ดู: 2145|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เพิ่มหล่อ ก่อนเข้ารั้วมหาลัย เรียนที่ไหนไม่รู้ แต่ที่รู้เสริมคาง ที่เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rachan01 เมื่อ 2017-2-14 18:40

สวัสดีคร้าฟผม ชื่อ อ๊อฟ นะครับ ผมจะมาแชร์ ประสบการ์ เสริมคางกับ รพ เลอลักษณ์ เอ๊ะ !! ใจเย็นๆก่อน อ่านแล้ว อย่าเพิ่งคิดว่าผมเป็นเกย์ หรืออะไรนะครับผม ผมก็ผู้ชายอกสามศอกคนหนึ่ง ที่อยากดูดี เมื่อตอนเข้ามหาลัย ก็เท่านั้นเอง ใครๆ ก็อยากหล่อ เมื่อเจอสาวสวยในรั่วมหาลัย กันทั้งแหละ ฮ่าๆ ใครคิดเหมือนผมบ้าง

ตอนนั้นก่อนที่จะทำผมก็คิดหนักอยู่ว่าจะทำดีไหม ? ทำแล้วจะเป็นยังไง ? ก็ปรึกษาที่บ้านก่อนแหละ เพราะเนื่องจากผม  ยังอายุไม่ถึง 20 เลยต้องมีลายเซ็นจาก พ่อกับแม่ผม พ่อแม่ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรนะ ก็ถามว่าจะทำ ทำไม ? สั้นๆครับ อยากหล่อ ท่านก็ขำ อยากหล่อ โอเครถ้าคิดดีแล้ว ลองหาที่ๆ จะไปทำและราคามา
ก็ศึกษาอยู่หลายที่นะครับว่าจะทำที่  ไหนดี  ผมหาอยู่ 2 – 3 ที่ อันดับแรกผมมองว่า แหม่ .... แต่ผมขอไม่บอกนะว่าเทียบราคากับที่ไหน แต่บอกเลยแล้วกันว่าเลือกที่ไหน ผมจะเลือกทำในโรงพยาบาลเท่านั้นนะ แบบว่าดูปลอดภัย เครื่องไม้เครื่องมือก็ดูมาตรฐานกว่า มีแพทย์ให้เลือกเยอะกว่าด้วย ฮ่าๆ อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวนะ ผมได้เลือก โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ราคา เสริมคาง ราคา 12,900 บาท *เป็นโปรโมชั่นพอดี ซิลิโคนอเมริกา พ่อแม่ก็ไปลองๆ ถามเพื่อนๆ ดู ว่าที่ เลอลักษณ์ นี้โอเครไหม ไรไหม สรุปมีคนเชียร์ เย้ !!! ได้ทำล่ะ
วันที่ทำก็ ทำประวัติไรไม่รู้เยอะแยะ แต่ต้องพาพ่อกับแม่ไปด้วย เพราะไปเซ็นยินยอมซะหน่อย ผมได้ทำกับหมอวรรณา หลังจากจ่ายเงินเสร็จก็รอกันไป  ยาวๆ ดันมาทำวันหยุด คนเลยเยอะเลยยยยยยย พอเข้าห้องผ่าตัดเท่านั้นแหละ รู้สึกกลัว เว้ยเห้ย !!! แต่พอเห็นหมอ หายเลย หมอน่ารัก ฮ่าๆ มือเบาด้วย ฉีดยาเจ็บเหมือยมดกัด

วันแรก !!! ไม่เจ็บ เพราะยาชายังไม่หมดฤทธิ์ พอหมดเท่านั้นแหละ แหม่ ... ปวดๆ ตึงๆ นับวันรอเฟหมือนไรจะหาย อยากจะหล่อแล้วโว้ยยยยย

วันที่ 3 หมอบอกว่า แกะพลาสเตอร์ออกได้ แอบบวมอยู่ แต่แปลกไม่เห็นจะเขียวเลย  ดีว่ะ หมอมือเบา หรือผมถึก ฮ่าๆ

วันที่ 5 ล่ะครับ  รู้สึกเวลามองกระจกแล้วหน้ายาวๆ

วันที่ 7 บวมลดลงแล้วววววว

1 เดือนก็ผ่านไป เพื่อนบอกว่า เฮ้ยเมิงหล่อว่ะ จะบอกว่าใครชมไม่เท่า คนนี้ชมหรอกกกก บอกว่าหล่อขึ้น ผมก้โอเครแล้วววว ฮิ้ววววว

ขออนุญาติไม่เปิดเผยหน้านะ ขอขอบคุณที่เข้ามาเสียเวลาอ่าน เรื่องราวของผม ผมก็อยากเล่าไปเรื่อย แต่ประเด้นหลักๆ ผมจะตัวหนาๆ เอาไว้นะครับ
เตงหล่อจังเลยคร้าาาาาา
หล่อมากค่ะลูก
ง่อวววววว หล่อนะเนี่ย
หล่อขึ้นนะเรา อิอิ
น่ารักกรุบกริบ
หน้าเรียวไปเลย
ราคาเท่ารัยค่ะ
หล่อมากเลยค่ะ
อยากเสริมคางเหมือนกันคับ
หล่อหน้าเรียว
คางเรียวสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้