ดู: 1748|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวการเสริมจมูกที่ดิมอร์ คลินิค

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย มัณฑนา25 เมื่อ 2017-2-25 15:26

สวัสดีค่าชื่อ ป๊อปอาย ค่าวันนี้จะมารีวิวที่ไปเสริมจมูกถึงวันนี้ก้ประมาณ 5เดือนล่ะค่า

เป็นการทำจมูกครั้งแรกของเราเรยน่ะค่ะ

ก่อนจะตัดสินใจทำที่นี่ก็หาข้อมูลมามากพอสมควรทั้งดูรีวิวทั้งถามเพื่อนที่เคยไปทำมา

แต่ก้ไม่มีที่ไหนที่ดูแล้วอยากทำจนมาเจอที่ดิมอร์ คลินิคค่าด้วยเทคนิคการวางสิริโคนของที่นี้

ทรงจมูกที่ดูเป็นธรรมชาติเรยตัดสินใจมาทำที่นี่ค่า

มาดูรูปก่อนทำกันค่า

ตอนทำไม่รุ้สึกเจ็บเรยค่าคุณหมอมือเบามากๆทำให้หลังทำไม่ช้ำเรยค่ะหลังทำประมาณ4วันค่ะ

มาดูรูปหลังทำประมาณ หนึ่งเดือนกันค่ะ

ขออภัยที่รูปค่อยข้างน้อยน่ะค่ะเพราะปกติไม่ค่อยได้ถ่ายรุปเก็บไว้เรยค่ะ

มาดูรูปปัจจุบันกันดีกว่า

สำหรับคนที่กำลังตัดสินใจทำจมูกน่ะค่ะรับรองเรยค่ะว่าทำที่ดิมอร์คลินิคไม่มีผิดหวังแน่นอนค่ะ

ขอจบการรีวิวไว้เท่านี้น่ะค่ะขอบคุณค่า
หน้าเปลี่ยนแล้วสวยมากคะ.บวมนานไหมคะ?
ทำหมอไหนค่ะ ราคาเท่าไหร่ค่ะสวยมาก
สวยขึ้นมากเลยคะ
หน้าเปลี่ยนเลยคร่า^^สวยมากๆ
สวยคะ ค่าศัลเท่าไหร่คะ
มีรูปหลังทำแบบหน้าตรงมั้ยค่ะ  ราคาเท่าไหร่ค่ะ
สวยมาก. แบ๋วเลยอ่ะ
แบ๋วมากๆเลยคร้า ทรงจมูกสวยมาก
เจ็บไหมคะตอนทำ
ทรงสวยมากๆคะ
สวยมากคร้าาา
สวยมากคร้าา ดูเนียนเป็นทำมาชาติดี^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้