ดู: 1452|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปลูกผม] กลับมาอัพเดทหลังไปปลูกผมมา 1 ปี ผมของผมขึ้นจริงๆ นะครับ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chatpakorn_k เมื่อ 2017-2-23 14:59

ผมเคยสัญญาไว้ว่าถ้าผมขึ้นเยอะกว่าตอนนั้น จะมาอัพเดทผมให้ดูกัน  ตอนนี้ผมปลูกผมมาได้ ปีกว่าๆ แล้วนะครับ ผมยังคงขึ้นแข็งแรงดีครับ หัวไม่เถิกเหมือนแต่ก่อนแล้วนะครับ ไม่เครียดแล้ว ฮ่าๆ เผื่อใครเพิ่งเคยอ่านเป็นครั้งแรก ผมไปปลูกผมมานะครับ ปลูกผมที่ 1,650 กราฟครับ ใช้เทคนิคที่ปลูกผมคือ FUE คือถอนรากผมจากด้านหลังมาเติมผมด้านหน้าที่หายไปครับ ตอนนี้ผ่านมาปีกว่าๆ ผลลัพธ์เป็นที่พอใจสำหรับผมมากเลยครับ ผมขึ้นหนา และยาวเหมือนผมปกติเลยครับ เดี๋ยวนี้จะเซ็ต จะจัดผมทรงอะไร ผมไม่หวั่นแล้วนะครับ ฮ่าๆ ผมพิมพ์มาเยอะแล้วเดี๋ยวจะหาว่าผมโม้ มาดูภาพกันดีกว่าครับ

ภาพนี้เอาก่อนปลูกผม กับหลังปลูกผมมาเทียบกันนะครับ เผื่อใครจำกันไม่ได้

ดูแลกันอย่างดีเลยครับ ผมปลูกผมมาปีหนึ่งแล้ว คุณหมอยังนัดเข้ามาติดตามผลอยู่เลย ที่นี่เขานัดติดตามผลปลูกผมบ่อยมากครับ หากมีปัญหาหลังการปลูกผมก็นัดคุยกับคุณหมอได้เลย แต่ของผม ผมไม่มีปัญหาครับ คุณหมอยังชมว่าผม ของผมดกดำดีมากครับ

ของเค้าดีจริงๆ ครับ

เดี๋ยวนี้มั่นใจกว่าแต่ก่อนมากขึ้นครับ จะเห็นได้เลยว่าผม กล้าเสยผมมากขึ้น กล้าเซ็ตผมเปิดหน้าผากมากขึ้นครับ แล้วพอมั่นใจมากขึ้น ก็กล้าให้คนอื่นถ่ายรูปให้มากขึ้นครับ เป็นแต่ก่อนผมจะไม่กล้าให้คนอื่นถ่ายรูปให้เลย ต้องเซลฟี่ตลอด เพราะกลัวคนอื่นถ่ายรูปออกมาจะเห็นหัวเถิกผมครับ แต่ตอนนี้จะถ่ายมุมไหนจัดมาเลยครับ ไม่ต้องกลัวเห็นหัวเถิกผมแล้ว ฮ่าๆ ถ้าใครที่หัวล้าน หัวเถิก ผมน้อย แล้วทำให้รู้สึกเครียดไม่มั่นใจ ผมแนะนำที่มาสเตอร์พีซ คลินิกเลยครับ ที่นี่ผมกล้ารับประกันว่าผมขึ้นจริงๆ นะครับ
ค่าใช้จ่ายกราฟฟละประมาณเท่าไหร่ครับผม
หลังจากปลูกแล้ว กี่เดือนผมถึงเริ่มขึ้นครับ
ปลูกแล้วมันถาวรมั้ยอ่ะน่าสนใจ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้