าน สิ่งแรกที่ผู้คนจะมองก็คือใบหน้า ถ้าเรามีความมั่นใจเราก็จะสามารถพบปะพุดคุยกับคนอื่นได้อย่างมั่นใจ เลยตัดสินใจเข้ามาปรึกษาคุณหมอปิติที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์เพื่อเสริมจมูก เราเลือกเป็นซิลิโคลนเมกาจ้า ซึ่งเราประทับใจมากๆ กับการผ่าตัดทำศัลยกรรมที่นี่ ด้วยมาตรฐานของโรงพยาบาล ความสะอาด ความเชี่ยวชาญของแพทย์ ...

ภาพด้านล่างเป็นหลังเสริมจมูกไปแล้ว อิอิ มีดั้งละ ปังเลยค่ะ 55

..หลังจากนั้น 2 ปี เรารู้สึกว่า ถ้าเราเสริมคางอีกสักนิดก็จะทำหน้าใบหน้าของเราดูเรียวและมีมิติขึ้น ( แอบส่องกระจกเบาๆ++)  จากความประทับใจในครั้งที่แล้ว เราเลยเลือกทำกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์เหมือนเดิมค่ะ (อาบน้ำแต่งตัวไปพบคุณหมอกัน++)  
มาถึงโรงพยาบาล น้องๆพนักงานน่ารักมากๆ แนะนำเบื้องต้นเกี่ยวกับการเสริมคางได้ดีมาก เราเลยตัดสินใจเลือกเป็นเสริมคางของอเมริกากับคุณหมอวีรวุฒิ ( ตุ๊บๆๆๆตื่นเต้นๆ)  
        ถึงเวลาเข้าห้องผ่าตัด คุณหมอพูดคุยให้คำแนะนำ รู้สึกผ่อนคลายมาก ตอนทำไม่รู้สึกเจ็บเลยค่ะ ชิลล์ทุกรอบ 55555 ( เพราะที่นี้เข้าใช้ยานอนหลับ แล้วค่อยฉีดยาชาค่ะ ) เริ่ดตรงนี้แหละทุกคน  อิอิ ...

หลังทำเสร็จอยากอวด อิอิ ขอสักภาพละกัน   คางใหม่ของฉัน มาแน่ค่ะงานนี้ ! …

.. ผ่านไป 1 วัน แวะมาอัพเดทให้เพื่อนๆได้ติดตามกันค่ะ เรื่องอาการบวมเป็นปกติของการทำศัลยกรรมค่ะ แต่สังเกตได้ของเราบวมน้อยมากๆ ++++

เสริมคาง ผ่านไป 2 วัน ละค่ะ แอบออกมาข้างนอกรับลมสักหน่อย อิอิ แต่งหน้าเบาๆ เฮ้ย! ชอบจังเลยค่ะ ใบหน้าดูเรียวมีมิติมากๆเลย ดู V – Shape ไปอีก

และนี่คือรูปหลังทำไปแค่ 4 วัน บวมน้อยมาก หน้าเราดูเรียวขึ้นเลยค่ะ เวลาเราถ่ายภาพ หรือพบปะผู้คนเราก็มีความมั่นใจมากขึ้นค่ะ  ความมั่นใจของผู้หญิงเรามันก็เริ่มต้นจากใบหน้านี้แหละค่ะ 555  อยากมีความมั่นใจแบบเรา...ก็ต้องเริ่มต้นการเปลี่ยนแปลงตั้งแต่วันนี้.. ค่ะ เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะคะ ......
เดกขึ้นเยอะมากๆค่ะ น่ารักเลย
หน้าดูหวานขึ้นน่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้