ดู: 1511|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูกที่เอเมดคลินิก ได้ดั้งดูโด่งสวยๆ แถมหน้ายังดูเด็กลงด้วย!

[คัดลอกลิงก์]
        สวัสดีเพื่อนๆ สมาชิกทุกคนนะคะ ชมพู่จะขออนุญาตรีวิวการแก้จมูกของชมพู่เองนะคะ ที่ต้องแก้เนี่ยเป็นเพราะว่าจมูกเดิมที่ไปทำมาครั้งแรกทรงไม่สวยเลยค่ะ เป็นแท่งแข็งๆ ดูไม่ธรรมชาติสักนิด อยากแก้มานานมากแล้วค่ะ แต่หาที่แก้ใหม่ไม่ถูกใจสักที (ไม่กล้าแก้ที่เดิมค่ะ กลัวแก้แล้วเป็นแบบเดิมอีก) พี่สาวของชมพู่เลยแนะนำว่าให้ลองไปที่ Amed Clinic ดูสิ เพราะว่าพี่สาวเห็นรีวิวมีแต่คนจมูกสวยๆ บางคนแก้มา 3 ครั้งแล้วยังออกมาสวยเป๊ะ ชมพู่เลยลองโทรไปสอบถามรายละเอียด แต่โทรไม่ติด! คือโทรหลายรอบมากแต่สายไม่ว่างตลอด เบื่อมากเลยค่ะ ก็เลยแอดไอดีไลน์ไปถาม+บ่นเรื่องมือถือสายไม่ว่าง มาดามก็ขอโทษยกใหญ่บอกว่าคนโทรมาทั้งวันก็เลยมีบ้างที่โทรไม่ติด ก็ถามเลยค่ะว่าคนที่แก้ที่เอเมดคลินิกหลายๆ รอบมีโอกาสทะลุมั้ย มาดามตอบว่ามีโอกาสแต่น้อยมาก เพราะว่ามาดามเค้ามีเทคโนโลยีกันปลายจมูกทะลุอะไรสักอย่างนี่แหละค่ะ จำได้ว่าเรียกว่า ไอเฟลทิป สงสัยจมูกจะโด่งพุ่งแบบหอไอเฟลมั้งคะ ห้าๆๆ คือมันน่าสนใจและดูปลอดภัยดี เราเลยจองแก้จมูกพร้อมใส่ไอเฟลทิปด้วยเลย ^_^

เข้าไปปรึกษาคุณหมอครั้งแรกตื่นเต้นมากเลยค่ะ กล้าๆ กลัวๆ เพราะเคยเจ็บตัวไปแล้วแล้วผลออกมาไม่โอเค แต่พี่ๆ ที่คลินิกรับประกันเลยว่าคุณหมอใจดีและทำจมูกสวย เราเลยเชื่อใจค่ะ มาทำคนละที่ผลที่ได้ออกมาก็ต้องคนละแบบ

นาทีบีบคั้นหัวใจมาแล้วค่ะ ฉีดยาชา!! คนอื่นอาจจะจิ๊บๆ แต่เรากลัวเข็มมาก ไม่ได้กลัวเจ็บเลยแต่กลัวเข็ม เราหน้าซีดแบบเห็นได้ชัดเลยพี่ๆ ผู้ช่วยคุณหมอน่ารักมากกกก ชวนคุยให้กำลังใจ จนเราโอเคขึ้น บอกตรงๆเลยว่าประทับใจมากค่ะ:) หลังจากการทำเสร็จ ก็คิดว่ามันจะบวม แต่แทบจะไม่บวมเลยค่ะอาการเขียวช้ำก็แทบจะไม่มีเลย ประคบเย็น-ร้อนตามคุณหมอสั่ง ทานยา นอนหมอนสูง เช็ดแผล แค่นี้เองค่ะ ใช้ชีวิตประจำวันได้ปกติ  ไม่มีอาการเจ็บนะค่ะ มีแค่ตึงๆ นิดหน่อยค่ะ

ตอนนี้ก็ 2 เดือนแล้วที่แก้จมูก ที่สังเกตเห็นได้ชัดเจนเลย คือ "หน้าเด็กลงค่ะ"เป็นธรรมชาติมาก ไม่บอกก็ไม่รู้ว่าเสริมมา เข้ากับรูปหน้า คือดีอะค่ะได้จมูกสวย ธรรมชาติ พุ่งแรง แต่ไม่ต้องกลัวทะลุอีกด้วย สำหรับใครที่อยากมีจมูกสวย เราแนะนำที่เอเมดคลินิกเลยจ้า
สวยงามมาก ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-27 17:41:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
wanneeponok ตอบกลับเมื่อ 2017-2-24 17:15
สวยงามมาก ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ

ชมพู่ได้โปร55,999 ค่ะ เพราะมีค่าแก้ด้วย แล้วก็เสริมแบบมีตัวกันทะลุด้วยค่ะ
สวยขึ้นเยอะมากๆเลยอ่ะ
หน้าเด็กลงจริงๆด้วย สวยเริ่ดมากๆ
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-7 14:32:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
aornatt ตอบกลับเมื่อ 2017-2-28 15:17
สวยขึ้นเยอะมากๆเลยอ่ะ

ขอบคุณค่ะ ซิส
อยากเห็นรุปอีกเยอะๆๆๆ
ทรงเรียว สวยขึ้นมากๆเลย
สวยมากเลยจ้าว
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-20 16:23:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อัพเดตรูปกันหน่อยค่าาา

ทำกับคุณหมอท่านไหนค่ะ
ทรงจมูกสวยมาเลยเธอ
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-24 15:46:28 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Punpun54 ตอบกลับเมื่อ 2017-3-20 17:24
ทำกับคุณหมอท่านไหนค่ะ

จำชื่อคุณหมอไม่ได้แล้วอ่าา โทดทีนะคะ
จมูกพุ่งสวยมากๆเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้