ดู: 928|ตอบกลับ: 8

[เสริมจมูก] ปฏิบัติการงัดดั้ง by รพ.เลอลักษณ์ ไม่สวยก็ให้มันรู้ไป!

[คัดลอกลิงก์]
หลังทำ 25 วัน (2).jpg

ใครกำลังอยากเสริมจมูกบ้างเอ่ย เข้ามาอ่านรีวิวของเราได้นะคะ เผื่อจะมีประโยชน์บ้างไม่มากก็น้อย เชิญค่ะๆ

เราชื่อใบเฟิร์น เป็นผู้หญิงตัวน้อยๆที่อยากมีดั้ง ฮาาา ก็เลยอยากเสริมจมูกค่ะ เราไม่ค่อยกลัวเท่าไหร่นะ รู้สึกว่าสมัยนี้เทคโนโลยีมันก้าวไกล เครื่องไม้เครื่องมือทันสมัยขึ้นเยอะ แต่เรามีข้อแม้ว่าต้องเสริมที่โรงพยาบาลเท่านั้น ไม่เอาคลินิก เพราะซีเรียสเรื่องความปลอดภัยค่ะ

ที่เราเลือกโรงพยาบาลเลอลักษณ์เพราะมีคนรู้จักไปทำมาแล้วเค้าว่าดี เป็นโรงพยาบาล ปลอดภัย หมอที่ทำเป็นศัลยแพทย์ตกแต่งจริงๆ เราคิดว่าน่าเชื่อถือดีก็เลยเลือกที่นี่

เอารูป Before ให้ดูก่อนเนอะ

นี่ จัดไปเลย 3 มุม จะได้เห็นชัดๆ เห็นมั้ยคะ สันจมูกไม่ค่อยมี สโลปลงไปเลย

เราเริ่มจากการโทรไปจองคิว แล้วพนักงานก็แนะนำว่าให้เสริมกับคุณหมอวีรวุฒิ หมอทำมาเยอะแล้วค่ะ สวยๆทั้งนั้น เราก็ อืมๆๆ เค้าว่าไงก็ว่าตามนั้นแหละ 55

พอถึงวันนัด เดินเข้ารพ.นี่แบบโอ้โห สวยมาก นี่มันรพ.หรือโรงแรม ก็เดินเข้าไปบอกชื่ออะไรตามปกติ ทีนี้ระหว่างนั่งรอเราหิวอ่ะ ก็เลยลงไปกินข้าวที่ชั้น 1 เค้ามีร้านอาหารของรพ.นะ ร้านเล็กๆ รสชาติก็ใช้ได้แต่ข้าวแข็งไปนิด กินเสร็จก็ขึ้นมานั่งรอต่อ

จากนั้นพยาบาลเรียกให้เข้าไปพบหมอ หมอเอาซิลิโคนมาให้เลือกหลายแบบอยู่ แต่เราเลือก Idol Nose เพราะเป็นทรงที่เน้นสันจมูก ดี จะได้โด่งๆ

ไปค่ะ ไปกันต่อ เราเข้าไปเปลี่ยนชุด ล้างหน้า ใส่หมวกคลุมผมแล้วนอนรอหมอ พอหมอมาก็ฉีดยานอนหลับ หมอบอกว่าพอหลับแล้วจะฉีดยาชาที่จมูก เราจะได้ไม่เจ็บ แหมะ เริดค่ะ ชอบตรงนี้แหละ พอตื่นมาก็มีดั้งเลย คือดีอ่ะ หลังจากนั้นก็รับยาแล้วก็กลับบ้าน

เพิ่งทำเสดเลย มันโด่งขึ้นจริงๆ อิชั้นปลื้มมมม

หลังทำ 1 วัน.jpg

กลับบ้านละค่ะ

หลังทำ 3 วัน.jpg

เอาพลาสเตอร์ออกละ รู้สึกจะครบ 3 วันแล้วนะ จำไม่ได้ ถ่ายไว้นานแล้ว

หลังทำ 25 วัน (5).jpg

1 เดือน ทรงสวย ชอบ

หลังทำ 25 วัน (1).jpg

เซะซี่มะ คริๆ

หลังทำ 25 วัน (4).jpg

ถ่ายรูปตลอด มีดั้งแล้วหนิ ถ่ายมุมไหนก็สวย

หลังทำ 25 วัน (6).jpg

สวยถูกใจอย่างแรงเลยจ้า

สรุปคือชอบมาก เลิฟดั้งตัวเองตอนนี้สุดๆ แต่งหน้าได้หลายแนวเลย หมอกับพยาบาลก็ดูแลดีค่ะ การบริการน่าพอใจ ถือว่าประทับใจนะคะ งั้นเฟิร์นขอจบการรีวิวไว้เท่านี้นะ ลาไปก่อน สวัสดีค่า
หลังทำ 1 เดือน (2).jpg
โพสต์ 2017-3-15 10:43:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอเคเลยนะเนี่ย
โพสต์ 2017-4-8 16:31:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาแพงไหมค่ะ
โพสต์ 2017-4-11 16:14:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ธรรมชาติมากน่ารักค่ะ
โพสต์ 2017-5-22 08:54:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่ารัยค่ะ
โพสต์ 2017-7-29 14:59:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยเริ่ดเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้