ดู: 1756|ตอบกลับ: 3

[เสริมหน้าอก] อัพไซส์ครั้งแรกในชีวิต จากสาวคัพ A ขอเป็นสาวคัพ C

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nonbungke เมื่อ 2017-2-20 12:43

มาแล้วจ้า มาแล้ว หนอนบุ้งเองน๊า รอว่างอยู่นาน วันนี้จะมารีวิวจากการทำหน้าอกครั้งแรกในชีวิต จริงๆ ก็เป็นคนที่พอจะมีหน้าอกอยู่บ้าง ดันดันเอาก็ตู้มดี แต่เวลาใส่ชุดว่ายน้ำที โอ้วโหววว แบนเรียบ
        ตอนนั้นแบบหาข้อมูลเยอะมาก เพราะการทำหน้าอกมันเป็นการผ่าตัดใหญ่ ต้องมีการวางยาสลบเลยอยากได้คลินิกที่มาตรฐานคุณหมอเก่งเก่ง แบบที่เราปลอดภัยที่สุด
        จนเจอน้องกวาง น้องกวางเลยแนะนำให้รู้จัก กับคลินิก Masterpiece บอกว่าคุณหมอเก่งมาก สาวสาวกรุงเทพทำเยอะมากเลย  และผลออกมาน้องก็พอใจสุดสุด นี่...ก็ลุยเลยค่ะ !!!
        พอไปถึงคลินิก โอ้วโหว คนเยอะมากจริง และทีมงานที่คลินิกก็สวยๆ ทุกคน...นี่โล่งใจเลยทำเสร็จ ชั้นต้องเด้งแน่นอลลลล

คุณหมอก็ให้คำแนะนำดีมากเลยค่ะ  อยากให้คนไข้ออกมาสวยเป๊ะมากที่สุด ซึ่งหน้าอกของบุ้งทำมาแบบพอดีตัวขนาด 300 cc แบบสมส่วนนะคะ
        ส่วนคำถามเรื่องความเจ็บบอกเลยว่า....เจ็บค่ะ แต่เจ็บน้อยกว่าที่คิดเยอะมาก ใช้เวลาแค่ 3 วันก็ลุกขึ้นได้เองแบบปกติ พักฟื้นแค่ 5 วันก็ซ่าได้แบบฟินฟิน หลังจากไปอัพไซส์มา ไม่ใช่บุ้งคัพ A อีกต่อไป  

ต้องขอบคุณคลินิกมาสเตอร์พีซนะคะ ที่ทำให้หนอนบุ้งเหมือนเป็นคนใหม่ เวลาใส่เสื้อผ้าก็มั่นใจขึ้น บอกเลยต้องมีโปรแกรมต่อไปแน่ๆ ติดตามรอชมได้เลย ใครอยากสวยก็รีบแวะไปนะคะ Inbox ไปถามได้ที่แฟนเพจ https://www.facebook.com/masterpiececlinicbeauty หรือแอดไลน์ @masterpiececlinic ก็ได้ค่ะ

โพสต์ 2017-2-24 19:11:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำเเล้ว sexy มากกก
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-3-7 03:12:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
Candyly ตอบกลับเมื่อ 2017-2-24 19:11
ทำเเล้ว sexy มากกก

ขอบคุณค่ะ
โพสต์ 2017-7-3 13:17:31 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาประมาณเท่าไหร่จร๊ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้