ดู: 656|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] งานสันจมูกสวยเบอร์ใหญ่จากเลอลักษณ์ ถูกใจอย่างรุนแรงเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

2-3 เดือนก่อนปุ๋ยไปเสริมจมูกที่เลอลักษณ์มาแล้วคือชอบม้ากกกกก คนรู้จักนี่ทักทุกคนว่า.........อ้วนขึ้นป้ะเนี่ย เอ๊ย! ไม่ใช่! ทักว่าไปทำไรมาทำไมสวยขึ้น (แหมะ อยากตลกเนาะ) ก็บอกว่าไปทำจมูกมา ส่วนใหญ่บอกว่าสวย ดูเป็นธรรมชาติดี ดิชั้นก็ปลื้มสิคะ ยิ้มแก้มจะแตก วันนี้ว่างๆ ก็เลยอยากเล่าประสบการณ์เสริมจมูกให้ฟัง ไป เริ่มค่ะ!
        ต้องเกริ่นก่อนว่าของเดิมเราพอมีนะ ไม่ถึงกับแบนราบ (เอ๊ะนี่พูดถึงนมหรือจมูก 55) คือมันแค่ไม่ค่อยโด่งอ่ะ เราเลยอยากให้ตรงสันมันโด่งขึ้นมาอีกหน่อย แล้วที่เราเลือกเลอลักษณ์เพราะเคยเข้าไปดูในเพจเฟสบุ๊ก เค้าบอกว่าฉีดยานอนหลับก่อนแล้วค่อยฉีดยาชา โอ้ววว นี่แหละที่ชั้นต้องการ คือกลัวเจ็บมากค่ะ หลับๆไปซะจะได้จบไง หลังจากนั้นก็โทรไปสอบถามและจองคิวกับพนักงาน เย่ๆ จะได้ทำจมูกล้าววว
        เราเลือกทำกับคุณหมอณัทธรนะคะ เจ้าหน้าที่เค้าแนะนำตั้งแต่ตอนโทรคุยแล้ว พอถึงเวลาเข้าไปพบหมอก็ไม่ตื่นเต้นเท่าไหร่เพราะหมอใจดี น่ารัก หมอถามก่อนเลยว่าเราต้องการแบบไหน เราก็บอกว่า ขอแบบโด่งกำลังพอดี ไม่ต้องเว่อร์วัง เอาให้เข้ากับหน้าเรานี่ล่ะ หมอก็โอเคๆ แล้วเอาซิลิโคนมาให้เลือก สรุปว่าทรง Idol Nose เกรดมาตรฐานเหมาะกับเราที่สุด
        จากนั้นก็เป็นขั้นตอนทั่วไป พวกใส่เสื้อคลุม ล้างหน้า พอหมอเข้ามาฉีดยาให้เราก็หลับละค่ะ รู้สึกตัวขึ้นมาหมอยังทำไม่เสร็จหรอก แต่ไม่เจ็บ นึกในใจว่าคงใกล้เสร็จแล้วมั้ง อีกแป๊บนึงก็เสร็จจริงๆ ลุกขึ้นมาแอบเซเล็กน้อย พี่มึนยานอนหลับค่ะ 555
        เดินไปนั่งพักแป๊บนึงก็หายมึน แล้วก็ไปเอายาแล้วก็กลับบ้าน เห็นมะ เสริมจมูกง่ายๆแค่นี้เอ๊งงง

กลับถึงบ้านแล้ว รูปนี้คือหลังทำวันนั้นเลยนะ สังเกตชุด เตรียมนอนจ้าา 55

นี่วันรุ่งขึ้น มีช้ำบ้างเล็กน้อยพอกรุบกริบ อ้อ! ใครที่เสริมจมูกอย่าลืมนอนหนุนหมอนสูงนะคะ ปุ๋ยเองก็จัดไป 2-3 ใบเลย

ครบ 3 วันแล้ว เอาพลาสเตอร์ออกได้ เห็นสันจมูกนั่นไหม แอร๊ยยยย ดีใจ >__<

คือชอบมาก มันกำลังดี มันเป็นแบบที่อยากได้ คุณหมอนี่ทำถูกใจจริงๆ

รูปนี้น่าจะประมาณ 20 วัน ไม่มีปัญหาอะไร สบ๊ายยยย

หลงรักจมูกตัวเองอ่ะ

จะบอกว่าเราปลื้มมากถึงมากที่สุด ใครสนใจอยากเสริมจมูกขอแนะนำที่เลอลักษณ์เลย ได้อย่างใจ ไม่มีผิดหวัง หลังทำพนักงานก็โทรมาถามว่า เป็นยังไงบ้าง พอใจรึเปล่า มีปัญหาอะไรมั้ย คือปลื้มจริงๆเลยค่ะคุณผู้ชม
สวยดีค่ะพี่ โด่งกำลังดี
ชอบสโลปมากค่ะ สวยปัง
ทรงสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้