ดู: 5650|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทั้งเติมไขมัน และทำตาสองชั้น เพื่อหน้าหวานๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

ภาพนี้ ฝนฉีดไขมันหน้าผาก ทำตาสองชั้น หน้าเปลี่ยนไปมากๆเลยค่ะรู้สึกว่าแต่งตาง่ายขึ้น ประทับใจมากๆเลยค่ะ วันนี้เลยมาแชร์รีวิวให้ดูกันค่ะ ของฝนนี้เคยมาเติมไขมันไปแล้วค่ะ เติม หน้าผาก ขมับร่องแก้ม เติมกับคุณหมอปิยพล ที่พีเมดคลีนิคค่ะ
คุณหมอปั้นรูปหน้าออกมาได้สวยมากค่ะ เติมเต็มเก็บตรงส่วนที่หายไปได้พอดี ผิวหน้าก็ดีขึ้นเลยค่ะ เลยทำให้ฝนเชื่อฝีมือคุณหมอเลย จากนั้นก็มาให้คุณหมอทำตาสองขั้นให้ค่ะ เพราะอยากได้ตาหวานๆ พอทำออกมาก็ชอบมากๆค่ะ ตรงใจที่ต้องการเลย คุณหมอเข้าใความต้องการ เลยกลายเป็นว่า คุณหมอรู้ใจเราเลยค่ะ
ครั้งนี้ที่มาทำเรากลับมาเติมไขมันหน้าผากเพิ่มค่ะ เพราะอยากได้นูนๆกว่าเดิมอีก อยากให้หน้าดูหวานๆ น่ารักมากขึ้น รอบสองนี้เลยเติมที่หน้าผากอย่างเดียวค่ะ

หลังเติมทันทีค่ะ คุณหมอมือเบามาก ทำเสร็จก็เห็นเค้าความสวยแล้วค่า

4 วัน

6 วัน

7 วัน

8 วัน

เดือนครึ่งแล้ว เพื่อนๆทักว่าสวยขึ้นเลยค่ะ

ผ่านมา 6 เดือน หน้าเปลี่ยนเลยค่ะ ถูกใจทั้งเติมไขมัน และตาเลยค่ะ เลือกทำไม่ผิดที่จริงๆค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้