ดู: 425|ตอบกลับ: 1

[เสริมจมูก] รีวิวทำจมูกสวย โด่ง ธรรมชาติเข้ากับรูปหน้าตัวเองสุดๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thiya_peemai เมื่อ 2017-2-19 17:22

สวัสดีค่ะ เราชื่อ “ปีใหม่” แต่ขอแทนตัวเอง ว่า “ใหม่” นะคะ คือ ใหม่ขอเกริ่นก่อนเลย ว่าเราเป็นคนชอบถ่ายรูปมากกก ไม่ว่าไปเที่ยวไหน ทำกิจกรรมอะไร หรือแม้กระทั่งอยู่บ้าน เราก็ชอบถ่ายรูปเก็บไว้ดูเป็นความทรงจำค่ะ อิอิ แต่ปัญหาของใหม่ คือ ใหม่เป็นคนที่มีจมูกอยู่แล้ว แต่ช่วงปลายจะเยอะหน่อย พอเวลาใหม่ถ่ายรูปหน้าตรง กลับดูไม่มีดั้ง เลยทำให้ใหม่ตัดสินใจมาทำศัลยกรรมจมูก เพราะอยากให้เวลาถ่ายรูปออกมาแล้ว หน้าดูมีมิติมากยิ่งขึ้นค่ะ แหะๆๆ

พอตัดสินใจแล้ว ว่าจะทำจมูก เราก็หาข้อมูลมาเกือบ 2 ปีเลยค่ะ ไม่ว่าจะรีวิวกระทู้ต่างๆ หรือเว็ปไซต์ของคลินิกเอง เราก็จะดูจากทรงตามคลินิกต่างๆ ที่มีรีวิว แต่ก็ยังไม่ถูกใจ จนมาเจอที่ Pmed Clinic เป็นทรงที่เราถูกใจที่สุด ก็เลยตัดสินใจทำกับคุณหมอต้นค่ะ

ตอนทำนี่ ชิวมากค่ะ หมอต้นเปิดเพลงให้ฟังไม่เท่าไร แถมยังร้องเองด้วย ยิ่งทำให้รู้สึกไม่กลัวเลย แค่แอบเจ็บจี๊ดๆ ตอนฉีดยาชาเท่านั้นค่ะ แล้วจากนั้นก็ไม่รู้สึกอะไรแล้ว รู้ตัวอีกที.. อ่าวสวยแล้ว 5555555555

แค่ 5 วัน จมูกเราก็หายบวมแล้วค่ะ พอเข้าอาทิตย์ที่ 2 ก็แต่งหน้าได้แล้ว จริงๆ แต่งได้ตั้งแต่ 7 วันแรก แต่เรารอให้แผลแห้งสนิทก่อนถึงค่อยแต่งค่ะ

แรกๆ ที่ทำก็รู้สึกแปลกๆ อาจเพราะยังไม่ค่อยชิน

พอเริ่มเข้าที่ 1 เดือนไปแล้ว ก็มีที่เพื่อนทักว่าสวยเข้ากับหน้ามาก
ไปไหนมาไหน ก็มีคนเข้ามาถามตลอดว่าจมูกสวยจัง ทำที่ไหนมาคะ

2 เดือนค่ะ

9 เดือน

จมูกสวยถูกใจมากค่ะ เทียบรูปก่อนหลัง ให้เห็นชัดๆกันอีกทีนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้