ดู: 2767|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกโด่งขึ้นแค่ไหนถามใจเธอดู ก่อนทำ/หลังทำชัดเจนมากกกก มาเลอลักษณ์สิคะคู้ณณณ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bowkiiyok เมื่อ 2017-2-14 11:41

ฮัลโล้วววววววว สวัสดีเพื่อนๆทุกคนนะคะ ชื่อโบกี้ค่ะ วันนี้จะมารีวิวจมูกโด่งๆ พุ่งๆ ให้ได้ดูกัน เผื่อข้อมูลนี้จะมีประโยชน์กับคนที่กำลังอยากเสริมจมูกเนอะ

โบกี้เลือกโรงพยาบาลเลอลักษณ์เพราะได้ยินเสียงร่ำลือว่างานดี สวยแบบปลอดภัยได้มาตรฐาน ซิลิโคนต้องอยู่กับเราไปตลอดชีวิต ก็ต้องละเอียดรอบคอบในการเลือกหมอ เลือกสถานที่ทำกันหน่อย เสียเงินทั้งทีต้องเลือกสิ่งที่ดีที่สุดให้กับตัวเองค่ะ
        โบกี้เสริมจมูกกับหมอวีรวุฒินะคะ เลือกทรง Idol Nose เกรดพรีเมียม ทรงนี้จะเน้นความโด่งที่สันจมูก ซึ่งนี่แหละคือสิ่งที่ต้องการ วะฮ่าๆๆ จากรูปก็จะเห็นเนอะว่าโบกี้ไม่ค่อยมีดั้ง มันแบนไปนิด หน้าเลยดูไม่มีมิติเท่าไหร่

เนี่ยเห็นมะ ก่อนทำไม่มีดั้งเลย ถ้ามีก็คงจะสวยขึ้นเนาะ อิอิ

อ่ะๆ ต่อๆๆ ทีนี้พอถึงวันนัดทำ เราก็เดินทางไปรพ.ตามปกติ เจ้าหน้าออกมาต้อนรับอย่างดี พีอาร์สวยทุกคนเลย ติดต่ออะไรเสร็จเราก็ไปรอหน้าห้องหมอวีรวุฒิ พอถึงคิวก็เข้าไป คุณหมอใจดี ไม่ดุค่ะ 55 เราก็บอกหมอไปว่าอยากให้สันมันโด่งๆหน่อย เรื่องปลายไม่ซีเรียสเพราะมีอยู่ประมาณนึงแล้ว หมอเลยแนะนำทรง Idol Nose ให้ เพราะตรงกับที่เราต้องการ เราก็โอเคค่ะ จัดไป!

หลังจากนั้นพยาบาลก็พาไปเตรียมตัว ล้างหน้า เปลี่ยนชุดอะไรตามปกติ พอคุณหมอมาก็ฉีดยานอนหลับให้ก่อน หมอบอกว่าจะช่วยให้ไม่เจ็บเวลาฉีดยาชา แล้วทำให้ไม่ต้องใช้ปริมาณยาชาเยอะเกินไปด้วย เพราะมียานอนหลับในขั้นแรกไปแล้ว เออดีนะ เพราะเราก็แอบกลัวตอนฉีดยาชา จะได้หลับๆไปซะ 555

รู้สึกตัวอีกที เสร็จแล้ว! มีดั้งแล้วจ้าา

เพิ่งออกจากห้องผ่าตัดสดๆ ร้อนๆ เห็นดั้งมั้ย ดั้งมาล้าววววว

รูปนี้ 3 วันละค่ะ

ครบ 1 อาทิตย์แร้นนนนน โด่งสมใจมาก ดีต่อใจอ่ะ

ผ่านมา 25 วัน ปลื้มมากกกกก

สรุปว่าเราพอใจกับการเสริมจมูกครั้งนี้มากค่ะ ทรงสวยแบบที่อยากได้ แล้วก็ไม่มีปัญหาอะไรตามมา นี่เซลฟี่จนเมมจะเต็มอยู่ละ เพราะสวยทุกมุม เลยบ้าถ่ายรูปทุกวัน 55 ฝากไว้เป็นอีกหนึ่งทางเลือกนะจ๊าา
โด่งขึ้นเยอะมากกกกก
ราคาที่ทำเท่าไหร่ครับ
แอดไลน์มาหน่อยอยากสอบถาม pond65
ตั้ลล้ากกกกกกกกกก
สวยงามจ่ะคุณน้อง
ปลายสวยมากค่ะ
ดูสดใสมากเลยอ่าาา สวยๆ
จมูกสวยมากเลยคร้าาาาา
น้องน่ารักมากกกก
โด่งขึ้นเยอะมาก สวยจ้า
โด่งขึ้นเยอะเลย
น้องน่ารักอ่ะ
ราคาเท่ารัยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้