ดู: 4919|ตอบกลับ: 0

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิวโบท็อกซ์ เมโสแฟต เมโสหน้าใสที่ V Square Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Boatiizz เมื่อ 2017-2-19 21:32

สวัสดี ท่านผู้อ่านทุกท่าน
แนะนำตัวก่อน เราชื่อโบ้ท นะคะ
จริงๆ เราติดตาม อ่านรีวิวของหลายๆ ท่านในนี้มาพักใหญ่อยู่
และแล้ว ก็ถึงเวลาที่เราจะมารีวิว ของเราเองบ้าง

เราก็เป็นพริตตี้ MC รับงานทั่วไป นี่แหละค่ะ ยิ่งเราใช้หน้าเยอะ ผิวเยอะ แต่งหน้าเยอะ ออกแดด โดนแสงเยอะ
ผิวเรา ก็มีเสื่อมลง มีหมองลง เป็นธรรมดา แต่ พริตตี้อย่างเรา จะยอมได้ยังไงคะ งานหายกันพอดี

และพอดีว่า ช่วงที่ผ่านมาก็ดูโทรมๆ อยู่ ก็เลยหาข้อมูลดู ไปเจอ v-square clinic ค่ะ ใกล้บ้านเราด้วย อยู่ตรงเมเจอร์รัชโยธิน นี่เอง ก็เลยลองแวะไปดูค่ะ

เข้าไปหน้าเคาท์เตอร์ ก็บอก เขาไปว่าเรามีปัญหาอะไรมาบ้าง เขาจะได้ดูโปรแกรมให้เราถูก
ซึ่งเราก็บอกเขาไปว่า เรามีปัญหาเรื่อง ผิวหมอง ทาง พนักงานเขาเลยแนะนำ เมโส หน้าใส ให้เรา
เรามีปัญหาเรื่องหน้ากลม แก้มเยอะ อยากมาเก็บกรอบหน้า อีกหน่อย พนักงานเขาแนะนำให้เรา โบท๊อกซ์ กับ เมโสแฟตให้เรา
เราโอเคค่ะ จากนั้นก็นั่งรอคุณหมอ

ตอนเราเข้าไปพบคุณหมอ คุณหมอนี่กันเองมากๆ ยิ้มตลอด
แล้วเราก็บอกคุณหมอไปอีกรอบ ว่าปัญหาเราคืออะไร อยากมาทำอะไร
คุณหมอ ก็แนะนำ เหมือนเดิมค่ะ แต่เพิ่มเติมคือ บอกเราว่า ต้องทำยังไงบ้าง ใช้ยาตัวไหน อะไร เท่าไร งี้ค่ะ พอไม่มีความสงสัย ก็เริ่มทำเลย

ตอนทำ คุณหมอให้ดู ยาด้วยนะคะ ว่านี่ของแท้ แกะกล่องใหม่ ดูดยาใส่เข็มกันต่อหน้า กลัวไม่มั่นใจ 555 แถมยังให้เราเอากล่องกลับบ้านไปเช็คได้ด้วยนะ
ตอนลงเข็ม ก็ไม่ได้เจ็บอะไรมากมาย คุณหมอ ค่อยๆ ค่ะ มืเบามากๆ

อึดใจเดียวก็เสร็จ

ตอนนี้ ทำมาได้ 3-4 วันแล้วค่ะ

มาสรุปผลกันดีกว่า
ถามว่า พอใจไหม ตอบเลยว่ามากๆ เราได้กรอบหน้าที่เราอยากได้ หน้าเราเล็กลง
ส่วนเรื่องผิว เมโสหน้าใส ก็ช่วยเราได้ค่ะ ผิวเราสว่างขึ้น แต่งหน้าติดง่ายขึ้น แต่งแบบบางๆ ไม่ต้องหนา ยังได้เลยค่ะ

คุ้มค่ากับเงินที่ลงทุนค่ะ แล้วไว ถ้าเรามีปัญหาผิว เราจะกลับไปอีก แน่ๆ ค่ะ

BEFORE

IN PROCESS

AFTER
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้