ดู: 1901|ตอบกลับ: 13
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ผู้หญิงหมวยก็สวย แต่มีตา 2 ชั้นสวยกว่า แวะมากรีดตาที่เลอลักษณ์สิจ๊ะ

[คัดลอกลิงก์]
        ก็หมวยนี่คะ (ไม่ได้ตั้งใจ).. ก็หมวยนี่คะ (ไม่ได้ตั้งใจ)!  เลิกร้องไปละค่ะเพลงนี้ เพราะตอนนี้ไม่หมวยละค่ะ เกริ่นซะขนาดนี้!   ก็ต้องเม้าส์เรื่องตาสิคะ 555 เมื่อก่อนเราไม่มีชั้นตาเลย หมวยเลยแหละ ดูจากภาพได้

อื้อหือ ตาชั้นหรือนี่ 55

ต้องขอบคุณแรงบันดาลใจจากเพื่อนที่ทำให้มีวันนี้ค่ะที่แนะนำโรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพื่อนบอกว่าที่นี่ทำตา 2 ชั้นสวยมาก (ถามว่าเราเชื่อไหม ก็ยังนะ) กลับไปถึงบ้านนั่งเปิดเลยค่ะ พันทิป ดั้งโด่ง เพื่อนปลอบใจยามค่ำคืน วันนึงฉันจะไปถึงฝันกับตา 2 ชั้นที่สวยปังแบบดารา! Go .! Go!.. -> โรงพยาบาลเลอลักษณ์ พร้อมไหมถามใจเธอดู  .. อิอิ
                                                                                ..............................

มาซะเช้าเลยเรา! นั่งร้านกาแฟเบาๆ สถานที่อุ่นใจมาก สะอาดได้มาตรฐานจริงๆค่ะ พี่พนักงานก็น่ารัก ให้คำปรึกษาดีมากค่ะ โดยเฉพาะคุณหมอวีรวุฒิ  ให้คำแนะนำทุกอย่างเลย (หมอน่ารักด้วย อิอิ)
        พอถึงเวลาเปลี่ยนชุดผ่าตัด หัวใจเต้น ( ตุ้บๆๆๆ) พอคุณหมอฉีดยานอนหลับ โห ไม่รู้เรื่องอะไรเลยค่ะ ไม่รู้สึกเจ็บหรือปวดเลยตอนทำ พอทำเสร็จรีบถามหากระจกสิคะ (55555) ส่องกระจกปั้บ แววสวยเริ่มมาแฮะ ชั้นตาจ๋า มาหาพี่แล้ว อิอิ.. พี่พยาบาลก็จัดการปิดพลาสเตอร์ให้เรียบร้อย

อยากดูกันอะเด้! ว่า 3 วันแล้วเป็นไง บอกเลยค่ะว่า หายบวมเร็วมากๆ ชั้นตาจะค่อยๆยุบบวม แผลสวยมาก อิอิ อยากจะแต่งหน้า บล็อคตา กรีดอายแล้วอ่ะ แง่ๆๆๆ

มาอัพเดทการเปลี่ยนแปลงวันที่ 4  วันนี้ก็ยุบบวมกว่าเมื่อวานค่ะ แผลเริ่มเข้าที่  วันนี้มาแนวสาวแว่นนิดนึง อิอิ ออกมาข้างนอก ต้องดูแลกันหน่อย ..

วันนี้ที่รอคอย อิอิ 1 สัปดาห์กับ ตา 2 ชั้นที่สวยปังมากค่ะ เซลฟี่ถ่ายรูปชอบมากๆๆ  แวะมาตัดไหมกับโรงพยาบาลเลอลักษณ์ที่เดิมแต่คนละมุม  ที่แถมมาคือตา 2 ชั้นที่สวยถูกใจมากๆค่ะ บอกเลยว่า การเดินทางของคนที่อยากมีตา 2 ชั้นแบบสวยๆ ไม่ใช่เรื่องยาก แค่เดินเข้ามาที่นี ผ่านไปไม่กี่นาทีก็สวยปัง 2 ชั้นแน่นอน.....

แอบถามเพิ่มว่าทำคางด้วยป่าวคะ
สวยจังเลยคะ
หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ
ชั้นตาสวยจุง
ราคาเทา่รัยค่ะ
หน้าเปลี่ยนไปเลยค่ะ
ชั้นตาสวยมากค่ะ
ตาหวานขึ้นเลยคะ
หน้าหวานจังเลยคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้