ดู: 1344|ตอบกลับ: 10

[เสริมจมูก] เพิ่มความหล่อ เพื่อหาคนรู้ใจ ขอบคุณเลอลักษณ์ครับ

[คัดลอกลิงก์]

ดีครับผม ผมเขินมากครับ เท่าที่นั้งอ่านมามีแต่รีวิวของผู้หญิง  ผมขอเป็นเสียงเล็กๆ สำหรับ ผู้ชายที่อยากจะมีดั้งล่ะนะครับ ไม่สมัยนี้ก็ใช่จะเรียกว่า ผู้หญิงอย่าหยุดสวยอย่างเดียวนะครับ ผู้ชายอย่างผม ก็อยากจะหล่อบ้างเหมือนกัน สมัย ผู้หญิงสวยๆ ก้เลือก ผู้หชายหล่อๆ  หมดอะครับ แล้วคนที่หน้าตาธรรมดาอย่างผม จะใครมองล่ะครับ ถ้าไม่รวย ไม่ม่ให้เปย์ ก้โสดกันไป
        ผมเลยตัดสินใจปรับหน้า เพิ่มความหล่อ สักกะนิด เอาจมูกก่อนนะกัน แหม่ไม่ถนัดเลยจริงกะเครื่องพวกนี้ เลยลองถามเพื่อนผู้หญิงดู
ผม :: เฮ้ย พวกเมิงทำจมูกที่ไหนกันว่ะ ???
เพื่อน :: คำตอบที่ได้ .... เมิงเสือกอะไร
เงิ่บครับพี่น้อง ถามดีๆ คำตอบที่ได้ ??? ถามไปอีกรอบ
ผม :: ทำที่ไหน กรูจะไปทำ
เพื่อน :: อึ้งไปเลยครับ ..... บอกว่าเลอลักษณ์
ผม :: บอกสั้นๆ พาไปทำหน่อย กรูกลัว
        หลังจากนั้นไม่กี่วัน ผมก็ได้มาทำที่เลอลักษณ์ แม่เจ้าโว้ยยยยย รพ. หรือ รร. สวยหรู ผมนี้ไม่กล้าเดินเข้าไปเลย สถานทีสวยงามมากครับ พนักงานยิ้มแย้มแจ่งใส (น่ะสงสัยยังเช้าอยู่ ล่อเล่นนะครับ)
        เพื่อนผมก็พาเข้าไปคุยนั้งฟังเค้าแนะนำ ซิลิโคนจมูกต่างๆ  แต่ผมเลือก Idolnose เกรดพรีเมี่ยมครับ ก่อนเข้าไปผมก็กังวลนะ เพื่อนเบอกว่าไม่ต้องกลัวที่เค้ามียานอนหลับให้แล้วก็ฉีดยาชา คือเมิงจะไม่เจ็บเลย
        หลังจากที่ผมเข้าห้องผ่าตัดไปแล้วมาดูหลังทำกันครับผม แต่วันที่ทำวันแรกผมไม่ได้ถ่ายไว้ ขอลงวันที่สองเลยนะครับ

หลังทำ 2 วัน (2).jpg
หน้าบวมกันไป รอยุบก่อนครับ แหม่วันที่ 2นี้ตึงดีจังฮ่าๆ เข้าใจความรู้สึก ผู้หญิงเลยว่า ความสวยไม่ได้มาง่ายๆ จริงๆ

หลังทำ 3 วัน  (2).jpg
วันที่ 3 แกะพลาสเตอร์ออกแล้ว บวมแบบเห็นชัด ขออนุญาติข้ามช่วงนี้ไปเลยแล้วกัน

หลังทำ 26 วัน (3).jpg
วันที่ 26 ครับผม บวมลดลงแล้ววว แต่ผมดีใจที่มันซ้ำน้อยครับ

1 เดือน เท่ากับ 30 วัน (จะเล่นทำไม งง ตัวเอง)  เพื่อนๆ บอกว่า ปลายจมูกเมิงสวยมาก จะอิจฉาทำไม งง ??? ฮ่าๆ ขอหล่อสักนิด เพื่อจะได้คนคู่ใจอย่างคนอื่นบ้าง

ผมขอโชว์รูปก่อนและทำครับ ผมพอจะมีปลายจมูกอยู่แล้ว สาเหตุที่เลือก Idolnose เพราะอยากได้สันดั้ง โด่งๆอีสักหน่อย
โพสต์ 2017-2-24 09:19:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โด่งได้ใจมาก
โพสต์ 2017-3-2 09:52:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดั้งโด่งพุ่งม้ากกก
โพสต์ 2017-3-25 14:11:48 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โด่งพุ่งหล่อเลยค่ะ จมูก
โพสต์ 2017-4-11 16:12:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
งานดีมากค่ะ
โพสต์ 2017-5-15 14:53:30 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
โพสต์ 2017-6-10 09:15:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
จมูกโด่งพุ่ง
โพสต์ 2017-6-19 15:02:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปลายจมูกพุ่งสวย
โพสต์ 2017-6-24 08:58:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ปลายพุ่งมาก
โพสต์ 2017-8-5 16:23:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เท่าไหร่คับผม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้