ดู: 2728|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] เมื่อสาวปากบาง อยากจะลองปากอวบอิ่มแบบไคลี่ เลยมาจัดฟิลเลอร์ที่เมดเมติก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nene_am เมื่อ 2017-2-19 15:37

สวัสดีค่ะ วันนี้มาเขียนรีวิวที่ไปฉีดฟิลเลอร์ปากอวบอิ่มมาค่ะ เห็นยังไม่ค่อยมีรีวิวเลย
คิดว่าน่าจะเป็นข้อมูลให้เพื่อนๆ ที่อยากลองทำนะคะ

เรามาฉีดที่เมดเมติก บาย เมโกะค่ะ เพราะมีคนรู้จักเคยมาฟิลเลอร์ที่นี่ แล้วดีมาก คุณหมอเก่งมาก
เห็นว่าเค้ามีฟิลเลอร์ที่ปากด้วย แล้วเราเป็นคนปากบาง อยากจะลองมีปากเซ็กซี่อวบอิ่มดูบ้าง

เป็นคนปากบางค่ะ

ก่อนฉีด

หลังฉีดทันที (อวบอิ่มขึ้นนเลย)

สำหรับฟิลเลอร์ปากอวบอิ่มที่เมดเมติก จะฉีดจำนวน 1 ซีซีค่ะ

ทางคลินิกเค้าบอกว่าจะเข้าที่ประมาณ 7 วัน
แต่ในรูป ผ่านไป 3-4 วัน ก็เริ่มเข้าที่ค่ะ ปากสวยอวบอิ่มม๊ากกก ทาลิปแล้วสวยสุดๆเลยค่า ปลื้มปริ่ม ทาลิปแล้วส่องกระจกไม่หยุดเลย 55555

ปากอิ่มสวยดีจัง เด๋วจัดมั่งแพงมั้ยคะ ใช้ฟิลเลอร์ของอะไรคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-23 17:49:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
kayjayka ตอบกลับเมื่อ 2017-2-20 12:27
ปากอิ่มสวยดีจัง เด๋วจัดมั่งแพงมั้ยคะ ใช้ฟิลเลอร์ของอะไรคะ

1 cc 12,000 บาทค่า
เง้อ สวยมากๆเลยค่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้