ดู: 903|ตอบกลับ: 8

[เสริมจมูก] จมูกปังมากค่ะ ความสวยมักเพิ่มขึ้นตามอายุ ขอบคุณเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสคร้า เพื่อนและพี่ๆ ชาวดั้งโด่ง ทุกคนนะค่ะ แนะนำตัวก่อนนะค่ะ สมาชิกใหม่ของบอร์ดเลยค่ะ แต่ว่า อ๋อมแอ๋ม แอบเข้ามาส่องบอร์ดนี้มาสักระยะ แล้วนะค่ะ แต่ว่านี้เป็นการเขียนรีวิวครั้งแรก และยังเป็นการทำศัลยกรรมครั้งแรกด้วยเช่นกัน ความรู้บอกเลยค่ะ กลัวมาก เห็นข่าวก็เยอะ
อ๋อมแอ๋ม เป็นคนที่มีดั้งอยู่แล้ว แต่ไม่มากค่ะ ก็อย่างว่านะค่ะ  ผู้หญิงอย่าหยุดสวยค่ะ ความสวยต้องเพิ่มขึ้นตามอายุ ขึ้นอายุมาก เราก็สวยขึ้น ฮ่าๆ ว่าไปเรื่อยเปื่อยเนอะ คนใครก็อยากดูดีทั้งนั้นแหละค่ะ น้อยมากที่จะเจอ ผู้หญิงน่าสดๆ เดินห้างไปทำงาน  ก็แต่งหน้าเบาๆ ออกมากกันทั้งแหละ เชื่อลองสังเกตดูเนอะ
มาดูก่อนทำของแอ๋มกันก่อนดีกว่าค่ะ เพื่อนแอ๋มเองก็ไม่อยากให้ทำนะ เพราะบอกว่าแกมีแล้วจิทำทำไม ว่ะ  !!! ก้มีแบบไม่เยอะ ไม่พุ้ง แอ๋มว่ายังสวยหไม่สุด ในชีวิวตของพยายามสวยให้สุดก่อน สวยไม่สวยค่อยว่ากันค่ะ

Acrobat Reader DC.lnk.jpg

ตอนแอ๋มเลือกสถานที่ทำจมูก แอ๋ม ก็แอ๋มมาส่องที่บอร์ดนี้แหละค่ะ แล้วก็ตามเว็ปของแต่ล่ะคลีนิคต่างๆ เฟสบุ๊คก็มี เพื่อนลองค้นดูนะค่ะ การหาข้อมูลมากๆ เป็นผลดีค่ะ ส่วนเรื่องเคส แอ๋มว่ามีทุกที่ค่ะ ไม่มีที่ไหนไม่มีหรอกเนอะ
คุณแมม่แอ๋มก็แนะนำว่า เลือกสถานที่ ที่เป็น รพ. ไหม ??? ดูปลอดภัยดี เครื่องมือน่าจะทันสมัยกว่าด้วยนะ  แอ๋มสนใจที่คุณแม่พุดนะ  ลองเลือกๆดู บางที่ราคาสุดติ่งกระดิ่งแมวเลย ฮ่าๆ ว่าเจอ รพ.เลอลักษณ์ ลองดูรีวิว และถามคุณแม่ และเพื่อนๆ ดู เสียงส่วนใหญ่ บอกเอาเลย คุณหมอที่นี้เก่งๆ เยอะ ก้เลยเข้าไปทำเลยค่ะ
มาดูหลังทำกันบ้างค่ะ ว่าจะแตกต่าง กันมากน้อยขนาดไหน สวยหรือป่าว

หลังทำวันแรกค่ะ ความมึนๆ นิดหน่อยๆ บอกเลยว่าไม่เจ็บเลยค่ะ หมอมือเบ๊าเบา แต่ก็กลัวซ้ำนะ ก็แอ๋มเป็นคนซ้ำง่ายอยู่เหมือนกัน

ไม่รอดจ้า มาล่ะความเขียว ความซ้ำ ความบวม มาเต็มค่ะ

7 วันค่ะ แล้วค่ะอาการเขียวลดลง แต่จมูกยังบวมอยู่เลย เพื่อความสวยฉันต้องอดทน ฮ่า.....

เย้ !!! บวมลดลงแล้ววว มีแต่คนทักว่าสวยขึ้น ดูๆ ความสวยบังเกิดค่ะ นี้แค่ 15 วัน เองนะ ยังสวยขนาดนี้ ถ้าเข้าที่แล้วจะสวยขนาดไหน ดีใจสุดคือทำออกมาแล้วสวย

ลองเลือกดูนะค่ะว่าเพื่อนอยากจะทำที่ไหน แนะนำค่ะ ว่า เน้นความปลอดภัยเป็นหลักเนอะ ข่าวช่วงนี้ออกมาเยอะๆ จริงๆ เรื่องการทำศัลยกรรมแล้วเกิด เหตุไม่คตาดคิดขึ้น ขอบคุณที่เข้ามาอ่านและชมรูปนะค่ะ เราอยากจะแนะนำ รพ.เลอลักษณ์ นะค่ะ ห้องผ่าตัดสะอาดค่ะ บริการดี และอีกอย่างชอบตรงที่มีติดตามหลังทำ น้องๆ เค้าน่ารักมากค่ะ

โพสต์ 2017-2-22 14:06:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยคร้าาาา ทำออกมาแล้วพุ่งมากเลยค่ะ
โพสต์ 2017-2-23 13:15:08 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มาเป็นสันเลยจ้าาา สวยๆ
โพสต์ 2017-2-24 15:00:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โด่งสวยเลย
โพสต์ 2017-2-25 17:33:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยๆคร้าาาาา
โพสต์ 2017-4-8 16:32:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าวๆๆมากๆค่ะ
โพสต์ 2017-4-11 16:16:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
งามๆๆมากค่ะ
โพสต์ 2017-5-18 16:25:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โด่งสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้