ดู: 1371|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ประทับใจทำตาสองชั้น สวยหวานขึ้น

[คัดลอกลิงก์]
ก่อนที่จะได้มาทำตานะคะ ก็รู้สึกว่าตาเราไม่เข้ากับหน้าค่ะ ตาไม่มีชั้นเลย
อยากได้ตาแบบสวยๆ หวานๆ ให้หน้าดูคมขึ้น

ลังเลอยู่นานค่ะ ดูรีวิวศึกษาไปเรื่อยๆ จนเจอเคสของที่พีเมดคลีนิค ชอบสไตล์การทำชั้นตา
รูปตาของคุณหมอปิยพลค่ะ เพราะว่าดูสวยหวานดีค่ะ คิดว่าน่าจะเหมาะกับหน้าเรา ก็เลยเลือกทำที่นี่ค่ะ

หลังทำมาได้ 2 สัปดาห์ ก็แผลหายแล้วค่ะ หายเร็วมาก เล่นนน้ำ ออกกำลังกายได้ปกติเลยค่ะ
อาจจะยังมียังไม่หายเรียบสนิทร้อยเปอร์เซ็นนะคะ

พอ 3สัปดาห์ก็เริ่มยุบเยอะขึ้นอีก ตาสวยขึ้นๆ หวานขึ้นนะคะ

1 เดือนเริ่มมีแต่คนมาทักมาชมค่ะว่า ตาสวยและหวานขึ้น ประทับใจและดีใจมากค่ะ

3เดือนแล้วค่ะ

ภาพก่อนและหลังทำ 3 เดือนนะคะ พอทำตาขึ้นมาหน้าดูหวานขึ้นนะคะ ชอบเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้