ดู: 435|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] 350ซีซี ใหญ่กำลังดี หน้าอกชดสมใจเลยค่ะ ทำที่ The sib clinic

[คัดลอกลิงก์]
ไปทำหน้าอกมา ดีต่อใจที่สุดดดดดด พอมีเวลาว่างก็เลยมาเขียนรีวิวแชร์ประสบการณ์ให้เพื่อนๆ ในกลุ่มนี้ได้ดูได้เห็นกัน ตอนนี้เราตัดไหมออกแล้ว แผลแห้งดีมาก กำลังเริ่มเข้าคอร์สนวดหน้าอกคือจริงๆ แล้วเราว่าจำเป็นนะ เพราะว่าหลังทำนมเสร็จหน้าอกจะได้ไม่เป็นผังผืดที่สำคัญหน้าอกจะได้นิ่มๆ ด้วยค่ะ แต่ถ้าใครไม่เข้าคอร์สนวดที่คลินิก ก็ใช้วิธีนวดด้วยตัวเองก็ได้
ทำไมเราตัดสินใจเสริมหน้าอกที่ The sib clinic เพราะเพื่อนสนิทเราก็มาเสริมหน้าอกที่นี้ ก็เลยมีโอกาสได้เม้าท์มอย สอบถามข้อมูลว่าเป็นยังไงบ้าง พอเพื่อนส่งรูปหน้าอกที่ไปทำมาให้เราดู โอ้แม่เจ้า!!! สวยจริงๆ เราเลยตัดสินใจเลือกทำที่นี้ค่ะ  
พอถึงคิวนัดปรึกษา ก็ได้มาพบกับคุณหมอที่เป็นผู้หญิง คุณหมอใจดีน่ารักสุดๆ วันนั้นคุณหมอให้เราใส่ชุดเพื่อลองใส่กับซีลีโคน ว่าเราจะเสริมขนาดเท่าไหร่ ของเราเลือกที่ 350 cc. คือไม่ใหญ่มาก กำลังพอดีกับตัวเรา
ภาพก่อนเราไปทำ
ภาพหลังทำตอนนี้ผ่านมา 20 วัน  
ตอนนี้เราก็ไปหาซื้อเสื้อในแบบไม่มีโครงมาใส่แทนชุดชั้นในฟองน้ำเดิมๆ เก่าๆ เราเอาไปทิ้งหมดเลยค่ะ
ถ้าเพื่อนๆ สนใจ เราแนะนำที่นี้เลยค่ะ หรือโทรไปก็ได้นะ 088-222-8660
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้