ดู: 1143|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] การทำจมูกมีความเสี่ยง เสี่ยงที่จะสวยมากกกกก ที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะ เราชื่อเจี๊ยบ วันนี้จะมารีวิวจมูกสวยๆ ที่เพิ่งไปงัดมา เอ๋… !!! ไม่ต้องอธิบายอะไรเยอะเนอะ รู้ๆ กันอยู่ ในดั้งโด่งเขียนกันมากมายเกี่ยวกับ การรีวิวจมูก ก็ไม่อยากอธิบายมาก แค่อยากมาอวดจมูกใหม่ หน้าเปลี่ยน สวยๆ กันไป มั่นหน้ามากค่ะ สวยจริงๆ ไม่อยากจะโม้

จะบอกว่าเลอลักษณ์ มีชื่อเสียงอยู่แล้ว สถานที่สวย ให้ความรู้สึกเหมือนอยู่บ้านเลย อีกอย่างเค้าดังด้านศัลยกรรมจริงๆ เพื่อนเราทำมาก็สวย คุณหมอใจดีค่ะ  พูดคุยกันก่อนเริ่มผ่าตัด เราได้ทำกับหมอศุภฤกษ์ เลือกซิลิโคน อเมริกา ทรง ไอดอลโน้ส
มาดูก่อนและหลังทำกันว่าเปลี่ยนไปมากแค่ไหน

เห็นอะไรมั้ย จมูกสวยขึ้นเยอะเลย หน้าคมขึ้นด้วย ลองดูค่ะ ใครที่กำลังคิดจะเสริมความงามอย่ารีรอ อย่าไปกลัว การลงทุนมีความเสี่ยง ไม่ว่าจะทางการเงินหรือหรือความสวย เห้อ ชีวีตจะเสี่ยงอะไรขนาดนี้ เคยฟังเพลงมั้ยคะ “รู้ว่าเสี่ยง แต่คงต้องขอลอง  รู้ว่าเหนื่อยถ้าอยากได้ของที่อยู่สูง ยังไงจะขอลองดูสักที” มาเป็นเพลงเลยทีเดียว ฮ่าๆ เอาล่ะค่ะ ว่าจะเขียนสั้นๆ ดัน ออกอ่าวซะนี่

มาดูระหว่างพักฟื้นกันบ้างเนอะ

แอบช้ำและบวมไปหน่อย ช่วง 2 วัน

รอยช้ำจางลง ช่วงวันที่ 4

อาการบวมเริ่มยุบลง ช่วง 13 วัน

รออีกนิดนะ ใกล้ละความสวยของข้า ช่วง 16 วัน

หน้าตรง 2 เดือนค่ะ

เสริมจมูก กับ รพ.เลอลักษณ์ งานสวย งานปลอดภัย ไม่รู้สิคะ เรามั่นใจแบบนั้น ทำออกมาดีก็รีวิวต่อเท่านั้นเอง กับทรงจมูกทรงไอดอลโน้ส โด่งจริงๆค่ะ

ไปก่อนล่ะนะ บ๊ายบาย ไว้ว่างๆ จะมาอัพรูปอีกค่ะ
โด่งกำลังดีนะคะ
สวยปังมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้