ดู: 1832|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอคำแนะนำสำหรับน้องใหม่ด้วยคร้าาา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขล่าสุด kuk เมื่อ 2009-7-26 22:55

สวัสดีค่ะ น้องใหม่ขอผากเนื้อฝากตัวด้วยคน นะค่ะ คือรู้จับเว็บนี้มาได้เดือนนึงแล้วอ่ะค่ะ แต่ละคนเปรี้ยวกันทั้งนั้นเลย  สวยๆเริ่ดด คร้า น้องจึงคิดว่าจะลองไปรึกษาคุณหมอท่านนี้ดูเผื่อจะไดสวยเหมือนพวกพี่ๆๆค่ะ ช่วยดูรูปให้น้องหน่อยน่ะคร้าว่าจมูกแบบนี้จะได้สูงมากขนาดไหน

อยากได้ประท่ณนี้อ่ะคร้าาพี่ๆๆคิดว่าไงบ้าง
ทรงจมูกสวยอยู่แล้วอ่าคัฟ

เพียงแค่เสริมโด่งเข้าไป ก็สวยสดงดงามแล้วอ่าคัฟ

อิ อิ

รูปจมูกเดิมมีหยดน้ำอยู่แล้ว ทำออกมาสวยๆ แน่นอนคัฟ
เลือกแบบก่อนมั้ยคะ จากที่นี่ค่ะ http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=116&extra=page%3D1
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-26 22:52:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
2# admin
ขอบคุณที่เข้ามาแสดงความคิดเห็นนะคร้าาา
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ทรงนี้ไปดูทู้พี่เรยน้อง
7#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-26 22:59:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
5# ก้องตะวัน

ขอบคุณมากค่ะพี่ ให้น้องเรียกชื่อคุณพี่ว่าไงดีค่ะ "คนคุ้นเคย"หรือป่าวจร้าา
ขอให้ทำออกมาสวยๆ น่ะค๊าฟ
รุปที่อยากได้ตามแบบ ก็น่าจะได้น่ะค๊าฟ
9#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-26 23:03:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
3# plaa

ขอบคุณสำหรับรูปจมูกสวยๆๆน่ะคร้าาา คุณปลา
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-27 20:09:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
2# admin

พี่ค่ะ ถ้าเวลาไปปรึกษาคุณหมอ น้องต้องถามหมอว่ายังไงอ่ะค่ะ (เพราะไม่รู้ต้องไปถามว่ายังไง)
ไอดอลที่นำมาให้ดูจมูกเค๊าสวยมากเรยคับ  ถ้าคุณ kuk ทำตามนั้นคงจะน่ารักเหมือนนางแบบ เป็นกำลังใจให้นะฮะ
2# admin

พี่ค่ะ ถ้าเวลาไปปรึกษาคุณหมอ น้องต้องถามหมอว่ายังไงอ่ะค่ะ (เพราะไม่รู้ต้องไปถามว่ายังไง) ...
ต้นฉบับโพสโดย kuk เมื่อ 2009-7-27 20:09

ปรินท์รูปไป ถามเลยค่ะ อยากได้แบบนี้ หน้านู๋ทำได้มั้ยคะ หรือทำได้เกือบแค่ไหนยังงัย ตรงไหนสูงประมานไหนคะ
แล้วอยากรู้ไรอีกหละคะ อย่างของเรา เคสเนื้อน้อย ก้อถามไปตรงๆ ว่าแล้วมีโอกาสทะลุสูงแค่ไหน นานแค่ไหน กว่าจะใสหรือทะลุ โอกาสที่จะเหนขอบซิลลี่มีมั้ย นานแค่ไหน

เอาง่ายๆ อยากรู้ไร ถามให้หมดเรยค่ะ คุนหมอเต็มใจตอบแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้