ดู: 2173|ตอบกลับ: 16

[เสริมหน้าอก] น้องนมสวยอิ่มเอิบอยู่ทรง เลอลักษณ์นี่งานดีจีๆ

[คัดลอกลิงก์]

มาๆๆๆ เข้ามาดูความปังของหน้าอกที่คุณหมอกิตติศักดิ์เสริมให้เรา ขอบอกว่าฟินเฟร่ออออออออ

หลังทำ (6).jpg

เราชื่อแนนค่ะ ก็คงเหมือนผู้หญิงหลายคนที่อยากแต่งตัว อยากใส่เสื้อผ้าสวยๆ แต่ต้องมาสะดุดเพราะไม่มีหน้าอก แบนเป็นไม้กระดานแบบนี้ ใส่อะไรก็ไม่สวย เลยอยากเสริมเพื่อเพิ่มความมั่นใจ คราวนี้แหละ จะใส่เกาะอก สายเดี่ยว เปิดไหล่ บิกินีนอนกันเลยทีเดียว วะฮ่าๆๆ

ที่เราเลือกหมอป๋อง (ชื่อเล่นคุณหมอนะคะ แอบกระซิบถามพยาบาลมา) เพราะชื่อเสียงที่เราก็รู้ๆกันอยู่ว่าทำหน้าอกสวย ดูธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อค หมออยู่เลอลักษณ์มา 10 กว่าปี ก็น่าจะการันตีเรื่องฝีมือได้อ่ะเนอะ เราเลยไม่ลังเลอะไรมาก เป็นตัวเลือกแรกและตัวเลือกเดียวจริงๆ

พอปรึกษากับหมอแล้ว เราตกลงเลือกซิลิโคน Sebbin จากฝรั่งเศส ราคาจะเบากว่าพวก Natrelle นะ แต่ก็ให้ผลลัพธ์ที่ดีไม่แพ้กัน ผ่านอ.ย.ถูกต้องทุกอย่าง ปลอดภัย หายห่วงค่ะ

ก่อนทำ 1.jpg

ก่อนทำค่ะ ไม่มีหน้าอกเลย แบนนนนน

ก่อนทำ 2.jpg

ทำหน้าดีๆหน่อยสิ 55

และแล้ววินาทีที่ต้องเข้าห้องผ่าตัดก็มาถึง ว้ากกกกกกกกก ตื่นเต้นๆ พยาบาลให้เราเปลี่ยนชุด แล้วก็พาไปนอนให้น้ำเกลือรอหมอ พอหมอมาก็ชวนคุยต่ออีกเล็กน้อย คงรู้แหละค่ะว่าคนไข้ตื่นเต้น แล้วหมอให้ดมยาสลบ หลังจากนั้นเราก็ไม่รู้ตัวแล่ว ตื่นมาอีกทีมีซิลิโคนอยู่ในร่างกายเรียบร้อย ความรู้สึกแรกก็แอบอึดอัด แต่เป็นความอึดอัดที่เต็มใจนะ อิอิ

ระหว่างนอนพักฟื้น 1 คืนที่โรงพยาบาล จะใส่สายเดรนเลือดตลอดนะคะ หมอบอกว่าเป็นการระบายเลือดเสีย จะได้ไม่มีเลือดคั่ง หน้าอกก็จะไม่เกิดการอักเสบ ถ้าไปทำตามคลินิกนี่ให้ถือสายเดรนกลับไปนอนพักที่บ้านเองนะ ไม่มีค้างคืนแบบนี้ โหดไปอีก

พอวันรุ่งขึ้นหมอมาตรวจดูอาการและถอดสายเดรนออก หมอก็แนะนำว่าต้องดูแลตัวเองยังไงบ้าง แล้วอีก 5 วันค่อยกลับมาถอดผ้าพันหน้าอกอีกทีนึง

หลังทำ (1).jpg

แถ่น...แทน...แท้นนนน ถอดผ้าแล้ว ทุกอย่างเข้าที่แล้ว สวยอิ่มมั้ยล่าาาา

หลังทำ (2).jpg

ทรงสวยถูกใจ เลิฟมากจริงๆ

หลังทำ (3).jpg

งานกากเพชรวิ้งๆก็มานะ

หลังทำ (5).jpg

แซ่บลืมมมม 55

หลังทำ (7).jpg

โหมดสาวแว่น เด็กเนิร์ดก็มานะ

อ่อ จะบอกว่า เราซื้อชุดชั้นในหลังเสริมหน้าอกโดยเฉพาะกลับบ้านไปด้วย 1 ตัว เพราะนักกายภาพบำบัดที่มาสอนวิธีนวดหน้าอกแนะนำค่ะ เค้าบอกว่ามันสำคัญมาก พอเราถอดผ้าพันหน้าอกแล้ว ให้ใส่ชุดชั้นในแบบนี้ไว้ตลอดเวลา คือตอนนอนก็ต้องใส่ เพราะมันจะช่วยประคองเต้านมได้ดีมาก แต่ห้ามใส่แบบสปอร์ตบรานะ เพราะแบบนั้นมันกระชับไป เอาไว้ใส่ออกกำลังกาย ไม่ใช่ใส่หลังเสริมหน้าอก

นี่ไง หน้าตาเป็นแบบนี้ แอบไปถ่ายมา มันจะมีสายรัดใต้ราวนม ซึ่งตรงนี้แหละที่จะช่วยประคองน้องนมอึ๋มๆของเราได้ดีเว่อร์

ตอนนี้หน้าอกเราเข้าที่เข้าทาง เป็นปกติทุกอย่าง มีแต่คนชมว่าดูสวยเป็นธรรมชาติ เราปลื้มมากเลยค่ะ ชีวิตแฮปปี้สุดๆไปเลย
โพสต์ 2017-2-17 18:34:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่าอกอึ้มสวยมากเลยค่ะ
โพสต์ 2017-2-23 17:16:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นมสวยมาก อยากทำตามเลย
โพสต์ 2017-2-24 17:16:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยจริงค่ะ
โพสต์ 2017-3-6 10:20:02 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงส๊วยยยยสวย ดูเป็นธรรมชาติมาก
โพสต์ 2017-3-7 10:35:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากทำบ้างเลย 55
โพสต์ 2017-3-10 16:42:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
โอ้โห สวยและเซ็กซี่มากกกก
โพสต์ 2017-3-13 13:20:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็ทำที่นี่เหมือนกัน ทรงสวยมากเลยเนอะ อิอิ
โพสต์ 2017-3-17 10:15:00 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีความเซ็กซี่ขี้เล่น
โพสต์ 2017-4-3 14:58:44 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงหน้าอกสวยมาก
โพสต์ 2017-4-4 12:45:13 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ซิลิโคน sebbin ดีมั๊ยคะ
โพสต์ 2017-6-10 09:16:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้องนวดบ่อยไหมค่ะ
โพสต์ 2017-7-29 14:58:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อกชิดสวยมากคะ เท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้